Lịch nhậu bất thường của CLB HD Hạ Long và những người bạn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Lịch nhậu - Thứ 7 17/4 tập trung tại quán Chính Biển - Cái Xà Cong- Chào mừng 30/4

Bác bình khiêng bộ nghe nhạc về chưa, **==**==**==**==

Ðề: Lịch nhậu - Thứ 7 17/4 tập trung tại quán Chính Biển - Cái Xà Cong- Chào mừng 30/4

Thế hôm qua có off đông vui không các bác

binhroyal76

Member

Cám ơn chú anh bê em nó về rồi,với tai trâu của anh thì nghe tàm tạm thôi:D:D:D

beegees

Well-Known Member

Nghe đồn chú em Bình chỉ tạm nhập vào hội HD còn sau đó tái xuất sang hội Audio Hạ long thì phải hử????
Trong thời hạn 10 ngày nữa mà chú ko có ít nhất 10 bộ phim thì anh ko gọi đi nhậu nữa đâu nhé...:))

binhroyal76

Member

Bác cho em thời hạn ít thế8->.Để em xem có đơm được ít xiền rồi đầu tư tiếp chứ bác,Bác mà không đi nhậu nữa thì buồn lắm8-}8-}8-}

vietbeovnn

loa loa: hội hdqn nhà mình chuẩn bị nha, bắt đầu từ 01/5 sẽ là tháng dinh dưỡng của hội, em nhẩm sơ sơ cũng đã thấy mấy trận sắp say vắt lưỡi ra roài.\m/

MrMilan

Banned

loa loa: hội hdqn nhà mình chuẩn bị nha, bắt đầu từ 01/5 sẽ là tháng dinh dưỡng của hội, em nhẩm sơ sơ cũng đã thấy mấy trận sắp say vắt lưỡi ra roài.\m/

uhm, mới thấy có vụ khao xe mới thôi, còn vụ gì nữa đâu nhỉ

beegees

Well-Known Member

uhm, mới thấy có vụ khao xe mới thôi, còn vụ gì nữa đâu nhỉ
Ông nào khao xe mới thế??
Hổm rày bác back95 rửa chức và Dune base 3.0 rồi.
Còn ông cuuvan làm cơm rửa chức ÔNG NỘI tương lai (dự kiến thế).
Bác nonick đòi được xe nhưng mất tới 70% thì thôi tha.
Còn con dê nào để làm thịt nữa nhỉ???
Nếu ko còn thì ta tự làm thịt ta...!!!!
Vừa hồi pin đã thấy nhạt mồm nhạt miệng rồi...

MrMilan

Banned

bác Thắng đen khao con Pajero mua giá rẻ.
Bác Cuuvan khao cái chức mà bác Thắng đen nằm mơ cũng ko được.
Hai cái vụ này tách hẳn ra, tổ chức cùng khéo lại bảo đả kích nhau.
Vụ 2 member mới vẫn chưa xử xong bác ạ

Tieubaocaca

Active Member

hom no khong ngoi den cuoi cung voi cac bac duoc. Ngai qua.
Chao cac bac em nguoc HN day. Sang thang co vu gi lai oi em nhe

MrMilan

Banned

hom no khong ngoi den cuoi cung voi cac bac duoc. Ngai qua.
Chao cac bac em nguoc HN day. Sang thang co vu gi lai oi em nhe

bác online bằng di động à.
Tối qua đã bảo sáng nay cầm hdd đi cho bác, đêm qua mải xem bóng đá sáng dậy muộn, vội vàng đi làm quên béng nó mất.

vietbeovnn

Mặt mũi mồm miệng em sưng hết cả lên rồi huhu, cái này là tức hạ phá thượng có phải ko các anh? :((

MrMilan

Banned

Mặt mũi mồm miệng em sưng hết cả lên rồi huhu, cái này là tức hạ phá thượng có phải ko các anh? :((

hỏi vợ chú ấy, chắc khỏe quá đâm ra bị cấm vận à

trungthuc20000

Mấy bác offline chả thấy phót cái ảnh nào lên anh em nhìn phát

Tieubaocaca

Active Member

Mấy bác offline chả thấy phót cái ảnh nào lên anh em nhìn phát

Bận uống rượu, chúc tụng nhau (nhiều lý do lắm:D) nên có ai nghĩ đến cầm máy ảnh chụp đâu mà post

Sơ sơ thì hôm đấy có:
1. MrMilan
2. Beegees
3. Vinhannghia
4. Bach95
5. Nonick
6. blackcat
7. binhroyal76
8. Vietbeovnn và phu nhân
và em!

Bác tmanhthang và cuuvan đến nhưng có việc bận phải về.:D
Còn ai nữa ấy nhưng vì uống nhiều rượu quá nên chả nhớ nữa, các bác thông cảm:))

MrMilan

Banned

Bận uống rượu, chúc tụng nhau (nhiều lý do lắm:D) nên có ai nghĩ đến cầm máy ảnh chụp đâu mà post

ko phải đâu, thiếu ông phó nháy đâm ra không ai chịu chụp cả. ông phó nháy nhà mình ko uống được rượu, toàn đứng chụp để đỡ phải uống

MrMilan

Banned

có 12 người tất cả, còn thiếu bác Cường biệt danh là Cường đen nữa thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên