List chia sẻ phim của Daiyou HD Biên Hòa

DAIYOU

Active Member
Ðề: List chia sẻ phim của Daiyou HD Biên Hòa

Bản này là bản TS bác Thảo ơi,chờ vài ngày nữa có bản đẹp hơn rồi kéo,bác xem rồi mai mốt xem lại mất hứng thú lắm.
Dù gì cũng cám ơn bác cho anh em cái link.

tommyvu

Bản này là bản TS bác Thảo ơi,chờ vài ngày nữa có bản đẹp hơn rồi kéo,bác xem rồi mai mốt xem lại mất hứng thú lắm.
Dù gì cũng cám ơn bác cho anh em cái link.

Bữa giờ săn nó mãi mà chưa có, tưởng 720p hóa ra ko phải ... hihi, vậy mà nhìn vào torren thấy bà con kéo ầm ầm.

dogiabao

Member

có bác nào giúp em kéo dùm em bộ tân thủy hử.em thèm quá mà ko biết cách dow về

DAIYOU

Active Member

Phim mới lại về đây mời các bác ........

The Man from Nowhere (2010) 720p BluRay x264-HiDt

Đạo diễn: Lee Jeong-beom
Diễn viên: Bin Won
Kịch bản: Lee Jeong-beom
Phát hành: 2010
Sản xuất: Lee Tae-heon
Quốc gia: Hàn Quốc
Thể loại: Hành động, Hình sự

Giới thiệu: Tae-Sik Cha vốn là một điệp viên xuất sắc của cơ quan tình báo Hàn Quốc. Anh từng đảm nhận nhiều nhiệm vụ vô cùng nguy hiểm. Và trong một nhiệm vụ khó khăn mà anh phải tiêu diệt kẻ chỉ điểm thì kẻ thù đã quyết tâm hạ lại anh. Đó vĩnh viễn là nỗi đau hằn mãi trong lòng anh. Vì trước mắt anh, người vợ yêu dấu đã vĩnh viễn ra đi cùng đứa con trong bụng. Bản thân anh cũng bị kẻ thù bắn trọng thương.

Bộ phim kể về 1 người hoàn luơng của 1 tên cướp và trên chộm khét tiếng là Ray . người đã có nhiều tội ác trước đó . sau do vợ mất nên đã hoàn luơng và chạy trốn đến 1 vùng đất khác để sinh sống và tránh phiền phức. những ko may cho anh các kẻ trước đó hợp tác đã ko tha cho anh và muốn tìm anh để thanh toán . Các bạn hãy xem tiếp để có thể biết thêm nội dung về bộ phim này !

_________________________________________________________________________________

Sinners.and.Saints.2010.BRRiP.XviD.AbSurdiTy.mkv

Trong cơn bão tội phạm đang bao trùm thành phố New Orleans, hai cảnh sát Sean Riley và Will Ganz được hợp thành tổ giải quyết hàng loạt vụ giết người thô bạo đang dần lôi kéo thành phố vào một cuộc chiến giữa hai băng nhóm tôi phạm lớn. Càng điều tra họ càng phát hiện sự thật chưa bao giờ mà họ tưởng tượng đến.

__________________________________________________________________________________

The Detective 2 2011 BluRay 720p DTS 2Audio x264-CHD - Quách Phú Thành

Nhiều bí ấn tiếp tục xoay quanh cuộc đời Tam. Không chỉ cựu sĩ quan cảnh sát và giờ là thám tử tư nhân cố gắng tìm hiểu cái chết bí ẩn của bố mẹ mình, Tam bị vướng vào 1 vụ giết ng hàng loạt ngày càng leo thang ngoài tầm kiểm soát từ khi bạn thân từ thưở nhỏ Fung cho anh xem 1 số ảnh hiện trường phạm tội. Áp lực tăng cao khi ngày càng nhìu người bị cuốn vào vụ giết người hàng loạt - 1 ng đàn ông bị phát hiện chết tại nhà, 1 xác phụ nữ bị nhét trong thùng rác và 1 nữ sinh chết vì nguyên nhân ko xác định. Tất cả manh mối chỉ ra rằng kẻ sát nhân là 1 tên giết người tâm thần. Tam có thể tìm ra hung thủ thật sự và làm sáng tỏ vụ án?

__________________________________________________________________________________

Tiếp tục Update..........

Chỉnh sửa lần cuối:

kenkily

Member

Lót ghế ngồi hóng, có mấy film trong list này mình chưa có nên chờ chép nhờ vậy...

