Lịch nhậu bất thường của CLB HD Hạ Long và những người bạn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

binhroyal76

Member
Ðề: Lịch nhậu -Update thường xuyên

Nói thật với chú Cẩm anh không có rượu cao trăn nhưng mà chú mà thích thì anh cố gắng kiếm cho.Nhưng uống rồi lại giới thiệu cho anh em nhé=))=))=))

beegees

Well-Known Member

Nói thật với chú Cẩm anh không có rượu cao trăn nhưng mà chú mà thích thì anh cố gắng kiếm cho.Nhưng uống rồi lại giới thiệu cho anh em nhé=))=))=))
Muốn thường xuyên phải lau mũi giầy mỗi khi đi hái hoa thì chơi món cao trăn...^:)^

MrMilan

Banned

Tuần này off xóm đi các bác ơi, em thèm cá ba gai quá rồi, tranh thủ giải quyết hết số rượu còn thừa hôm nọ các bác ơi.

beegees

Well-Known Member

Trưa nay đi cái món rượu đó uống vào xung lắm....!!!

MrMilan

Banned

Thông báo một tin mừng với xóm, trưa nay đám rượu còn thừa hôm nọ đã giải quyết xong.

beegees

Well-Known Member

Trưa nay vinh dự đc diện kiến Lãnh tụ tinh thần... nhậu xong thấy tinh thần đc khai sáng .... muốn đánh bom cảm tử ...

vietbeovnn

Em xin kính mời toàn thể ae trong và ngoài xóm HD nhà mình chiều nay tới quán Gió (gần nhà iem) làm tý bia cho mát ạ, trời nóng quá đi mất.

Tieubaocaca

Active Member

Em xin kính mời toàn thể ae trong và ngoài xóm HD nhà mình chiều nay tới quán Gió (gần nhà iem) làm tý bia cho mát ạ, trời nóng quá đi mất.

Không biết có bác HL nào nhìn thấy không nhỉ?????????

=P~=P~=P~=P~=P~

MrMilan

Banned

Công nhận nóng thật, nhưng anh lại bị viêm họng, không uống được đá rồi.

beegees

Well-Known Member

Trận giao lưu chiều thứ 7 giữa phân đàn HD Cẩm Phả và Hạ Long thành công tốt đẹp, duy có 1 trường hợp chết thẳng cẳng là tôi ...:D Hy vọng lần sau ko thế..:D

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác nào cho em góp vui tý được không vậy! em đang lang thang đây, nóng quá...kiếm vài ly lai rai đỡ khác tý...alo

anbinhdo

Well-Known Member

Bac Beegees đã tìm thấy dép chưa?

-------------------------------------
Em thấy dép Bác ấy trôi gần cầu Bãi Cháy ấy..không biết có ai vớt chưa. Dạo này có nhiều Bác vứt giày vứt dép nhiều quá :-j :-j

beegees

Well-Known Member

Bac Beegees đã tìm thấy dép chưa?
-------------------------------------
Em thấy dép Bác ấy trôi gần cầu Bãi Cháy ấy..không biết có ai vớt chưa. Dạo này có nhiều Bác vứt giày vứt dép nhiều quá :-j :-j
Mất cả đôi anh em ạ, thế mới đau chứ. Vợ hạch tội: đến nhà con nào để chồng nó đuổi cho chạy mất cả dép may còn cái thứ dính vào người nên chưa rơi chứ ko thì .. mất nốt...:D:D

Tieubaocaca

Active Member

Mất cả đôi anh em ạ, thế mới đau chứ. Vợ hạch tội: đến nhà con nào để chồng nó đuổi cho chạy mất cả dép may còn cái thứ dính vào người nên chưa rơi chứ ko thì .. mất nốt...:D:D

Em thì quên luôn cả 2 cái dock trên taxi:D

MrMilan

Banned

Ối giời ơi, hôm nay Hạ Long mưa to, làm nổi lẩu đê các bác ơi.
Không thì làm tí thịt chó cũng được.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên