Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

dinhkimdung92

Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Tuần sau MU đá trận nào thế các bác?

pieke

Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Em thì cứ Barça, Chelsea, Arsenal, Real và Việt Nam :)

Pịch phát thì bác có thể xem ở trang đầu tiên, bác Thọ đều update hàng tuần vào thứ 6 hoặc chậm nhất là trưa thứ 7.

sao bác khôn thế toàn đội hay thì bác thích hết. ước gì có ngày việt nam đối đầu với Chelsea thì bỏ cả tạ thóc hàng tháng lắp K+ iem cũng sẵn sàng

Em thì cứ Barça, Chelsea, Arsenal, Real và Việt Nam :)

Pịch phát thì bác có thể xem ở trang đầu tiên, bác Thọ đều update hàng tuần vào thứ 6 hoặc chậm nhất là trưa thứ 7.

Em thì chỉ có Arsenal thôi, nhìn mấy ông VN đá là đã k muốn xem rồi. nhớ lại vụ bán độ ngày xưa còn ức chế. K+ mà phát mấy trận VN em khỏi dùng K+ luôn

mỗi người thích 1 đội bữa nào anh em mình off đi ra quán cafe K+ hò hét cho thích

ongancha

Member

Bác chủ có lịch của U19 Viêt nam đá không ? Thấy nhiều lời khen mà chưa được xem trận nào.

Chỉnh sửa lần cuối:

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

U19 chứ k phải V19 bác nhá. mà tuần sau không biết lịch K+ như thế nào nhỉ?

Bác biết rồi còn hỏi =)) Đại khái là tuần tới khán giả dùng K+ xem các trận thượng đỉnh mệt nghỉ =))

tan_huy_93

Well-Known Member

Lướt qua thấy HTV (HCM) có lịch trực tiếp của tuần này rồi nên sẵn em đăng lên luôn.

*.Serie A
21/09 23:00 Chievo - Udinese; HTV Thể Thao

22/09 20:00 Roma - Lazio; HTV Thể Thao

*.Premier League
21/09 21:00 Liverpool - Southampton; HTV Thể Thao

21/09 23:30 Chelsea - Fulham; HTV9

*.La Liga
22/09 01:00 Rayo Vallecano - Barcelona; HTV Thể Thao

22/09 03:00 Valladolid - Atletico Madrid; HTV Thể Thao

*.Bundesliga
21/09 01:30 Borussia Monchengladbad - Eintrach Braunschweig; HTV9 - HTV Thể Thao

22/09 20:30 Freiburg - Hertha Berlin: HTV Thể Thao (phát chậm sau trận Lyon - Nantes)

*.Ligue 1
22/09 22:00 Lyon - Nantes;
HTV Thể Thao (phát chậm sau trận Roma - Lazio)
-------------------------
Theo: HTV
-------------------------
Không hiểu HTV phát kiểu gì thế nhỉ, HTV Thể Thao kín lịch phải phát chậm 2 trận thế mà sao không trực tiếp trên HTV7 nhỉ..? Khó hiểu..!

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Derby thành Manchester, trận Super Sunday đúng nghĩa từ đầu mùa giải đến nay.
Bác biết rồi còn hỏi =)) Đại khái là tuần tới khán giả dùng K+ xem các trận thượng đỉnh mệt nghỉ =))

pieke

Re: Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

biế thì đã không hỏi, ở đây toàn update lịch của HTV thôi chứ có của K+ đâu. mà có khi biết rồi lại quên.

tuần nào K+ chả có trận thượng đỉnh=> tuần nào mà chả mệt bơ phờ mắt long sòng sọc

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Bác Thọ update đủ cả bác ạ, K+, VTVCab, Hà Nội, SCTV, HTV (HCM)...
Bác xem ở trang đầu tiên của Topic này nhé, nếu không bận việc gì bác Thọ update đều đặng vào thứ 6 chậm nhất là trưa thứ 7.

Mùa giải năm trướccó cả FoxSport, StarSport và TrueSport, nhưng mùa giải năm nay không thấy bác Thọ đăng nữa.
biế thì đã không hỏi, ở đây toàn update lịch của HTV thôi chứ có của K+ đâu. mà có khi biết rồi lại quên.

dhpaul

Well-Known Member

Không hiểu HTV phát kiểu gì thế nhỉ, HTV Thể Thao kín lịch phải phát chậm 2 trận thế mà sao không trực tiếp trên HTV7 nhỉ..? Khó hiểu..!
HTV7 và HTV9 gần như không bao giờ trực tiếp bóng đá trước 23 giờ vì còn vướng những chương trình khác đã ký hợp đồng quảng cáo, giờ đó chỉ có HTV Thể Thao.
Trước còn có HTV1, HTV4, HTVC Du Lịch đỡ cho những không hiểu sao từ giữa mùa trước không còn chiếu nữa.

dinhkimdung92

HTV7 và HTV9 gần như không bao giờ trực tiếp bóng đá trước 23 giờ vì còn vướng những chương trình khác đã ký hợp đồng quảng cáo, giờ đó chỉ có HTV Thể Thao.
Trước còn có HTV1, HTV4, HTVC Du Lịch đỡ cho những không hiểu sao từ giữa mùa trước không còn chiếu nữa.
đúng rồi, bác nói em mới để ý, sao lại có chuyện đó nhỉ?

pieke

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Bác Thọ update đủ cả bác ạ, K+, VTVCab, Hà Nội, SCTV, HTV (HCM)...
Bác xem ở trang đầu tiên của Topic này nhé, nếu không bận việc gì bác Thọ update đều đặng vào thứ 6 chậm nhất là trưa thứ 7.

Mùa giải năm trướccó cả FoxSport, StarSport và TrueSport, nhưng mùa giải năm nay không thấy bác Thọ đăng nữa.

thế phải cảm ơn bác Thọ nhiều đãgiúp thỏa mãn niềm đam mê bóng đá của tui iem

thế này thì nói trắng ra thằng K+ vẫn là kênh chuyên sâu bóng đá nhất nhỉ; HTV hình như vẫn là kênh tổng hợp

tan_huy_93

Well-Known Member

Những kênh của K+ đâu có phát thể thao suốt đâu bác nó còn phát mấy chương trình tổng hợp như phim và giải trí. Còn HTV Thể thao thì đúng như tên của nó, chỉ phát thể thao thôi.

Còn nói chuyên sâu về bóng đá thì các chương trình bình luận trên K+ cũng dỡ không kém HTV. Có thể nói hiện tại ở Việt Nam thì chỉ có VTVCab là nhất về khoảng này.
thế này thì nói trắng ra thằng K+ vẫn là kênh chuyên sâu bóng đá nhất nhỉ; HTV hình như vẫn là kênh tổng hợp

Bên trên