DAIYOU

Active Member

Tiếp tục.......

22.Bullets.2010.720p.BluRay.x264-EbP - Kẻ Bất Tử

Sub Việt

Nội dung:Charly Mattei đã biến mình trở thành một cuộc sống mới so với qua khứ như là một tên sống ngoài vòng pháp luật. Đã ba năm nay, Anh sống một cuộc sống thoải mái và cống hiến cho vợ và hai đứa con mến yêu. Tuy nhiên, vào một buổi sáng mùa đông, anh ta bị bỏ lại cho chết tại một bãi đậu xe ngầm của Old Port tại Marseille với 22 viên đạn trong cơ thể. Nhưng Thượng đế lại mỉn cười với anh ta, anh ta không chết và sẽ trả thù...

Phim này hay nè,mới xem qua thấy nội dung hấp dẫn.

Cám ơn các bác đã ghé xem.

Chỉnh sửa lần cuối:

bao0102

Active Member

bác Đại lâu show hàng mới cho mọi người xem thế.hay đợi thêm quả Sub luôn hả bác.:)

DAIYOU

Active Member

bác Đại lâu show hàng mới cho mọi người xem thế.hay đợi thêm quả Sub luôn hả bác.:)

Chưa có Sub với Receiver,từ từ đã Bảo ơi,anh nghe tạm bộ Mini thôi,dạo này bận quá với ổ HDD cho mượn rồi ,thỉnh thoảng xem qua máy tính nối với em Dune xem vẫn được.

optoma-hd

Chưa có Sub với Receiver,từ từ đã Bảo ơi,anh nghe tạm bộ Mini thôi,dạo này bận quá với ổ HDD cho mượn rồi ,thỉnh thoảng xem qua máy tính nối với em Dune xem vẫn được.

Mình đang mượn HDD của DAIYOU nè đã copy xong được 1 số phim mới 2011 hay quá.Cám ơn DAIYOU nhé,sớm trả lại HDD cho bác.

DAIYOU

Active Member

Mình đang mượn HDD của DAIYOU nè đã copy xong được 1 số phim mới 2011 hay quá.Cám ơn DAIYOU nhé,sớm trả lại HDD cho bác.

Khi nào bác chép xong thì hú em nhé ,em cập nhật thêm phim mới nữa.
Phim của em chủ yếu là soucer 720p thôi,vì do em dùng em LCD 32" nên ít download và ổ HDD của em cũng Full rồi,từ từ làm cái nữa đã.
bác nào xem bằng máy chiếu thì thông cảm em nhé!
Chúc cả nhà vui vẻ.
Up next đây...........nhớ đón xem.........:)):)):))

DAIYOU

Active Member

Up next Movies New >>>>>>><<<<<<<<<<

2012 Ice Age 2011 720p BluRay x264-BRMP - Thảm Họa Kỷ Băng Hà

Bộ phim là một viễn cảnh được dựng lên về tương lai của Trái Đất vào năm "đại họa" năm 2012. Thay vì đề cập đến các trận động đất hay các đợt thủy triều khổng lồ như trong phim 2012 thì bộ phim lại miêu tả 2012 là năm của kỷ băng hà, một kỷ nguyên mới mà băng hà sẽ thống trị Trái Đất. Siêu núi lửa Fuji phun trào mây mù dày đặc bao phủ khắp nơi trên Trái Đất, nhân loại phải đối mặt với một sự diệt chủng mới, không ánh nắng mặt trời, nhiệt độ ngày càng hạn thấp... Và một nhóm nhà khoa học đã chiến đấu để ngăn chặn kỷ nguyên băng hà mới...

Phim mới quá chưa có Sub nha các bác.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
[Hành Động | Chiến Tranh] The Brest Fortress 2010 720p BluRay x264 DTS-WiKi - Pháo Đài Brest

Phim Sub Việt
Bộ phim đã tái hiện hình ảnh kiên cường bảo vệ pháo đài Brest của Hồng quân Liên Xô trước làn sóng tấn công của quân Đức ngày 22 tháng Sáu 1941. Truyện phim xoay quanh ba khu vực phòng thủ chính của Hồng quân được chỉ huy bởi Trung đoàn trưởng Pyotr Mikhailovich Gavrilov, Chính ủy Efim Moiseevich Fomin và Chỉ huy tiền đồn 9, Andrey Mitrofanovich Kizhevatov. Nhiều năm sau, cựu chiến binh Alexander Akimov một lần nữa và một lần nữa nhớ lại những kỷ niệm thời đó, khi anh 15 tuổi đang có 1 tình yêu thật trong sáng với Anya xinh đẹp, đột nhiên thấy mình ở giữa những sự kiện đẫm máu của chiến tranh...
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
The Warring State 2011 720p BluRay x264-WiKi

