Lại thay máu quý 4/2011 toàn tập - Lần này là HTPC và Floating wall

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Lại thay máu quý 4/2011 toàn tập - Lần này là HTPC và Floating wall

Người ta nói giàu thì chơi cá khá thì chơi chim mà e nuôi cá lâu rồi sao chưa thấy giàu a.Hiền ơi :D. Hôm wa e có ghé ra a mà nhân viên a nói ko thấy a ra. 2 kênh chắc còn xa a ơi, bữa h TN về Cayin a ra nghe thử chưa?

Nghia_PMT

Well-Known Member

A giỡn hoài, tiền đâu mà 801 hay 802 chứ X_X

quanbimbo

Member

Bác cho ít thông tin phần nghe đi, dàn bác khủng, đẹp.

duchieubui

cặp vú tròn căng nhìn ngon ko đỡ được =P~ cảm ơn bác, bác ác thật :">

Nghia_PMT

Well-Known Member

cặp vú tròn căng nhìn ngon ko đỡ được =P~ cảm ơn bác, bác ác thật :">

:)), Trời bác nói thẳng quá coi chửng MOD close hay del luôn thớt e thì chết, từ hôm wa đến h e đang nghĩ ko biết có bị phạm quy ko đấy :))

vusimon

Banned

Mà nghe nói hàng Buff đa số là hàng xài rồi (cái này ko sợ vì nó của Nhật), chỉ sợ các bác VN mình mua hàng hư về thay linh kiện TQ thì khổ. Bác Vũ có thể đơn cử cho e vài model đc ko ah?
Nas và box toàn 2nd.....nhung hàng new cũng có, em nghe nói có Buffalo vietnam đó bác
nhưng nas định dạng ổ HDD bằng HDH Linux nên hơi khó chịu tí, bác nhớ HDD mới gắn vào là nó format sạnh sẽ đấy nhé

duchieubui

:)), Trời bác nói thẳng quá coi chửng MOD close hay del luôn thớt e thì chết, từ hôm wa đến h e đang nghĩ ko biết có bị phạm quy ko đấy :))

Thôi thì mọi sự đã rồi,nhưng mà tại bác ý khi không lại up cái hình đó lên,bác vẫn còn kim chế đó chứ nếu mà bức hình đang ứ hự :D thì coi như xong :D, đây là lần đầu coi như xí xóa,mong bác BuiHung đội trưởng đội an ninh bỏ quá cho Anh Nghĩa ạ,nhưng mà phải công nhận là quả núi đôi quá đẹp và mang tính chất nghệ thuật khiêu dâm khá là cao đấy ạ :D ,Ngon không đỡ được :"> cảm ơn bác Nghĩa thêm 1 lần nữa.

litinh

Bác tự làm mà đẹp quá. Sẽ cố gắng học hỏi từ các bác

Nghia_PMT

Well-Known Member

Thôi thì mọi sự đã rồi,nhưng mà tại bác ý khi không lại up cái hình đó lên,bác vẫn còn kim chế đó chứ nếu mà bức hình đang ứ hự :D thì coi như xong :D, đây là lần đầu coi như xí xóa,mong bác BuiHung đội trưởng đội an ninh bỏ quá cho Anh Nghĩa ạ,nhưng mà phải công nhận là quả núi đôi quá đẹp và mang tính chất nghệ thuật khiêu dâm khá là cao đấy ạ :D ,Ngon không đỡ được :"> cảm ơn bác Nghĩa thêm 1 lần nữa.

#:-S[-O< #:-S[-O< #:-S[-O< #:-S[-O< =)) =)) =))

truonghd

Well-Known Member

công nhận NGHĨA lên máu nhanh thiệt, ráng theo mà đú k kịp, thôi đành hài lòng với những gì đang có vậy, nói vậy chứ mình cũng tính ráp HTPC, vì hồi xưa chơi HD bằng HTPC , sau muốn dể nân mua HDP về coi cho tiện, dàn này bao nhiêu vậy bác

maimaicodonbl

Em là em khoái quả pic cuối;;)

Nghia_PMT

Well-Known Member

công nhận NGHĨA lên máu nhanh thiệt, ráng theo mà đú k kịp, thôi đành hài lòng với những gì đang có vậy, nói vậy chứ mình cũng tính ráp HTPC, vì hồi xưa chơi HD bằng HTPC , sau muốn dể nân mua HDP về coi cho tiện, dàn này bao nhiêu vậy bác

Hehe, bác Trường lại khiêm tốn nữa rồi.Nói chung từ khi ráp thêm thằngg Antec vô thì coi HD chỉ cần cầm remote bấm power là máy tính chạy bấm tiếp nút go thì trình XBMC chạy rồi chọn film play cũng giống HDP mà mình thêm đc down film, chém gió, game và cấu hình thì ko còn HDP nào =. Tổng chi phí cho con HTPC khoảng 18 củ ah.

tienlequoc

Well-Known Member

Vậy là em remote Antec chạy ngon hả bác Nghĩa? Sắp tới mình cũng làm quả HTPC. Tại bi h đang có em laptop HP core I7 để phát HD cùng với em HD player, nên ngại vụ HTPC. Đang tính tới tết build lại dàn 5.1 hay 7.1 gì đấy. (Đang xem HD bằng TV-loa vi tính mua gần 5 năm :((). Một phương án chiến HD nữa đang trong tầm ngắm của mình là dùng tablet phát qua HDMI-hé hé chưa thấy ai làm. Mà đang lùng con nào có thể giải mã âm thanh HD là bụp.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Con remote sau khi mày mò config thì bây h nếu dùng chỉ để xem film thì ko cần sờ tới chuột và bàn phím luôn :)), chỉ 2 cú bấm trên remote 1./ khởi động máy; 2./ khởi động XBMC sau đó thì play film ;)).
Máy tính bảng sao cho ra âm thanh DTS-HD đc bác, DTS đã là khó rồi đấy.

training

Well-Known Member

bác Nghĩa ăn chơi quá nhỉ
vẫn đắm đuối với HD, bao giờ chuyển sang hi end đây bác????

Nghia_PMT

Well-Known Member

Lỡ trót phóng lao thì phải theo lao chứ bác Đức. Chơi vớ vẫn linh tinh thế này thôi chứ hi-end gì nỗi bác ơi :))

Bên trên