Lịch nhậu bất thường của CLB HD Hạ Long và những người bạn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrMilan

Banned
Ðề: Lịch nhậu -Update thường xuyên

Đống khét lẹt hậu quả của nhậu ở góc nhà Milan á?

Hôm qua bác Thực có trao tay em một cái máy phun sương dùng cho điều hòa, và một cái hdd để copy phim thực hành cho bác ấy.
Cái máy phun sương về nhà, cắm điện một cái thì thấy đốp một cái, khét lẹt.

binhroyal76

Member

Gớm! Hội trưởng cứ giấu có HDD (giá mùn củ) và kính 3D xịn nữa=))

MrMilan

Banned

Gớm! Hội trưởng cứ giấu có HDD (giá mùn củ) và kính 3D xịn nữa=))

sặc, HDD giá mùn củi và kính 3D xịn phải hỏi bác Thực chứ.
anh em ở cuộc nhậu chỉ nghe bác Thực khoe, đã ai được nhìn thấy và sờ đâu.
Bác không đi nhậu mà cái gì cũng biết nhỉ.

binhroyal76

Member

Không tham gia được nhưng cũng theo chân anh em nhà mình chứ!

bach95

Member

Hôm qua bác Thực có trao tay em một cái máy phun sương dùng cho điều hòa, và một cái hdd để copy phim thực hành cho bác ấy.

Chắc gửi nhầm máy phun khói rồi Milan mang ra chỗ nào nhiều muỗi mói dùng dc

trungthuc20000

Ục chết chết cháy cái máy phun sương mù ah. Cái đó ra cửa hàng mua rồi cho lên oto chưa kịp kiểm tra để lấy đổi lại nhé. Hộ anh em không hộ cẩn thận ngại chết. Yên tâm mua của con bé quen đổi được không sợ

Vụ HD500B đã gửi cho bác beegee chắc T5 nhận nhé kèm kính 3D ko biết nó gửi nhiêu cái và HDMI

Vụ 1,5Tb của bác Quân HL em chờ gửi cùng với hàng của beegee
Vụ 7,5Tb (= 10 cái 750gb)của bác beegee tình hình là em đang copy dữ liệu vào đảm bảo nó copy được vào là sống sau đó mới gửi nên có lẽ bác phải chờ vậy nhé. Còn nếu không muốn chờ thì alo em send luôn cũng đc

MrMilan

Banned

Ục chết chết cháy cái máy phun sương mù ah. Cái đó ra cửa hàng mua rồi cho lên oto chưa kịp kiểm tra để lấy đổi lại nhé. Hộ anh em không hộ cẩn thận ngại chết. Yên tâm mua của con bé quen đổi được không sợ

Để chiều em về gói gém cẩn thận rồi đem gửi cho bác vậy.
Khổ quá cơ, từ giờ em đâm ra sợ hàng điện tử của anh Tầu.

beegees

Well-Known Member

Vụ HD500B đã gửi cho bác beegee chắc T5 nhận nhé kèm kính 3D ko biết nó gửi nhiêu cái và HDMI

Vụ 1,5Tb của bác Quân HL em chờ gửi cùng với hàng của beegee
Vụ 7,5Tb (= 10 cái 750gb)của bác beegee tình hình là em đang copy dữ liệu vào đảm bảo nó copy được vào là sống sau đó mới gửi nên có lẽ bác phải chờ vậy nhé. Còn nếu không muốn chờ thì alo em send luôn cũng đc
Ok, cảm ơn đ/c Thực, sáng nay beegees đã nhận đc HDbox và dăm bảy cái kính 3D (ko đếm cụ thể). Beegees sẽ có trách nhiệm chuyển kính đến tận tay anh em vào thứu 7 này.
Đối với HDD 750GB thì ko có ai được phép chứ đừng nói là dám kêu 1 câu bởi nếu kêu thì beegees xin thầu tất với điều kiện xấu nhất 10 cái sống 5 là đã quá ngon rồi.
Tuy nhiên beegees xin thay mặt những anh em đã đăng ký xin thành thật cảm ơn Thực đã chia sẻ cho anh em món ngon bổ và rất rẻ. Nếu có ai ko thích hoặc sợ thì cứ cất gạch, beegees thầu tất.
Anh em đã đặt gạch sẽ đc phân phối theo đúng sự mong muốn của đ/c Thực, beegees chỉ là người nhận thay.
Đầu tuần nhanh thì thứ 2 chậm thì thứ 5 beegees sẽ đi "du nịch" ở MC có ai đi chơi ko hoặc nếu ko đi thì chờ beegees mang đồ về nhé..!!!

MrMilan

Banned
Ðề: Lịch nhậu - Tập trung ăn sáng thứ 7 - Test Onkyo RC 180

Ngày mai là thứ 7, hầu như bác nào cũng được nghỉ làm.
Nhân tiện có quán ăn sáng mới mở gần nhà bác Tùng bach95 và có em Onkyo RC 180 mới kính cong chưa bóc tem đang chờ sẵn.
Rất mong các bác bớt chút thời gian buổi sáng xuống nhà bác Tùng ăn sáng và làm tí cay cay, tiện thể bóc luôn tem em nó và test.
Thời gian cụ thể: 8h sáng thứ 7 - ngày 24/7/2010
Địa điểm: nhà bác Tùng bach95 - Gần Sở điện cột 5

minhhaimdc

Well-Known Member

Không biết Bác cầu có đi không nhể, êm đi ké với.

HDCP

Super Moderators

Bên cẩm phả tổ chức Taxi đi nhé;))

Kiếu các bác rồi, ngày mai em không thể nghỉ được, định tiện thể sang lấy lại em Kaiboer K200 của bác Binhroyal nhưng vì công việc nên không sang nổi rồi. Có khi chủ nhật em sang gặp bác Bình riêng vậy. Chúc các bác ngon cái miệng, sướng hai tai, đã đôi mắt.

minhhaimdc

Well-Known Member

các bác đi xem Ônky rồi mà không thấy có ý kiến bình loan gì cả

cuuvan

Member

Ngon, bổ, rẻ, chắc chắn thời gian tới sẽ có thêm 2 con nữa có mặt ở Hajlong.

trungthuc20000

Hôm qua nhân dịp bác Beegee ra móng cái công tác anh em HD Móng cái có buổi nhậu giao lưu thân mật với bác ấy cùng bạn bè. Nay thông báo để anh em trong hội được biết

MrMilan

Banned

Hôm qua nhân dịp bác Beegee ra móng cái công tác anh em HD Móng cái có buổi nhậu giao lưu thân mật với bác ấy cùng bạn bè. Nay thông báo để anh em trong hội được biết

Các bác có chăm sóc bác ấy cẩn thận không thế, có cho bác ấy say ko vậy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên