Lấy âm thanh từ lap

letuanzzz

Member
Ðề: Lấy âm thanh từ lap

Mua cái Receiver khác có đầy đủ chức năng mới đi , chứ cái cũ chỉ nghe dc Pro Logic thôi àh .Khỏi làm mấy cái khác chi vô ít

Quanglong87

ko dc đâu bác ơi,bác pải làm 3 cách sau đây mới có thể nghe dc 5.1 hoàn chỉnh dc:
1)Mua receiver (quan trọng là xài loa gì loa châu âu,mĩ thì phối với receiver của châu âu hoặc mĩ.Loa nhật thì phối với receiver của nhật) em cảm thấy thế vì cách nghe bọn bò bít tết khác với cách nghe bọn sushi :D<:p
2)Chạy ra tiệm hợp nhất mua cái đầu chuyển 3.5 sang coxial(nếu lap bác có hỗ trợ spdif thì khỏi mua)
3)Mua cộng dây :D:D:D:D

Bác cho em hỏi với, có vụ dây chuyển từ cổn 3.5 ly sang SPDIF ạ ? ( trong trường hợp Lap chỉ có cổng 3.5 mà ko có cổng SPDIF ), chất lượng có ảnh hưởng ko ạ ? :confused:

manhthang

Huyền Thoại

em cũng nghĩ như bác vậy, chắc phải để dành tiền mua con receiver hỗ trợ optical thôi. Mà các bác thử nghiên cứu hộ em từ lap--> đầu dvd--> amply xem thế nào tại con dvd lại có cổng optical.

Mission Impossible IV phát hành sớm tại VN.

luciano

Active Member

Bác cho em hỏi với, có vụ dây chuyển từ cổn 3.5 ly sang SPDIF ạ ? ( trong trường hợp Lap chỉ có cổng 3.5 mà ko có cổng SPDIF ), chất lượng có ảnh hưởng ko ạ ? :confused:

hoan toan thanh cong bro ui! co' chang suy giam chi ti' xiu thoi

braddock

Member

chơi những dàn âm thanh thế này thì dù suy giảm tí xíu cũng buồn lém ~^__^

Bên trên