Link sopcast xem bóng đá, cập nhật thường xuyên

Chicharito_82

Well-Known Member
Link sopcast xem bóng đá

Bóng đá hiện nay đã kinh doanh hóa quá nhiều, Các bạn trẻ yêu bóng đá không phải ai cũng đáp ứng được điều kiện kinh tế để xem bóng đá. Nhưng xem bằng sopcast thì nó đơn giản hơn khá nhiều. Không phải bạn nào cũng biết cách tìm link sopcast. Hôm nay mình lập topic này để các bạn tiện tìm và theo dõi những trận đấu mà các bạn yêu thích. Tất cả các bạn nếu ai biết link sopcast trận nào thì cùng post vào topic này nhé.

Link sopcast sẽ có trước khi trận đấu diễn ra khoảng 30 phút nhé.

>>>>Link down Sopcast 3.8.2

meocon

Well-Known Member
Ðề: Link sopcast xem bóng đá, cập nhật thường xuyên

Quá hay , tks bác , cuối tuần này ko biết có trận nào đinh ko nhỉ

CuQuang9x

Active Member

Soptv.ru :x Vào băng Chrome nó dịch cho vì trang này tiếng Nga, link ngon bitrate cao xem ok lắm :D

Hải Đăng

Các bác có link cứ post lên trước mỗi trận đấu càng sớm càng tốt dùm em nha
ACE cùng cố gắng tẩy chay thằng K+ ccc!

anhtuanngoc

Well-Known Member

Nếu có link cập nhật thường xuyên của các bác thì tiện quá. Em đỡ phải tìm link cho ông già mỗi khi có trận đấu

Chicharito_82

Well-Known Member
Em sẽ up nhiệt tình nhưng vấn đề là sợ không có link thôi,Laliga thì đơn giản nhưng EPL giờ là của hiếm.
Giới thiệu với các bác chỗ này up link sớm và nhiều này(nếu có link :)) )
Link sopcast xem bóng đá 2013 (26/3->31/3): VL World Cup, NH Anh, TBN, Ý, Đức, Pháp,...[chuẩn HD, cập nhật liên tục] @ Bóng Đá 8 online: bong da 24h| Tin nhanh the thao| Link sopcast HD

Bác cứ có trận nào post lên cũng đc, không nhất thiết bạn phải post tất cả, mỗi người làm 1 ít, thì tất cả sẽ xong

Chicharito_82

Well-Known Member
Tối này có trận PSG vs Montpellier diễn ra lúc 02:30 ngày 30/03. Bác nào thức để up link sopcast trận này không?

Chicharito_82

Well-Known Member
PSG vs Montpellier
sop://broker.sopcast.com:3912/132680
sop://broker.sopcast.com:3912/122841
sop://broker.sopcast.com:3912/112233

CuQuang9x

Active Member

sop://broker.sopcast.com:3912/141071 1700kbps đây :D

tinkhang

Well-Known Member
mình thì hay lấy link ở topbongda nhưng bữa xem dc bữa kg,sopcast dạo này bị sao đó,ở đó cũng có link astream cũng nét lắm,nhưng khó bufer

Bên trên