Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

bobby_lee

Member
Ðề: Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

Trưa nay nếu rảnh thì alo tớ. Các bác hóng hớt chuẩn bị tiền và thời gian sẵn sàng nhé. Khi nào tìm được quán em ới là đến ngay.

Bác tìm thấy quán chưa ạ?
Sáng mới ăn bát phở bò mà giờ đã thấy đói roài@

Mountain

Member

Bia Hải phòng bác nhé.

tnm

Well-Known Member

T7 tuần này là mùng 1 tết, liệu có tụ tập đc ko các bác nhể

vuchaulong

Active Member

Mình bị họp lớp rồi. Hẹn anh em chủ nhật đi. Làm mọi thủ tục luôn thể.

các bác đi giao lưu nhớ PM em theo với.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

vohaidong

Active Member

Để cuối tuần em '' hạt điều '' gấu mẹ và con nhà em về nơi sản xuất để họp tại nhà em nhé các Bác. Tối nay về dùng nam nhân kế đã rồi em làm giấy mời các Bác sau.
Chắc sáng mai lại bị bác Bảo vệ ghi sổ đến muộn rồi.
He he

tnm

Well-Known Member

Để cuối tuần em '' hạt điều '' gấu mẹ và con nhà em về nơi sản xuất để họp tại nhà em nhé các Bác. Tối nay về dùng nam nhân kế đã rồi em làm giấy mời các Bác sau.
He he

Vụ này hay rồi, cố gắng chìu bác gái hết mình nha bác, ke ke ke :>

HHN

Active Member

He he
Pó tay với bác VHĐ này mất thôi :)) =D>

tnm

Well-Known Member

Chưa thấy bác Vồ Hai Đống revert j nhỉ, mong quá :-w

Mountain

Member

Em nghi tối hôm trước bác VHD uống rượu quá chén nên không mần ăn được gì rồi.
Thứ 7 này vụ ghé nhà bác VHD khó mà thành hiện thực...

buihunghp

HD-720p

Trưa Chủ nhật anh em mình làm tý gì đi.

tnm

Well-Known Member

Anh ơi, sáng CN cafe cafao, đóng góp hầm bà làng .....
Tất nhiên trưa là phải làm tí rồi 8->

vohaidong

Active Member

Thành thật xin lỗi các Bác vì chỉ vì hứng khởi quá nên phọt ý kiến đề xuất mà quên mất vụ liên hoan cuối năm của công ty. Em được kiêm nhiệm cả chức chủ tịch công đoàn ( Mặt buồn cả năm ) nên phải làm trưởng ban tổ chức liên hoan cuối năm tổ chức vào ngày mai. Chắc chuyến đi này lành ít dữ nhiều vì các Bác lái xe bên em đông và very vui ==> Chắc bem rượu với các Bác ý đêm mà mò về đến nhà cũng là thành công lớn rồi mà như vậy công lực sẽ suy giảm nghiêm trọng. Vậy mission impossible chắc chỉ hóng với các Bác thứ 2 thui vì phải ở nhà dưỡng thương.:(
:(:(

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Theo dự báo thời tiết thì sang mai, thứ Bảy tôi vẫn ngồi ở Space, trưa thì đợi VCL sắp chỗ ngồi nhậu cá chép hoặc nường buối. Ai tham dự cứ ra Space gặp bần đạo, mọi ân oán sẽ được giải quyết.

vuchaulong

Active Member

Cafe thì cứ Fe chứ ông lo cái vụ phòng học đi. Ăn uống mai mới CN mới chiến được vì mai tôi họp lớp PTTH. Anh em máu thì cứ theo bác TÀI chén rồi mai chén tiếp.

Ông Đông nói trước 2 lần tham gia rồi lại đứt cước. Thế này thì thật chẳng còn ra thể thống gì nữa. Ông hoàn toàn chịu trách nhiệm về việc này.

buihung

Administrator

Theo dự báo thời tiết thì sang mai, thứ Bảy tôi vẫn ngồi ở Space, trưa thì đợi VCL sắp chỗ ngồi nhậu cá chép hoặc nường buối. Ai tham dự cứ ra Space gặp bần đạo, mọi ân oán sẽ được giải quyết.
VCL thông báo mai đi họp lớp rồi mà, bác cứ chịu khó ngồi chờ đến CN để giải quyết ân oán nhé.

tnm

Well-Known Member

Thành thật xin lỗi các Bác vì chỉ vì hứng khởi quá nên phọt ý kiến đề xuất mà quên mất vụ liên hoan cuối năm của công ty. Em được kiêm nhiệm cả chức chủ tịch công đoàn ( Mặt buồn cả năm ) nên phải làm trưởng ban tổ chức liên hoan cuối năm tổ chức vào ngày mai. Chắc chuyến đi này lành ít dữ nhiều vì các Bác lái xe bên em đông và very vui ==> Chắc bem rượu với các Bác ý đêm mà mò về đến nhà cũng là thành công lớn rồi mà như vậy công lực sẽ suy giảm nghiêm trọng. Vậy mission impossible chắc chỉ hóng với các Bác thứ 2 thui vì phải ở nhà dưỡng thương.:(
:(:(

Vấn đề của bác là rất nghiêm trọng rồi, nhưng cũng ko bất ngờ lắm, hé hé :))
T2 chắc các bác vẫn được nghỉ giống em nhỉ \:D/, hay là lên kế hoạch cho hết ngày T2 lun đi

Bên trên