Lên plan đi chơi lễ thôi!

mioz89

Ðề: Lên plan đi chơi lễ thôi!

Party vui không bác ấy . Có gì lạ và độc không . Em thích xem cặp đôi hoàn hảo và em kết cái câu ấy của Trấn Thành và Đoan Trang , phải đọc và lạ thì em mới đi ạ.

mình nghĩ chắc lạ và độc đấy ,nghe nói đâu có cơ hậu chạy AirBlade mỗi ngày về đó các bác !! 8->

the_giau

Party vui không bác ấy . Có gì lạ và độc không . Em thích xem cặp đôi hoàn hảo và em kết cái câu ấy của Trấn Thành và Đoan Trang , phải đọc và lạ thì em mới đi ạ.
Đây - độc và lạ , Đêm 23 và 24, tại Party Shine with Silver diễn ra ở Newsquare và Nexttop club Hà Nội có sự góp mặt của nhóm trống Volcano đánh tùng xèng cho Phan Vũ Linh vẽ Digital Panting , vẽ căn nhà mà bôi ra vài nét thành con cọp nhá , thế lại còn DJ Hoàng Anh đánh nhạc thì chuẩn cả nước rồi ... đặc biệt độc ở chổ có một chiếc AirBlale đợi một bác may mắn nào chạy về. độc chưa ?
update cho các ab1c một số ảnh về những tiết mục đó nè

Phan Vũ Linh

DJ Hoàng Anh

http://t1.gstatic.com/images?q=tbn:...f61ZvrfVm-hRvxdpeIr5426sHFkWjrEVANVg_7mY4qnMA

nhóm trống Volcano

Chỉnh sửa lần cuối:

the_giau

àh mà có bác nào biết về Digital Painting là gì không? muốn đi Party này để mở thêm kiến thức !! nghe nói không mà không biết rành !!

Chỉnh sửa lần cuối:

9Minhminh2

à ,digital painting mình biết nôm na là Hội Họa kĩ thật số ,kết hợp với nhạc sôi động thì sẽ đỡ nhàm chán hơn , họa sĩ sẽ vẽ ảnh feel cảm hứng theo nền nhạc và cho ra 1 bức ảnh hết sức sinh động ,mình chỉ biết sơ xài là vậy ~! còn nếu bác muốn biết hơn thì đi party xem tận mắt vậy mới thú vị và hấp dẫn !!

Chỉnh sửa lần cuối:

binhphan69

à ,digital painting mình biết nôm na là Hội Họa kĩ thật số ,kết hợp với nhạc sôi động thì sẽ đỡ nhàm chán hơn , họa sĩ sẽ vẽ ảnh feel cảm hứng theo nền nhạc và cho ra 1 bức ảnh hết sức sinh động ,mình chỉ biết sơ xài là vậy ~! còn nếu bác muốn biết hơn thì đi party xem tận mắt vậy mới thú vị và hấp dẫn !!

hình như digital painting ở Việt Nam không được phổ biến cho lắm ,chỉ có mình Phan Vũ Linh vận dụng thôi !! nghe nói các tụ điểm hay các bar ,club ở nước ngoài thường xuyên có trình diễn Digital painting !! cũng muốn đi xem thử cho biết nhưng ở tận Hồ Chí Minh ,đành đợi đến 30 và 31 vậy !!:-$

danone11

các bác bàn luận sôi nỗi quá ,cho em tham gia với ,mà bây giờ có thú tiêu khiển mới gọi là digital painting à ? em mới biết đấy !! vào club chủ yếu để nhậu nhẹt ,nghe nhạc ,nhảy nhót ,gái gú chứ ai mà đi xem mấy cái này !! =))

the_giau

các bác bàn luận sôi nỗi quá ,cho em tham gia với ,mà bây giờ có thú tiêu khiển mới gọi là digital painting à ? em mới biết đấy !! vào club chủ yếu để nhậu nhẹt ,nghe nhạc ,nhảy nhót ,gái gú chứ ai mà đi xem mấy cái này !! =))

nếu đi club chỉ nhậu nhẹt nghe nhạc ... thì tầm thường quá ,có thêm một số tiết mục rthú vị khác cho đỡ nhàm chán ,còn việc party có đánh trống thì mình không rành !!thấy chắc cũng thú vị !!

zeine22

nếu đi club chỉ nhậu nhẹt nghe nhạc ... thì tầm thường quá ,có thêm một số tiết mục rthú vị khác cho đỡ nhàm chán ,còn việc party có đánh trống thì mình không rành !!thấy chắc cũng thú vị !!

