List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

phamtug

Active Member
Ðề: LIST 120 KÊNH FPT ONETV XEM TRÊN MÁY TÍNH

Bác này nói ngộ mấy kênh sctv hầu như đài nào chả có vs lại chỉ xem đc mấy kênh yantv, sctv15, saotv với sctv1 là cùng còn lại toàn kênh phim r cải lương các thứ nhàm lắm

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Mấy kênh K+ SD tịt ngòi rùi hà? :D
Chuẩn rồi, tịt từ đầu tuần cơ, nhưng ko sao, cuối tuần này vòng cuối ngoại hạng tất cả các trận cùng giờ cả :D

Thêm chi một kênh phim nhàm chán hả bác :D Mong FPT tăng kênh YANTV có thể là SCTV2 hay HTVC+ đều được :D
SCTV ngoài Yantv với 2 kênh thể thao ra thì còn lại gì đâu :(

children09

Well-Known Member

Vừa rồi phải gọi đến tổng đài của FPT yêu cầu mở cổng để xem TV (One TV) thì mới xem được các kênh trong danh sách này.

phnhat1987

cho mình hỏi có cách nào add đc kênh NHK vào ko nhỉ ?_?

sao em không xem được các bác ơi ! bị sọc màu xanh

chisu

Member
Re: LIST 120 KÊNH FPT ONETV XEM TRÊN MÁY TÍNH

Tình hình là mấy bữa gần đây em xem VLC bằng cái list m3u kìa cứ khoảng 10-20p nó bị dừng hình luôn , muốn xem tiếp thì phải chọn lại cái kênh đó .
Có bác nào biết cách khắc phục không ? em dùng gói Cáp quang 35Mb đó ạ .

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Tình hình là mấy bữa gần đây em xem VLC bằng cái list m3u kìa cứ khoảng 10-20p nó bị dừng hình luôn , muốn xem tiếp thì phải chọn lại cái kênh đó .
Có bác nào biết cách khắc phục không ? em dùng gói Cáp quang 35Mb đó ạ .
Sd và hd điều sọc xanh bác à
tất cả các kênh :(
Rất tiếc mình chưa bị trường hợp của 2 bác bao giờ. Trong lúc xem ko biết các bác có chạy chương trình gì nữa ko nhỉ :-?
FPT mới nâng cấp băng thông, giờ gói 6M xem đc tất cả các kênh HD của HTV, VTC và kênh NGC HD nhé. Các kênh HD còn lại như HBO, CN thì vẫn chịu :(

quanghai_uneti

Rất tiếc mình chưa bị trường hợp của 2 bác bao giờ. Trong lúc xem ko biết các bác có chạy chương trình gì nữa ko nhỉ :-?
FPT mới nâng cấp băng thông, giờ gói 6M xem đc tất cả các kênh HD của HTV, VTC và kênh NGC HD nhé. Các kênh HD còn lại như HBO, CN thì vẫn chịu :(

mình đang dùng gói 8Mb thấy băng thông lên 1,1mb/s cao hơn so với trước, xem thêm được vài kênh nữa nhưng mấy kênh như HBO HD thì vẫn tịt
đợt trước mình dùng gói 6Mb, thấy được vài ngày nâng băng thông, rồi lại về băng thông như cũ (có lẽ FPT thả để kéo khách hàng đăng ký gói cao hơn) không biết lần này nâng cấp băng thông được mãi luôn ko

angel_of_dead_91

Well-Known Member

mình đang dùng gói 8Mb thấy băng thông lên 1,1mb/s cao hơn so với trước, xem thêm được vài kênh nữa nhưng mấy kênh như HBO HD thì vẫn tịt
đợt trước mình dùng gói 6Mb, thấy được vài ngày nâng băng thông, rồi lại về băng thông như cũ (có lẽ FPT thả để kéo khách hàng đăng ký gói cao hơn) không biết lần này nâng cấp băng thông được mãi luôn ko
Đợt này có thông báo nên chắc nó nâng luôn rồi :D

thaihoang97

Re: LIST 120 KÊNH FPT ONETV XEM TRÊN MÁY TÍNH

đến bóng đá K+ lại được
e đang xem Barca bình thường :D

Bên trên