Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

titani

Active Member
Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

Đang đợi cái này, để coi nên tiếp tục xài SCTV hay chuyển qua VTV.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Hôm trước em bảo là nhớ (có nhầm) thì VN đóng thầu 6/11. Nghỉ thứ 7,cn. Nên khả năng thứ 2 sẽ công bố :))

pro2740

Active Member

TIN CHÍNH THỨC NHA CÁC BÁC

Adidas93

K+ mà ko nắm bản quyền ngoại hạng Anh,thì ai mà thèm lắp và gia hạn k+ nữa :D

pro2740

Active Member

K+ nói là sẽ cố gắng mua gói độc quyền cao nhất nha các bác

"Ông Công cũng cho biết, mùa giải mới này, K+ nỗ lực tối đa để có thể tiếp tục cung cấp cho các thuê bao của mình giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh này. VSTV cũng như các doanh nghiệp trong nước phần nào bị hạn chế bởi chủ trương phải kết hợp để mua bản quyền và không mua EPL bằng mọi giá."

http://ictnews.vn/vien-thong/so-hoa...n-quyen-ngoai-hang-anh-ra-qua-muon-132341.ict

Ý là trận nào hay thì xem qua net còn trận nào vừa vừa với cùi cùi thì xem trên K+

phuongtv_76

Well-Known Member

Bọn sing hay thật giá đợt này giảm so với đợt trc

Ðề: Re: Ðề: Lại nóng rồi đây mòi các bác vào chém

Của cụ đây. MP & Silva thắng thầu với giá 100 triệu $ nhá

Hàn Quốc mà cũng mua EPL á :)) thấy đài SBS mua mùa 2013-16 mà có thấy bao giờ trực tiếp đâu nhỉ?
P/s: tiện hỏi luôm MP&Silva là cái công ty gì mà mua bản quyền khủng thế? Nhìn cái biểu đồ trên chỗ nào cũng thấy MP

pro2740

Active Member

Hàn Quốc mà cũng mua EPL á :)) thấy đài SBS mua mùa 2013-16 mà có thấy bao giờ trực tiếp đâu nhỉ?
P/s: tiện hỏi luôm MP&Silva là cái công ty gì mà mua bản quyền khủng thế? Nhìn cái biểu đồ trên chỗ nào cũng thấy MP

MP&Silva là một tập đoàn truyền thông và tiếp thị thể thao quốc tế đã hoạt động từ khá lâu. Trụ sở chính của MP&Silva hiện đặt tại London và Singapore. Tập đoàn này đang hoạt động trên phạm vi toàn thế giới thông qua các văn phòng khu vực đặt tại 12 thành phố là Bắc Kinh, Budapest, Dubai, Dublin, Hà Nội, Miami, Milan, Monaco, Munich, New York, Tokyo và Warsaw. Với doanh thu hàng năm khoảng 350 triệu USD, MP&Silva hoạt động trong các lĩnh vực sở hữu, quản lý và phân phối bản quyền truyền hình và truyền thông của các Liên đoàn thể thao, các giải vô địch, các CLB cũng như bản quyền truyền hình của một số sự kiện thể thao quan trọng hàng đầu thế giới. Theo thông tin chính thức trên website của MP&Silva thì tập đoàn này mỗi năm đã phân phối bản quyền hơn 10.000 giờ của các chương trình thể thao cho hơn 200 đài truyền hình của 215 quốc gia trên thế giới. Cho đến thời điểm này, MP&Silva đang nắm trong tay bản quyền truyền hình của hơn 50 môn thể thao. Trong đó đáng chú ý nhất là bản quyền truyền hình của các giải VĐQG hàng đầu ở châu Âu, vòng loại World Cup, các giải quần vợt Grand Slam, đua xe, bóng ném, bóng chày, bóng chuyền, quyền anh và nhiều môn thể thao khác trong Asian Games…

Giờ có giỏi thì ai mua bản quyền phát sóng đi, nói mà nhóc Ben nó cãi.

Đài SBS phát EPL ở kênh thể thao riêng của họ là SBS Sports bác nha. Mà thậm chí còn hết trận đấu, clip tổng hợp trận đấy có chèn cả nhạc nền là k-pop vào cơ, mệt cực :)

Bên trên