Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

nguyentientho94

Active Member
Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Update tuần 44/2012
K+ (xong)
HTV (xong)
True Visions (xong)
VCTV (xong)

Tối mai sẽ cập nhật lần cuối. Đầu tuần sau cập nhật lần nữa cho Serie A giữa tuần.

thuycun2244

Tuần nào cũng có cái này thì ngon rồi, đỡ phải đảo các nơi xem lịch thi đấu các vòng >:)

Chắc bên phòng báo điện tử họ nhầm với trận Aston Villa - Norwich City chứ trong lịch sử chưa bao giờ NHA có kiểu độc quyền như La Liga :)
Bác Tho lại bị bọn tinthethao lấy cắp bản quyền rồi đấy!

Bác Thọ làm rõ phần logo trong ảnh đi bác. Để người khác nhìn qua 1 phát là biết luôn. Hiện tại mấy trang tin họ để bé nên nhìn hơi mờ. Với lại bác gắn cả link vào phần ảnh. Chẳng hạn như là topbongda.com vào đó để họ biết. Ghi rõ ở trang 1 là bên nào lấy thì phải xin phép...

hai_nvv08

Member

Bác Thọ làm rõ phần logo trong ảnh đi bác. Để người khác nhìn qua 1 phát là biết luôn. Hiện tại mấy trang tin họ để bé nên nhìn hơi mờ. Với lại bác gắn cả link vào phần ảnh. Chẳng hạn như là topbongda.com vào đó để họ biết. Ghi rõ ở trang 1 là bên nào lấy thì phải xin phép...

Chèn Watermark DMM thằng nào lấy không xin phép vào (có gì Mod bỏ quá cho nhé :) ), đảm bào không thằng nào đăng trộm nữa luôn :))

BTDBRVT

Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Chèn Watermark DMM thằng nào lấy không xin phép vào (có gì Mod bỏ quá cho nhé :) ), đảm bào không thằng nào đăng trộm nữa luôn :))
Kiếm củ rưỡi rồi, hết tiền nó lượn lờ qua chỗ khác kiếm nguồn =))
Không thì trích nguồn, lấy một củ thôi =))

tungdepzaikk

Mình để ý thấy rằng kênh BongdaTV chiếu trận nào là kênh HanoiTV chiếu trận đấy

HNTV màu xấu quá , kênh nào ở cáp cũng xấu , gần đây mình nghiền bóng đá quá phải làm cái K+ , ko lúc nào cũng phải sopcat , gần đây lại lỗi nữa

HNTV màu xấu quá , kênh nào ở cáp cũng xấu , gần đây mình nghiền bóng đá quá phải làm cái K+ , ko lúc nào cũng phải sopcat , gần đây lại lỗi nữa
Nếu Bạn có điều kiện cứ lắp. <):)

Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

tin này thì có gì mà phải sốc hay phải đáng quan tâm lắm bác
Nếu mà nó có thật thì có sốc không? Bác nói không quan tâm chứng tỏ bác chẳng quan tâm đến Bóng đá, mà như vậy thì đúng là chẳng có ý nghĩa gì/

tan_huy_93

Well-Known Member
tối nay 11h bật kênh H2 sẽ biết tin vịt hay tin thật, mà mình nghi ngờ là tin vịt.

nguyentientho94

Active Member

100% là Hà Nội 2 không trực tiếp trận Chelsea vs MU đâu. Nếu HN2 có chả lẽ VCTV, SCTV, VTC .. chả um lên quảng cáo TTTT.

Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Nếu mà nó có thật thì có sốc không? Bác nói không quan tâm chứng tỏ bác chẳng quan tâm đến Bóng đá, mà như vậy thì đúng là chẳng có ý nghĩa gì/

mình đọc có thấy tin gì đặc biệt đâu. Có thấy đoạn nào nói là H2 phát bóng đá như các bác nói đâu!

tan_huy_93

Well-Known Member
hôm qua cái tiêu đề ghi rõ ràng là: Thông tin thú vị trước đại chiến Chelsea-MU (trực tiếp trên kênh 2)
hôm nay cái tiêu đề chỉ còn ghi là: Thông tin thú vị trước đại chiến Chelsea-MU
sặc = tin vịt !!

Hôm qua vẫn xem đc super sunday bình thường trên TV. không cần K ứt. hehehe<):). Nhà bác nào có AVG thì biết

Bên trên