Làm sao để ẩn link mình post trên diễn đàn? Admin hay bác nào biết chỉ giúp?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nokian9x

Well-Known Member
Chào cả nhà,

Mình post bài lên diễn đàn có chèn link download nhưng nó không bị ẩn đi. Mặc dù cho vào Tag [ Hide] NỘI DUNG [/HIDE] nhưng nó không ẩn. Không hiểu mình sai chỗ nào hay do trang đang bị lỗi? Mong Admin chỉ giúp nhé.

vinhcmb

Well-Known Member
Ðề: Làm sao để ẩn link mình post trên diễn đàn? Admin hay bác nào biết chỉ giúp?

Chào cả nhà,

Mình post bài lên diễn đàn có chèn link download nhưng nó không bị ẩn đi. Mặc dù cho vào Tag [ Hide] NỘI DUNG [/HIDE] nhưng nó không ẩn. Không hiểu mình sai chỗ nào hay do trang đang bị lỗi? Mong Admin chỉ giúp nhé.

"[ Hide]" ko có dấu cách bác nhé. Thế đúng code rồi, bác ko thấy ẩn nhưng người khác sẽ thấy ;))

nokian9x

Well-Known Member
Ðề: Làm sao để ẩn link mình post trên diễn đàn? Admin hay bác nào biết chỉ giúp?

"[ Hide]" ko có dấu cách bác nhé. Thế đúng code rồi, bác ko thấy ẩn nhưng người khác sẽ thấy ;))

MÌnh biết, mình sợ ẩn nên để dấu cách để hiển thị lên mô tả cho dễ. Mình đã thử lấy nick khác vào máy tính khác vào nhưng không bị ẩn bạn ah.

tolydieu

Thử coi có ẩn không
[HIDE]ẩn không đây[/HIDE]

Không thấy ẩn

Chỉnh sửa lần cuối:

thewall2010

Active Member

MÌnh biết, mình sợ ẩn nên để dấu cách để hiển thị lên mô tả cho dễ. Mình đã thử lấy nick khác vào máy tính khác vào nhưng không bị ẩn bạn ah.

bác cứ post bài nhiệt tình là ẩn hết đây :D

hbinhlove2003

Well-Known Member

chắc mod hide đang lỗi hay gì rồi, mà sao box cho/tặng account vẫn ẩn mà :D

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Ẩn chỉ được vài topic thui :D
[HIDE]Test thử xem[/HIDE]

dungdt2

Có 1 số topic ko ẩn đc, ví dụ chia sẻ phần mềm chả thấy ẩn! K biết có lỗi lầm gì ko?:-S:-S:-S

tusontay

Huyền Thoại

Ẩn để mà làm gì. Hãy cứ chia sẻ trên tinh thần no4table đã bạn ơi! :D

Chỉnh sửa lần cuối:

hkhang

Active Member

ẩn để lấy tks kím động lực post bài chứ bác..như sự động viên của anh em trong HDVN thôi mà

ti2li119

Well-Known Member

Tốt nhất cứ để y thế đi :D

lvs

Member

Muốn kiểm tra link có ẩn hay không thì cứ log out ra, vì những gì ẩn với người khác lại không ẩn với chính mình hehe... Giống như... mặc quần áo vậy đó... =P~

ducphu

Well-Known Member
Lúc đó 4R bị lỗi nên không hide được, bây giờ bình thường rồi!

bktanhuyn

thu xem nao có tks mới có động lực chứ
[hide]

trung dung

[hide] aaaaaaaa ........................................................[/hide]

adamlevine

Re: Ðề: Làm sao để ẩn link mình post trên diễn đàn? Admin hay bác nào biết chỉ giúp?

à, hóa ra là phải bấm thanks
cảm ơn các trung dung nhiều nhé :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên