LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

cafemau

Active Member
Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Bác [you] cho em đăng ký một vé đi Hạ Long nha. Bác cho em biết địa điểm tập trung để em dự trù thời gian đến chỗ hẹn đúng giờ!

Bác này mới học được cái thẻ [ y o u ] vào đã mở ở đây roài .....

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Bác [you] cho em đăng ký một vé đi Hạ Long nha. Bác cho em biết địa điểm tập trung để em dự trù thời gian đến chỗ hẹn đúng giờ!

Đúng 5 giờ kém 15 ngày 8/7/2012 Bác qua nhà em 65 Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đông Nam Cường - TP Hải Dương nhà mình để đi nhé. Xe máy của Bác để ở nhà mình cũng được, nếu không Bác gọi taxi nó đưa qua là ok.

Dự trù sẽ có 03 xe con loại 5 chỗ : AVANTE + VIOS + FORD ESCAPE, DỰ PHÒNG thêm con 5 chỗ nhà mình nữa. Nhưng mình nghĩ 03 con cũng đã được 15 người rồi - chắc đủ thôi.

Rất hận hạnh và mong chờ Bác

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Đúng 5 giờ kém 15 ngày 8/7/2012 Bác qua nhà em 65 Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đông Nam Cường - TP Hải Dương nhà mình để đi nhé. Xe máy của Bác để ở nhà mình cũng được, nếu không Bác gọi taxi nó đưa qua là ok.

Dự trù sẽ có 03 xe con loại 5 chỗ : AVANTE + VIOS + FORD ESCAPE, DỰ PHÒNG thêm con 5 chỗ nhà mình nữa. Nhưng mình nghĩ 03 con cũng đã được 15 người rồi - chắc đủ thôi.

Khả năng em sẽ đi xe máy qua nhà bác rồi cùng đi với mọi người!
Bác này mới học được cáithẻ [ y o u ] vào đã mở ở đây roài .....
Cái thẻ này em biết lâu rồi, từ khi nó còn sử dụng được ở chữ ký, dạo này ở chữ ký tịt rồi.

tiger_eye

Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Hic...e bị say sóng và 1 số thứ nữa hem bít có đi đc k đây ;))

anhatnhoa

Well-Known Member

Thế này thì anh em lại k cùng tập trung tại 1 xe để trò chuyện với nhau rồi... Kế hoạch thay đổi hử bác? :(
À, nhà a Cường chỗ nào tphd bác nhỉ?

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Bác caoson update nick và tên em thôi là được rồi, bác cho cả số cầm chân nhỡ fan bên box lossless biết gọi cho em thì toi :D

vutronghuyen

Active Member

Bác caosonhd cho em đăng ký một vé đi Hạ Long nha. Bác cho em biết địa điểm tập trung để em dự trù thời gian đến chỗ hẹn đúng giờ!

Nghe danh đã lâu chắc dịp này mới được tiếp kiến bác.
@ Caosonhd: vụ này tập trung ở đâu để lên đường hả Bác ?

mtv08

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Nghe danh đã lâu chắc dịp này mới được tiếp kiến bác.
@ Caosonhd: vụ này tập trung ở đâu để lên đường hả Bác ?
Ở đây Huyên ah:

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

V- Phương tiện đi lại:
- CLB bố trí 03 đến 04 xe con 5 chỗ ngồi. Đúng 4h45 ngày 8.7.2012 anh em tập trung tại Cổng Công ty điện lực Hải Dương 33 đại lộ Hồ Chí Minh - TP Hải Dương, Anh chị em tự túc phương tiện đến địa điểm xe đón.
Thế mà ở #1 em lại thấy bác Sơn thông báo ở cổng Công ty điện lực

manhhahd

Member

Cáo lỗi cùng các bác đợt này em không đi du hí cùng các bác rồi,công việc mới nay đây mai đó,đi đi về về bất thường quá nên hẹn cá bác dịp khác vậy...tiếc thế!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thế mà ở #1 em lại thấy bác Sơn thông báo ở cổng Công ty điện lực

Bác qua nhà mình bởi muốn Bác biết nhà cho thân tình. Còn các Bác khác cứ như thông báo ở trang 1. Nếu Bác ngại tìm nhà thì cứ qua luôn cổng Công ty điện lực cũng được - vì nơi đây là CQ mình có chỗ để xe máy thoải mái.

nvqhaiduong

Well-Known Member

Bác qua nhà mình bởi muốn Bác biết nhà cho thân tình. Còn các Bác khác cứ như thông báo ở trang 1. Nếu Bác ngại tìm nhà thì cứ qua luôn cổng Công ty điện lực cũng được - vì nơi đây là CQ mình có chỗ để xe máy thoải mái.
Chắc em cũng qua cổng Công ty điện lực cho dễ tìm bác Sơn à, nhà bác chắc chắn là em sẽ qua...
Em cũng ít sang thành phố HD chơi nên cũng không thuộc đường lắm

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Để cho tiện thì các Bác MTV08 và Đôrêmi xem xét xem chiều thứ 7 các bác qua TP Hải Dương vui cùng anh em rồi ngủ lại tại HD sáng sớm ta cùng lên đường, nhà em có phòng rộng cho các Bác nghỉ lại hoặc ta tìm phòng cho các bác tại TPHD.

Hai Bác ở xa xem thế nào?

anhatnhoa

Well-Known Member

Bác Sơn cho em đăng ký 1slot với nhé! Em vừa có gọi cho anh Cường để đóng $ thì bác ấy bảo cứ đóng cho anh Huyên ạ! Mai em đóng cho a Huyên ^^

mtv08

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

Để cho tiện thì các Bác MTV08 và Đôrêmi xem xét xem chiều thứ 7 các bác qua TP Hải Dương vui cùng anh em rồi ngủ lại tại HD sáng sớm ta cùng lên đường, nhà em có phòng rộng cho các Bác nghỉ lại hoặc ta tìm phòng cho các bác tại TPHD.

Hai Bác ở xa xem thế nào?
1 xe Qua Sao Đỏ đi, vì đêm đó mình phải trực ở Cty, 7 giờ mới rời Cty được, kg sang được đâu.
Đi lối sao đỏ cùng gần bằng đi lối đường 10 đấy.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE MÙA HÈ 2012 - MANG TÊN CHIA SẺ ĐAM MÊ - KẾT NỐI BẰNG HỮU

1 xe Qua Sao Đỏ đi, vì đêm đó mình phải trực ở Cty, 7 giờ mới rời Cty được, kg sang được đâu.
Đi lối sao đỏ cùng gần bằng đi lối đường 10 đấy.

Bên HD đón Bác cũng được nhưng phải đi sớm anh ạ. Chứ 7 giờ mới rời CQ thì đi muộn mất, vì tàu sẽ khởi hành lúc 7h30 nếu không lại bị lỡ vào chuyến 13 giờ chiều thì không được. Bác xem khoảng 5h30 - 6h có mặt ở Sao đỏ là tốt nhất thì bọn em đón, Bác cố gắng sắp xếp xem sao?

mtv

Mình sẽ cố gắng rời nhiệm sở sớm để đến đúng hẹn.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Mình sẽ cố gắng rời nhiệm sở sớm để đến đúng hẹn.

Sao nick của Bác lại mất số 08 vậy hay lại clone nick sao?

Đôrêmi

Moderator

Em vẫn đang ở trong Nam, hiện tại đang ở Bắc Trà Mi, Quảng Nam, sẽ cố gắng về kịp để offline cùng các bác.

Bên trên