LCD SHARP 42LC77M, bán lúa non gom tiền mua gấp?AE cho ý kiến.

kevins547

Member
Ðề: LCD SHARP 42LC77M, bán lúa non gom tiền mua gấp?AE cho ý kiến.

trời sao bạn kia xui thế, lấy phải con hàng đã bị xé tem.

ý mình nói là lỡ như họ thà đầu tư mua thùng mới rồi bỏ cái LCD cũ vào thì làm sao mình biết, vậy đó.

Nguoilytuong

ý mình nói là lỡ như họ thà đầu tư mua thùng mới rồi bỏ cái LCD cũ vào thì làm sao mình biết, vậy đó.

Hàng chính hãng thì nó bớt chuyện đó

tommy8288

Hàng chính hãng thì nó bớt chuyện đó
bên Nguyễn Kim có chương trình mua và cho đổi hàng trong vòng 2 tuần, hàng chính hảng mua về nhiều lúc cũng bị người khác dùng qua...13...ngày rồi, mới tới mình mua về...cái này đúng là...hên xui...à nha !

Con này ngon trong tầm tiền :D

mx1

Member

Dạo dạo ở SG chưa thấy chỗ nào bán con 77M mà 46". Chắc phải 2 tháng nữa mới có quá

Nguoilytuong

bên Nguyễn Kim có chương trình mua và cho đổi hàng trong vòng 2 tuần, hàng chính hảng mua về nhiều lúc cũng bị người khác dùng qua...13...ngày rồi, mới tới mình mua về...cái này đúng là...hên xui...à nha !

Mua hàng phải có cách chứ
Em là con gà 1 lần rồi. Đau quá, như gà sống bị thiến ấy8-}
Lần thứ 2, em khôn ra nhiều. Bây giờ lại mọc lại. Gà sống gin rồiL-)

rmitoday

Member

Khi nào có 42LC77M nhớ PM em nhe các bác. Em ở HCM

solution

Hiện tại e có 7 e tivi sharp 42" mà A66,Bác nào cần thì alo cho e nhe,nhưng giá có thay đổi nhe

solution

hàng ko phải bị xé tem đâu Bác ơi,chỉ là mở cái băng keo nhìu lần thôi để cho khách xem đó,chứ ko phải là xé tem đâu Bác ơi

solution

e có 7 con A66 nhe mấy Bác

kevins547

Member

hàng ko phải bị xé tem đâu Bác ơi,chỉ là mở cái băng keo nhìu lần thôi để cho khách xem đó,chứ ko phải là xé tem đâu Bác ơi

vậy bạn có con sony 40W550 ko?
giá bao nhiêu, có thì pm cho mình.
nhưng với điều kiện hàng còn nguyên chưa được mở băng keo

Híc, vừa được anh em ủng hộ là thay đổi giá cả liền. Bó tay thiệt.

Mình cũng đồng ý với bạn. Thời này mà còn buôn bán kiểu này buồn thật. Chỉ vì một chút lợi trước mắt mà quên đi cái lợi lâu dài.

solution

Híc, vừa được anh em ủng hộ là thay đổi giá cả liền. Bó tay thiệt.

bác nói vậy là sai rồi,vì hàng ở nước ngoài nó lên giá,chứ ko phải vì a e ủng hộ mà mình lên giá đâu,(Không yêu đừng nói lời cay đắng)

bác nói vậy là sai rồi,vì hàng ở nước ngoài nó lên giá,chứ ko phải vì a e ủng hộ mà mình lên giá đâu,(Không yêu đừng nói lời cay đắng)
Bạn nói cũng có lý. Để đảm bảo lợi nhuận giá nhập tăng thì giá bán cũng tăng tương ứng. Nhưng hãy nghĩ xa hơn chút nữa, nếu giá nhập tăng ko quá nhiều thì nên giữ nguyên giá bán để lấy uy tín với anh em, nhờ đó mà bạn có thêm nhiều khách hàng vì người này giới thiệu cho người kia. Lợi nhuận trên 1 cái giảm xuống nhưng Tổng lợi nhuận tăng lên. Đó là triết lý kd của người Hoa đó bạn ạ (Cái này người Việt mình nên học tập dài dài). Chúc bạn càng ngày càng làm ăn phát đạt.

solution

Bạn nói cũng có lý. Để đảm bảo lợi nhuận giá nhập tăng thì giá bán cũng tăng tương ứng. Nhưng hãy nghĩ xa hơn chút nữa, nếu giá nhập tăng ko quá nhiều thì nên giữ nguyên giá bán để lấy uy tín với anh em, nhờ đó mà bạn có thêm nhiều khách hàng vì người này giới thiệu cho người kia. Lợi nhuận trên 1 cái giảm xuống nhưng Tổng lợi nhuận tăng lên. Đó là triết lý kd của người Hoa đó bạn ạ (Cái này người Việt mình nên học tập dài dài). Chúc bạn càng ngày càng làm ăn phát đạt.

Tks anh,đúng ra là mình cũng ko về hàng này nửa,nhưng vì nhu cầu của anh e trên HD rất là nhìu,nên mình chỉ về kèm đc 7 e thôi,
A e ủng hộ mình mình rất chân thành cám ơn,nhưng vì giá nó tăng lên nhìu nên buột lòng e cũng phải tăng thôi,chứ thật sự mình ko muốn làm như vậy đâu,buôn bán ai cũng cần khách hàng mà,vì bên mình chuyên phân phối LCD,nên cái này cũng là dịp tình cờ mình về hàng thôi,
Mong A chị gần xa thông cảm,thanks A e wan tâm và ủng hộ mình

nghe&nhin

Member

Tks anh,đúng ra là mình cũng ko về hàng này nửa,nhưng vì nhu cầu của anh e trên HD rất là nhìu,nên mình chỉ về kèm đc 7 e thôi,
A e ủng hộ mình mình rất chân thành cám ơn,nhưng vì giá nó tăng lên nhìu nên buột lòng e cũng phải tăng thôi,chứ thật sự mình ko muốn làm như vậy đâu,buôn bán ai cũng cần khách hàng mà,vì bên mình chuyên phân phối LCD,nên cái này cũng là dịp tình cờ mình về hàng thôi,
Mong A chị gần xa thông cảm,thanks A e wan tâm và ủng hộ mình
con 77 chừng nào về bác, giá có tăng ko?

Bên trên