Làm thế nào để lựa chọn một chiếc TV cho dịp tết?

Ðề: Làm thế nào để lựa chọn một chiếc TV cho dịp tết?

chuẩn tv càng to càng đã mắt, chỉ tội không có tiền mua

manhhuy8x

Active Member

Bài viết bổ ích.
Tivi càng to xem càng sướng, nhu cầu này thì ai cũng muốn rồi các bác nhỷ :D

namdong

Member

Khổ là ở cái chỗ mấy cái TV có chức năng "mình chả cần" thì lại cho hình ảnh tốt hơn đẹp hơn bác à...mấy anh sản xuất biết cách móc túi lắm lắm :(

fbbk

Member

oh vậy là giá tầm 22.5mil, thank bạn hiền nha, mình sẽ cố gác vác thêm vài bao kiếm tiền mua

Yeah! Chắc 1,2 ngày nữa mình cũng mua, đang đặt cái tủ tivi. Giá này là quá đẹp rồi!

eagle77

Em định sắm con Toshiba 39L3300, bác nào có chưa cho em xin ý kiến chút ah.

eagle77

Ðề: Re: Ðề: Làm thế nào để lựa chọn một chiếc TV cho dịp tết?

Sao mình thấy có vẻ mấy chú Pana và Toshiba ít được mọi người mua vậy nhỉ?

mình cũng thấy như bạn, thích 2 con trên nhưng tìm đỏ mắt cũng chẳng thấy bài review nào

TheLastSCV

Hồi mới lên đời 50 inch thay cho con 32inch, lúc em nó mới về phải nói là hoành cbn tráng, em thấy nó to ghê gớm. Còn giờ thi thoảng lại ỉ ôi với vợ, giá mà có tiền mua 60inch :(

Em vẫn âm thầm chửi rủa thẳng Panasonic vì năm nay nó ko bán 50" các mẫu S, ST, VT ... ở thị trường Châu Á.

Làm con máy chiếu cũng = giá tivi mà cũng HD 3D ngon lành hơn ko hả bác :>

tungbung

Active Member

Căn cứ vào các tiêu chí của bác "symphony" đưa ra mình thấy bác ấy chưa đưa ra tiêu chí về giá cả.

onggia179

Member

các hãng sản xuất họ bán tivi cho tất cả mọi người , chứ đâu có bán cho dân HD đâu nếu 1 model cho dân HD thì bác nghĩ bọn họ bán dc bao nhieu cái tv chứ

Chính vì đó mà mình toàn chờ giảm giá, qua Model mới mua, chứ các tính năng đi kèm kg dùng, Remote TV sử dụng 2 phím, ON/Off, và chuyển xem TV và HD là hết, chọn kênh TV thì dùng đầu thu

manhhuy8x

Active Member

Yeah! Chắc 1,2 ngày nữa mình cũng mua, đang đặt cái tủ tivi. Giá này là quá đẹp rồi!
Bao giờ bác lấy thì ới em nhé, có giá tốt cho bác :D

Chính vì đó mà mình toàn chờ giảm giá, qua Model mới mua, chứ các tính năng đi kèm kg dùng, Remote TV sử dụng 2 phím, ON/Off, và chuyển xem TV và HD là hết, chọn kênh TV thì dùng đầu thu
Bác quả là người tiêu dùng thông thái. =D>=D>

nokin

Member

mình mới mua con LG 60LN5600 giá 973usd coi cực nét mà lại có smart TV có thể vào web coi phim hay các trang mạng xã hội như facebook v.v mà coi football thì quá tuyệt luôn
Em này to thôi chứ spec cùi bác ạ. Giá cả thì quá rõ rồi.
Còn chất ảnh thì bác phải so trực tiếp em nó với 1 con đẳng cấp cao hơn sẽ nhận ra ngay sự khác biệt, nhưng đang hài lòng thì dại gì mà làm thế, bác nhỉ !

Cũng như âm thanh, k nghe đc dàn hay hơn thì cứ nghĩ bộ ở nhà là nhất thôi.

Bên trên