List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

Ðề: List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

Ok,mình tải list bóng đá đc rồi,nhừn vẫn muốn xin list kênh 210 fpt cũ,ở trang 1 topic k thấy có link tải ,bác nào có share cho mình xin với nhé,thanks!

Ngon rồi,thanks bác nhiều nhé :)

Cái list ở #1 nhiều kênh bị thay đổi rồi,tên kênh này nhưng sóng kênh khác :3 file name hdviet v2 đó :)

skiller0506

bác nào cho mình hỏi, trước mình xem mấy kênh K+ ok, giờ xem K+ thì hình bị nhòe, hư màu, chỉ thấy tiếng giựt giựt, ko xem đc gì, trong khi các kênh khác ko phải K+ thì xem bình thường

alonen

Member

K+ khóa rồi bác. h chỉ xem dc K+pc sd, K+ns sd thôi bác. cái này nói nhiều rồi, bác chịu khó đọc chút

Chính xác,giờ còn 2 kênh ns với pc sd xem được thôi,mấy kênh kia die hết rồi,nằm vùng chờ thời vậy :3

bookfree

Active Member

chờ hết đợt khuyến mãi của K+ chắc fpt mở lại, đang đợt khuyến mãi phải khóa để tăng thuê bao K+ :D

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Thôi thế là đc rồi. Trước ko xem đc kênh nào, sau đó là đc K+ PC. Và giờ là thêm K+ NS. Mối lần ứng với lầm nâng cấp mạng nữa chứ. :D

Vẫn hóng mấy kênh k+,nhưng chỉ chủ yếu là vào cuối tuần để xem ngoại hạng Anh

K+ hôm nay vẫn chưa có tín hiệu,tuần này k có ngoại hạng anh rồi

Cũng k phụ thuộc vào K+ để xem ngoại hạng anh lắm,vì còn có sopcast ,link youtube các kiểu,nhưng mà có k+ trên iptv xem chùa vẫn thấy phê hơn là k có :v

trandoanhau1980

Active Member

Có cách nào để xem bóng đá mà không có bình luận viên tiếng Việt không vậy các bác? Kể cả cách mình mua đầu thu, thuê bao kênh...Nghĩa là chi tiền để có thể xem bóng đá mà có BLV tiếng Anh.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Có cách nào để xem bóng đá mà không có bình luận viên tiếng Việt không vậy các bác? Kể cả cách mình mua đầu thu, thuê bao kênh...Nghĩa là chi tiền để có thể xem bóng đá mà có BLV tiếng Anh.
Lắp k+ thôi. Vì hiện K+ đang để 2 luồng audio. :)

Nhóm kênh vctv trong list kênh iptv màn hình k full được là sao nhỉ :-??

useruser

Bác nào biết kênh VTV2 HD ở đâu ko chỉ hộ em với ạ.

Bên trên