party này có DJ Hoàng Anh chơi là thích rồi ,có kì chỉ bik Bác ấy chơi 1 lần tại cuộc thi DJ toàn quốc , nghe rồi ghiền đâu còn cơ hội nghe lại ,21h 24 này đi Nexttop ,có ai đi cùng không ? còn 23 đi Newsquare mình ko có đi được rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhtrung1490

party này có DJ Hoàng Anh chơi là thích rồi ,có kì chỉ bik Bác ấy chơi 1 lần tại cuộc thi DJ toàn quốc , nghe rồi ghiền đâu còn cơ hội nghe lại ,24 này đi NextTop ,có ai đi cùng không ?
Tối nay NewSquare club bác nào đi không ??? Báo danh đi , tối nay chúng ta sẽ vận áo đỏ quần xanh lá cây nhé cho no Noel nào . 9h tối này vui cùng Dj Hoàng Anh . Còn ngày mai thì em sẽ thu xếp chén luôn cả .

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhpham25

Tối nay NewSquare club bác nào đi không ??? Báo danh đi , tối nay chúng ta sẽ vận áo đỏ quần xanh lá cây nhé cho no Noel nào . 9h tối này vui cùng Dj Hoàng Anh . Còn ngày mai thì em sẽ thu xếp chén luôn cả .
Giờ đã 5 giờ hơn rồi đấy . Tối nay em không tham gia . Mai em mới đi , em thích quá cái giải thưởng ấy bác ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

monocochan

Giờ đã 5 giờ hơn rồi đấy . Tối nay em không tham gia . Mai em mới đi , em thích quá cái giải thưởng ấy bác ạ.
Thế tối nay là NewSquare và mai là NextTop à . Vậy thì tối nay em sẽ đến . Mai dành cho cả người yêu rồi bác ạ.

zinbie28

Mai có em này bác . Rồi qua tuần vào Sài Gòn công tác em sẽ lại được ghé Gossip và XClub. :D Hạnh phúc đây. Vậy cũng lại hẹn bác mai 9H nhé

poly

Banned

Vào club nhún nhảy , nghe nhạc xmas , đêm tất niên thì chơi theo kiểu Tây một chút cùng nhau đếm ngược say happy new year . Chắc sẽ vui hơn là ru rú trong nhà . Thế nhưng có ai đã có dự đi và biết về các Party cuối năm nào chưa ?

Vào club nhún nhảy , nghe nhạc xmas , đêm tất niên thì chơi theo kiểu Tây một chút cùng nhau đếm ngược say happy new year . Chắc sẽ vui hơn là ru rú trong nhà . Thế nhưng có ai đã có dự đi và biết về các Party cuối năm nào chưa ?

mấy ông này clone kinh quá

binhphan69

Mai có em này bác . Rồi qua tuần vào Sài Gòn công tác em sẽ lại được ghé Gossip và XClub. :D Hạnh phúc đây. Vậy cũng lại hẹn bác mai 9H nhé

24 vừa rồi mình có vào Nexttop chơi với đám bạn để đón giáng sinh !! th6áy không khí náo nhiệt lắm bác ơi ,nhất là nhìn mấy em PG nhảy rất thích ! hehe ,ước gì cuối tuần được bay vào Sài Gòn đi típ cái Party này !!
Up 1 số hình của Party cho các bác xem

traxi

ôi sao nhìn hòanh tráng vậy ? tiếc rằng em ở Sài gòn ,mà club ở Hà Nội lớn và sôi động quá ?! cũng nghe bạn bè nói Party này có vào sài gòn vào 2 đêm 30 và 31 ,chắc phải đi mới được !! :-bd

benni8

ôi sao nhìn hòanh tráng vậy ? tiếc rằng em ở Sài gòn ,mà club ở Hà Nội lớn và sôi động quá ?! cũng nghe bạn bè nói Party này có vào sài gòn vào 2 đêm 30 và 31 ,chắc phải đi mới được !! :-bd

ôi bác ở Sài Gón à, vậy thì nên đi Party này cho biết ,của thuốc 3 số 5 tài trợ đó ,có páht thuốc cho hút thử ,vừa rượu vừa thuốc mà còn vừa máu nữa ,lại còn mấy em PG xinh tươi ,mình muốn vào nam đi 1 chuyến nữa quá.Có chụp cùng với 1 em PG xinh vãi chưỡng !!

ichigo20

ôi Bác đứng kế em đấy nhìn xinh quá !! mà Party này sao em không nghe thông tin ở đâu hết vậy ? hix ,thấy vui quá !! hụt hẫn ............:)|

marcz2

Party này bạn em có đi ,nói rất vui và thú vị ,nhưng có cái tiết mục đánh trống gì đó là hơi bựa thôi ,còn nhiêu rất tuyệt !! tiếc là 24 phải ở nhà với vợ con không đi chung với tụi nó được !! thấy bác benni8 chụp chung với em PG thấy tiếc vô cùng !! haiz.........

Bên trên