LED 32" - 40" Nào Xem Được MKV Trên HDD 2T + Phụ Đề Càng Tốt

kook123

Ðề: LED 32" - 40" Nào Xem Được MKV Trên HDD 2T + Phụ Đề Càng Tốt

SS có Clean View thì mấy hãng khác cũng có thôi, mà dùng từ khác . Nói chung là tất cả các hãng đều có tính năng Upsacle nâng chất lượng hình ảnh từ mọi nguồn phát. Nhưng mình thấy hình như Toshiba là đi đầu trong chức năng này. Năm nay thì chức năng Upscale xuất hiện rất nhiều, nhưng upscale cũng có nhiều loại: Basic hay Advance

Mình có thắc mắc là năm nay có tivi nào đọc được ổ cứng 3 TB ko , vì ở nhà có 1 ổ như thế, hihi

seagalvsjetli

Active Member

SS có Clean View thì mấy hãng khác cũng có thôi, mà dùng từ khác . Nói chung là tất cả các hãng đều có tính năng Upsacle nâng chất lượng hình ảnh từ mọi nguồn phát. Nhưng mình thấy hình như Toshiba là đi đầu trong chức năng này. Năm nay thì chức năng Upscale xuất hiện rất nhiều, nhưng upscale cũng có nhiều loại: Basic hay Advance

Mình có thắc mắc là năm nay có tivi nào đọc được ổ cứng 3 TB ko , vì ở nhà có 1 ổ như thế, hihi

Chúng ta gần giống như Một mình chống mafia Hàn Quốc :D phí sức làm gì bác à, thương trường như chiến trường mà chúng ta có phải chiến binh sống chết vì miếng ăn đâu. Mà chiến đấu cho thiên hạ để làm cái gì, ai ngu thì ráng chịu thôi (em cũng đã ngu vài lần). Luật chơi HD là vậy mà. Trách là trách cái forum tạo ra cho người bán chứ ko phải cho những true fan của HD.

TuanBaoHD

Mình vừa mua con Samsung 32F4000, xem được phim dts luôn, phụ đề rời OK luôn.

Garfield8

muốn đọc hdd và phụ đề tốt thì bác nên chọn tivi của mấy anh Hàn xẻng, nếu thích coi 3D nữa thì chọn LG.

viva243

Mình có hdd 3t mua cái box buffalo gắn vô win nhận có 2t gắn coi trên Toshiba PS200 vẫn dc

nhungsieunhan9x

Active Member

Sony có dòng W674 mới đó bác. Đọc phim HD vs phụ đề tít mù, internet lướt chóng mặt. Ảnh đẹp mượt mà mỗi tội âm thanh ko có DTS thôi ạ :-j

anna11

Mới lấy Toshiba PU200, đọc được HDD 2T qua dock, xem phụ đề rời, giải mã phim DTS qua cổng quang. Hài lòng với SP này

UyenMinh

Member
Ðề: Re: LED 32" - 40" Nào Xem Được MKV Trên HDD 2T + Phụ Đề Càng Tốt

SS 40eh5300 mình thấy đúng với yêu cầu của bạn

Bên trên