LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: THÔNG BÁO TỔ CHỨC MỪNG SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG TRÒN MỘT TUỔI VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2012

Mình kg đọc kỹ ngay từ đầu mà lượt qua xem có Em kg, Và bắt gặp Em hàng thứ 13. Hôm HDVP mời mình mắc bận đám cưới, nên có lỗi với mọi người, khi mọi người về kể lại và nhất là được xem những Hình ảnh đẹp về buổi giao lưu đó, thấy tiếc vô cùng. Dặn lòng rằng khi OFF ở HN sẽ XIN ĐƯỢC LÀM QUEN EM nhưng lại ngại ngần ... Lần này về dự Sinh nhật Hải Dương Xin được ngồi bên Em và nâng ly với Em các bác nhé.

Nếu bác được em Linh hầu rượu thì thôi rồi,....chú Huyên, chú Cường, em Hường, giúp anh Thu cái xô nhé và lo cho anh cái phòng có sẵn bình vôi để bôi chân nhé....Em là cứ nhận chăm sóc em Linh sau trận rượu, trước đó nhờ Bác Thu (mtv08) và các anh em khác giúp nhé. Ở Vĩnh Phúc em biết rồi, để bác MTV08 và anh em khám phá.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: THÔNG BÁO TỔ CHỨC MỪNG SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG TRÒN MỘT TUỔI VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI 2012

Chào các bác Hải Dương ạ, em xin gửi hình ảnh thành viên "Hot" mai sẽ tham gia sinh nhật HD Hải Dương ạ.

[video=youtube;0tNpjSi0dI4]http://www.youtube.com/watch?v=0tNpjSi0dI4&feature=youtube_gdata_player [/video]

Bác nào đoán được tên đoàn Vĩnh Phúc trân trọng được mời ngồi cạnh em ấy ạ!

Cảm ơn bác Tuấn nhé, ngày mai có sân khấu cho mọi người biểu diễn tại chỗ luôn, các Bác cứ yên tâm sẽ có đất cho nhiều người dụng võ mà...

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

THÔNG BÁO TIN GIỜ CHÓT:

Ngày mai đoàn HD Hải Phòng sẽ có 4 người tham dự với HD Hải Dương, dẫn đầu là BÁC BUIHUNG - Đại diện cho cả diễn đàn HDVIETNAM sẽ đến chúc mừng sinh nhật HD Hải Dương tròn một tuổi với lẵng hoa tươi thắm nhất.

Thay mặt HD Hải Dương xin trân trọng cảm ơn sự quan tâm của diễn đàn HDVIETNAM, HD HẢI PHÒNG, HD VĨNH PHÚC đã đến chung vui với HD Hải Dương.

0986686958

Active Member

Nếu bác được em Linh hầu rượu thì thôi rồi,....chú Huyên, chú Cường, em Hường, giúp anh Thu cái xô nhé và lo cho anh cái phòng có sẵn bình vôi để bôi chân nhé....Em là cứ nhận chăm sóc em Linh sau trận rượu, trước đó nhờ Bác Thu (mtv08) và các anh em khác giúp nhé. Ở Vĩnh Phúc em biết rồi, để bác MTV08 và anh em khám phá.

Bác caosonhd có ''cẩn thận'' quá không:D:))=))

tuanphuong1826

Active Member

Ghê nhỉ! giờ vẫn ngồi chém gió cơ à!

tuanphuong1826

Active Member

THÔNG BÁO TIN GIỜ CHÓT:

Ngày mai đoàn HD Hải Phòng sẽ có 4 người tham dự với HD Hải Dương, dẫn đầu là BÁC BUIHUNG - Đại diện cho cả diễn đàn HDVIETNAM sẽ đến chúc mừng sinh nhật HD Hải Dương tròn một tuổi với lẵng hoa tươi thắm nhất.

Thay mặt HD Hải Dương xin trân trọng cảm ơn sự quan tâm của diễn đàn HDVIETNAM, HD HẢI PHÒNG, HD VĨNH PHÚC đã đến chung vui với HD Hải Dương.

Bác Caoson cứ khéo nói!
Bác cứ chuẩn bị rượu nhiều nhiều vào nhé! :D:D:D:D:D

0986686958

Active Member

Ghê nhỉ! giờ vẫn ngồi chém gió cơ à!

