Kiến nghị cho ôtô vào trung tâm TP HCM theo ngày chẵn lẻ

vicgame

Member
Ðề: Kiến nghị cho ôtô vào trung tâm TP HCM theo ngày chẵn lẻ

Sau này có khi các bác ấy lại ra cái luật "yêu" vợ ngày chẵn ngày lẻ để giảm tỷ lệ sinh con thứ 3 ấy không chừng

osiric

Well-Known Member

Đỉnh cao trí tuệ có những suy nghĩ thật khác người thường

HDCP

Super Moderators

Đất nước ta được cái là những điều không khắc phục được thì CẤM.

pthanh85

Thực ra cái luật này đã được áp dụng rồi,Em nhớ hồi Olympic Bắc Kinh thằng Trung Quốc nó cũng áp dụng trong thời gian diễn ra Olympic ngày chẵn biển chẵn,ngày lẻ biển lẻ.Nói cho cùng thì đây cũng là biện pháp tình thế và nó thể hiện sự yếu kém của giao thông đến mức trầm trọng.

Còn các bác xin đừng vội chửi các ông ý ngu,chả ngu tý nào đâu,ông nào cũng khôn lắm,nhưng mà khôn đâu có nghĩa là giải quyết được vấn đề,Liệu có bác nào ở đây đưa ra được sáng kiến nào để giải quyết đc vấn đề giao thông ở các thành phố lớn của nước mình thì nêu lên cho anh em được mở rộng hiểu biết.

jumpy

Well-Known Member

Nghe nói mấy bác ý đang đề xuất ngày chẳn đàn ông mới được ra đường, còn ngày lẻ là phụ nữ. Cái này nghe hợp lý

Cái đề xuất này của bác mà áp dụng thì chắc chắn sẽ có 1 số người chẳng bao giờ được ra đường.:D:D:D

osiric

Well-Known Member

Thực ra cái luật này đã được áp dụng rồi,Em nhớ hồi Olympic Bắc Kinh thằng Trung Quốc nó cũng áp dụng trong thời gian diễn ra Olympic ngày chẵn biển chẵn,ngày lẻ biển lẻ.Nói cho cùng thì đây cũng là biện pháp tình thế và nó thể hiện sự yếu kém của giao thông đến mức trầm trọng.

Còn các bác xin đừng vội chửi các ông ý ngu,chả ngu tý nào đâu,ông nào cũng khôn lắm,nhưng mà khôn đâu có nghĩa là giải quyết được vấn đề,Liệu có bác nào ở đây đưa ra được sáng kiến nào để giải quyết đc vấn đề giao thông ở các thành phố lớn của nước mình thì nêu lên cho anh em được mở rộng hiểu biết.
Chả ai trên này dám đưa ra ý kiến ý cò gì đâu vì mọi người ko mún đêm đêm có người gõ cửa
Chỉ bình luận thui

Jiro Tran

Member

Uy tín như bác Giáp bảo đừng khai thác bô-xit mà chẳng đỉnh cao nào chịu nghe %-(, bọn em thấp cổ bé họng chẳng dại gì ý kiến ý cò không khéo lại mang tội đi ngược với chủ trương, đường lối của đảng & nhà nước thì toi... :((

Bean

Member

Cái đề xuất này của bác mà áp dụng thì chắc chắn sẽ có 1 số người chẳng bao giờ được ra đường.:D:D:D

Cái này thì chính xoác à nghen. Em có cái tối kiến như vầy:" các bác mỗi bác cứ mua 2 con Matiz hay Kia Morning cũng được và cứ lấy biển hên xui, nếu có 1 chẳn - 1 lẻ thì OK. Nếu không thì các bác cứ chơi như Match attax cards ấy, trao đổi hoặc bán lại cũng được. Hehehe

Bên trên