LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

tuanphuong1826

Active Member
Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Em đang mong đến ngày 20/4 quá các bác HDHD ạ! một năm trôi qua quả là nhanh và trong nhịp sống hối hả đó anh em ta được ngồi lại bên nhau trao đổi, chia sẻ niêm đam mê công nghệ
Chúc mừng HDHD, chúc cho tình đoàn kết của anh em yêu HDVN!

hunglqad

Member
Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Đang luyện thể lực chờ ngày 20-4. Hẹn gặp anh em nhé.

0986686958

Active Member
Ðề: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Các bác cho em bét tè lè nhè với nhé!:)

0986686958

Active Member
Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Em đang mong đến ngày 20/4 quá các bác HDHD ạ! một năm trôi qua quả là nhanh và trong nhịp sống hối hả đó anh em ta được ngồi lại bên nhau trao đổi, chia sẻ niêm đam mê công nghệ
Chúc mừng HDHD, chúc cho tình đoàn kết của anh em yêu HDVN!

Theo tôi hôm đó lão tuanphuong khó mà về được:))

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

HD Thái Nguyên xin phép được bổ sung vào danh sách đến HDHD thêm 01 cô "Công chúa" của chúng tôi nữa nhé.
(Cô nó còn mải bận bịu tuyển chồng nên đăng ký hơi muộn, mong các bác thông cảm. =)) )

Các bác cho em bét tè lè nhè với nhé!:)
Theo tôi hôm đó lão tuanphuong khó mà về được:))
lão đó nhân dịp này còn ra mắt việc mới được thăng chức nữa chứ. :((

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Chúc mừng sinh nhật HDHD lần thứ 3 nhé. :)

Em xin lỗi các bác HDHD, vì em bị ô tô nó chèn xuống đường, nằm BV 9 hôm nay rồi. máy ĐT cũng mất nên ko gọi được để chúc mừng. :((
Giờ cố lết thân già dậy gõ vài dòng, mong các bác bỏ quá cho. :)

mtv08

Well-Known Member
Re: Ðề: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Chúc mừng sinh nhật HDHD lần thứ 3 nhé. :)

Em xin lỗi các bác HDHD, vì em bị ô tô nó chèn xuống đường, nằm BV 9 hôm nay rồi. máy ĐT cũng mất nên ko gọi được để chúc mừng. :((
Giờ cố lết thân già dậy gõ vài dòng, mong các bác bỏ quá cho. :)
Buồn cho lão quá, chúc lão nhanh khỏe nhé - gặp dịp khác vậy.
- to 0986686958
Các bác cho em bét tè lè nhè với nhé!
Nếu mình quên hãy kêu to một tiếng nhé.

CinBelu

Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Chiều nay đã nhận được Phone của em rất vui vì sự nhiệt tình của em.

anh ơi em có con bạn ở Hai Phòng qua chơi có thể dẫn nó đi cùng được không anh!

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

con bạn thì được, thằng bạn thì không được :)):)):))

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

con bạn thì được, thằng bạn thì không được :)):)):))
Bác có tương tưởng cấp tiến đấy, bây giờ lại trọng Nữ, khinh Nam :D

vutronghuyen

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Chiều nay đã nhận được Phone của em rất vui vì sự nhiệt tình của em.

Quá được chứ em ! còn nhiều bạn không mời luôn qua chơi vì bọn anh đang "khát" mem nữ .

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Quá được chứ em ! còn nhiều bạn không mời luôn qua chơi vì bọn anh đang "khát" mem nữ .
Tình tình tổ chức ổn rồi chứ hả bác Huyên, có làm buổi tổng duyệt trước không bác \m/

vutronghuyen

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Tình tình tổ chức ổn rồi chứ hả bác Huyên, có làm buổi tổng duyệt trước không bác \m/
Dạo này nhiều mem nữ tham gia có khi phải tổng "duyệt" kỹ mới được !

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO TỔ CHỨC SINH NHẬT CLB HD HẢI DƯƠNG LẦN THỨ 3, HỌP MẶT VÀ RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI NĂM 2013

Lại 1 lần và chỉ 1 mà thôi thì buồn lắm ;))

Tình hình này có khi anh cũng phải kiếm thêm vài mem nữ đi cùng cho vui nhể?:)

Chào bác caoson và các bác HDHD!

HDVP xin cảm ơn các bác đã có lời mời chính thức ae HDVP tham dự buổi lễ sinh nhật CLB HDHD,
Sau khi HDVP họp bàn thống nhất ,Em xin xác nhận HDVP sẽ cử một đoàn đi dự sinh nhật HDHD để giao lưu thắm tình đoàn kết giữa hai CLB.
Danh sách và số lượng người HDVP tham dự mời bác caoson và các bác xem link kèm theo đây.
Số lượng người có thể thay đổi , e sẽ thông báo trực tiếp bác caoson qua điện thoại cá nhân trước 20h ngày 19-Apr-2013
Xin cảm ơn và hẹn gặp lại các bác !
http://www.hdvietnam.com/diendan/199-vinh-phuc/555683-dang-ky-thanh-vien-tham-du.html

Hoathan87

em Thái Nguyên có mặt điểm danh ạ!:D

Bên trên