Xin nghỉ buổi chiều mai đi nhé!
Mai tôi muốn mọi người khoảng hơn 12h xuất phát, đi sớm xuống còn nước nôi chém gió nghỉ ngơi để lấy sức còn ''vắt lưỡi'':D

tuanphuong1826

Active Member

Xin nghỉ buổi chiều mai đi nhé!
Mai tôi muốn mọi người khoảng hơn 12h xuất phát, đi sớm xuống còn nước nôi chém gió nghỉ ngơi để lấy sức còn ''vắt lưỡi'':D
Sớm vậy sao??? Đang định tranh thủ trưa mai đưa vợ đi khám bệnh chút.
Vậy khi nào đi thì alo cho tui nhé!
:)]:)]:)]:)]:)]:)]:)]:)]

cafemau

Active Member

Em ở xa chờ ông bạn mở facetime lên trò chuyện cùng các bác cùng hò 1.2.3 cùng các bác nhé ...chắc chắn là em sẽ theo dõi từ đầu đến cuối ...
Cuối cùng chúc các bác vui vẻ ... chơi vừa đủ là hay nhất .......và chờ màn cuối của bác trưởng bản ( bác ấy chỉ PM 1 mình em thôi những hình ảnh tế nhị :p )

TR0JAN

Sáng mai muộn nhất là 10h đại diện của HDHN có câu trả lời chính xác với các bác HD là có ai đi được không ạ.
Mong các bác thông cảm vì chốt muộn :) E cứ nghĩ sinh nhật xong rồi cơ :D

HHN

Active Member

Sáng mai muộn nhất là 10h đại diện của HDHN có câu trả lời chính xác với các bác HD là có ai đi được không ạ.
Mong các bác thông cảm vì chốt muộn :) E cứ nghĩ sinh nhật xong rồi cơ :D

Em nghĩ nếu sáng mai bác mới chốt thì muộn thậ rồi bác ạ :D bác post bài lúc : Hôm nay, 01:39:35 AM

dh201hy

Well-Known Member

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ. Vì không vào ngày nghỉ nên cũng khó có thể bố trí đi dự được. Hẹn các bác vào một ngày gần đây nhé =D>

quanghaiphong

Well-Known Member

-Nghe đồn các bác hoành tráng lắm,tiếc thật
Chúc các anh chị em có một buổi tối zui ze,thắm tình đoàn kết=D>=D>=D>
Lần sau chắc e ko bỏ lỡ dịp này

minhtuantkh

Giờ này chắc các bác no say rồi, hát hò xong nghe nói có họp kín thì phải.
Mới có một năm mà các bác gây choáng váng cho nhiều hội HD khác đấy.
Ước gì!!!
Chúc các bác luôn vững mạnh và phát triển không ngừng!
Năm tấn quê ta ơi!!!!

buihung

Administrator

Bác cáo các bác HD, anh em Hải Phòng đã hạ cánh an toàn. Xin cảm ơn anh em Hải Dương đã tổ chức Lễ thôi nôi thật là hoành tráng nhưng không kém phần ấm cúng, đoàn kết. Chúc cho CLB HD Hải Dương ngày càng phát triển.

Đôrêmi

Moderator

Báo cáo với các bác là em "phi" xe về trên đường 5 với tốc độ 80km/h và đúng 10h31' em đã về đến nhà, chúc các bác ngủ ngon! Bác nào có ảnh nóng hổi thì cho lên luôn đi ạ.

buihung

Administrator

Bác Đôrêmi lưu ý giúp em việc anh em mình đã trao đổi nhé. Thanks.

Đôrêmi

Moderator

Bác Đôrêmi lưu ý giúp em việc anh em mình đã trao đổi nhé. Thanks.
Vâng, em sẽ cố gắng hết sức của em, còn việc anh em mình trao đổi thì cũng như lúc nói chuyện đó, nên thu gọn vào từng Box, từng chuyên mục tránh dàn trải hay quảng cáo trùng lặp nhiều.

manhhahd

Member

Anh em Chí Linh cập bến an toàn...về đến Sao Đỏ vẫn đánh 1 trận tời bời khói lửa....Hok bít bác cả đi ngả nào nhưng bên em báo cáo về nhà an toàn nhá...!

mtv08

Well-Known Member

Báo cáo ACE, sau buổi tiệc Sinh nhật, mọi người đến nốt nhạc xanh Kẩoke, đoàn Chí linh về đến nha là giờ này. an toàn và trọn vẹn nhưng mọi người đã say giấc nồng. Buổi SN đầy ấn tượng. XIN ĐƯỢC CẢM ƠN SỰ CÓ MẶT CỦA CÁC ĐOÀN HD .
Giờ này máy CAOSON vẫn kg liên lạc được kg hiểu nổi, nếu hiểu được CHẾT LIỀN

Bên trên