Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

nguyentientho94

Active Member
Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Đã cập nhật tuần 52 và tuần 53. Một số nước nghỉ giảng sinh sớm nên các trận đấu không diễn ra theo ngày giờ bình thường.

Sao trận 19h45 Wigan vs Arsenal lại ko quay kênh TTTV-HD hay BĐTV-HD hay K+1 or NS. Lại quay toàn kênh SD HN2 với SCTV15. Chán cả mớ, ko biết kênnh SCTV-Thể thao HD có quay ko? Xem SD chán thấy mồ.

Sao htv không chiếu trận nào thế vậy.

voi_beo

Member

các bác cho em hỏi là mục đích của em là xiem bóng đá mà em vừa mua đầu vtc HD đồng nghĩa là em ngu vãi đúng không các bác ? ban đầu em còn tưởng K+ là 1 đài của...vtc :D, em nhục quá cơ, giờ lại mua thêm cái đầu K+ thì có mà tiền tấn, nghe nói đâu K+ cũng sắp hết bóng đá là đến bao giờ thì hết và VTC có mua bản quyền không hả các bác ?

các bác cho em hỏi là mục đích của em là xiem bóng đá mà em vừa mua đầu vtc HD đồng nghĩa là em ngu vãi đúng không các bác ? ban đầu em còn tưởng K+ là 1 đài của...vtc :D, em nhục quá cơ, giờ lại mua thêm cái đầu K+ thì có mà tiền tấn, nghe nói đâu K+ cũng sắp hết bóng đá là đến bao giờ thì hết và VTC có mua bản quyền không hả các bác ?

Bạn chọn nhầm sản phẩm rồi. VTC thì xem mỗi NHA thứ 7 J-league, Hà Lan, scotlen vvv.... :D. Sao bạn ko tham khảo trc khi mua? Bạn dùng đầu thu VCTV-HD cũng ok mà, thích thì cào thêm gói K+ là xem đc hết.

Chưa update lịch ngày 29,30/12 nhỉ?

voi_beo

Member

Bạn chọn nhầm sản phẩm rồi. VTC thì xem mỗi NHA thứ 7 J-league, Hà Lan, scotlen vvv.... :D. Sao bạn ko tham khảo trc khi mua? Bạn dùng đầu thu VCTV-HD cũng ok mà, thích thì cào thêm gói K+ là xem đc hết.

ôi thế là em ôm nhục rồi hả các bác, em biết đâu cớ chứ, trước em hóng ở cái thớt nào đó thì mấy cha nội đó bài xích k+, kêu là k ư't , rồi em tưởng K+ là một gói chương trình của ....VTC, ôi đời ơi thế này thì em nhục quá cơ, em tậu con này tất cả chi phí rơi vào tầm 3 củ 6, em mà biết cái đầu VCTV - HD mà thích thì chuyển sang K+ được thì em dí .....vào thèm lấy con kia, giờ em nhục quá, mà em thấy trong đầu của nó cũng có cái sim hay sao ấy bác ah, có chuyển sang K+ được không các bác, đầu của em là HD 07 thấy ghi của samsung. mà em cũng lần đầu tiên nghe cái đầu VCTV HD ở HN chỗ nào bán các bác ?

ôi thế là em ôm nhục rồi hả các bác, em biết đâu cớ chứ, trước em hóng ở cái thớt nào đó thì mấy cha nội đó bài xích k+, kêu là k ư't , rồi em tưởng K+ là một gói chương trình của ....VTC, ôi đời ơi thế này thì em nhục quá cơ, em tậu con này tất cả chi phí rơi vào tầm 3 củ 6, em mà biết cái đầu VCTV - HD mà thích thì chuyển sang K+ được thì em dí .....vào thèm lấy con kia, giờ em nhục quá, mà em thấy trong đầu của nó cũng có cái sim hay sao ấy bác ah, có chuyển sang K+ được không các bác, đầu của em là HD 07 thấy ghi của samsung. mà em cũng lần đầu tiên nghe cái đầu VCTV HD ở HN chỗ nào bán các bác ?

Qua box HDTV có hết mọi thắc mắc của bạn nhé. Ko biết Smat card của VCTV có cắm đc vào HD7 ko với lại dùng VCTV bạn phải có cáp TW đã.

bác có vẻ cũng là dân bóng đá,mà nói chuyện như thiếu kiến thức sao sao ấy nhỉ.3 năm qua,dân bóng đá bằng mắt ai mà ko biết k+,vậy mà bác ko biết,nếu vậy chắc chắn ko coi bóng đá bao giờ

mabuV

Well-Known Member

Mấy kênh phát FA có trên VCTV ko các pác nhỉ?

dtsexpert

Active Member

cho em hỏi la có bác nao xai iphone ipad coi được lịch của bác Thọ không ?
lúc trước thi coi được ok, gân đây 1 tháng thi không coi được trên ipad được nữa

Sao năm nay thằng ESPN-HD lại ko phát FA nữa nhỉ? Phát trên đài hctv thì chịu.

Sincere

Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

lúc trước thi coi được ok, gân đây 1 tháng thi không coi được trên ipad được nữa

Thì mình đang dùng Ip đây, vẫn check bth mà.

---------- Post added 09-01-2013 at 09:37:32 AM ----------

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

---------- Post added 09-01-2013 at 09:37:32 AM ----------

vẫn không thấy được lịch, xai 4s & ipad3. Hay cái host chỗ bác Thọ host cái lịch ở nước ngoai không vô được ?????

nguyentientho94

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

vẫn không thấy được lịch, xai 4s & ipad3. Hay cái host chỗ bác Thọ host cái lịch ở nước ngoai không vô được ?????

Bên upanh hay lỗi link ảnh, mình đã chuyển sang bên anhso để lưu trữ.

dtsexpert

Active Member

Bên upanh hay lỗi link ảnh, mình đã chuyển sang bên anhso để lưu trữ.

ok coi được lịch rôi, có vẻ như cái host cũ bác xai nó khóa 1 số nước không truy cập được
cám ơn bác Thọ nhiêu

Bên trên