Sub Việt

Chiến Quốc xoay quanh cuộc đấu trí giữa hai nhà quân sự tài ba Tôn Tẫn và Bàng Quyên. Đây sẽ là tác phẩm cổ trang đầu tiên được khởi chiếu đồng thời tại Bắc Mỹ và Trung Quốc
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Thúy Nga 103 -Tình sử trong âm nhạc

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Hanna 2011 720p RC BluRay DTS x264-BRH

Sub Việt

Hanna (Ronan) là một cô bé tuổi teen. Đặc biệt, cô có sức mạnh, khả năng chịu đựng và trí thông minh của một chiến binh. Đó là nhờ vào sự nuôi dạy của cha cô, vốn là một cựu đặc vụ CIA ở Phần Lan.

Cuộc sống không giống như nhiều đứa trẻ khác, tất cả sự giáo dục và tập luyện đều vì một mục đích duy nhất: giúp cô trở thành một sát thủ hoàn hảo. Bước ngoặt trong cuộc đời niên thiếu của cô là khi cha cô giao cho nhiệm vụ đầu tiên.

Hanna vừa phải đi châu Âu một cách kín đáo, vừa trốn tránh những nhân viên được một đặc phái viên tình báo tàn nhẫn cử đi để luôn theo sát cô.

Càng tiến gần đến mục tiêu cuối cùng, Hanna càng nhận ra được những sự thật hé mở về sự tồn tại của cô, cũng như những câu hỏi đầy bất ngờ xoay quanh con người mình.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Silmido 2003 720p HDTV x264-DON ~ Biệt Đội Ám Sát

Sub Việt

Bộ phim được chuyển thể từ một câu chuyện có thật về biệt đội Silmido hay đơn vị mang mã số 684. Silmiod là tên một hoang đảo nằm ở ngoài khơi Hoàng hải. Tại đây vào năm 1968 có một biệt đội 31 người được huấn luyện để đào tạo nhằm xâm nhập vào Triều Tiên ám sát chủ tịch Kim Nhật Thành. Tuy nhiên sự việc bị bại lộ và số phận của 31 con người đó mãi mãi còn là một ẩn số. Bộ phim đã gây ấn tượng mạnh mẽ tới người dân đến nỗi bộ quốc phòng Hàn quốc buộc phải lên tiếng công nhận sự kiện trên và bồi thường cho các nạn nhân trong biệt đội Silmido năm đó.

Chúc các bác vui vẻ thưởng thức sau một ngày làm việc mệt nhọc vất vả.

Chỉnh sửa lần cuối:

optoma-hd

Khi nào bác chép xong thì hú em nhé ,em cập nhật thêm phim mới nữa.
Phim của em chủ yếu là soucer 720p thôi,vì do em dùng em LCD 32" nên ít download và ổ HDD của em cũng Full rồi,từ từ làm cái nữa đã.
bác nào xem bằng máy chiếu thì thông cảm em nhé!
Chúc cả nhà vui vẻ.
Up next đây...........nhớ đón xem.........:)):)):))

Đã chép xong rồi bác Đại ơi,mai có việc qua Tam Hiệp gặp gửi bác luôn nhé.

NBK_FOF

Active Member

khổ thèn em ở việt nam thì ko biết 1 cái gì về HD hết qua tới mỹ rồi mới phát hiện ra trang web này rồi lại ở biên hòa nữa mới đau chứ?!? trời toàn bắt "mình tự lực cắn đinh" ?!ủng hộ bác up cho phong trào HDBH nó được loan rộng ko bị chicken như mình:x~:>**==

dogiabao

Member

Up next Movies New >>>>>>><<<<<<<<<<

2012 Ice Age 2011 720p BluRay x264-BRMP - Thảm Họa Kỷ Băng Hà

Bộ phim là một viễn cảnh được dựng lên về tương lai của Trái Đất vào năm "đại họa" năm 2012. Thay vì đề cập đến các trận động đất hay các đợt thủy triều khổng lồ như trong phim 2012 thì bộ phim lại miêu tả 2012 là năm của kỷ băng hà, một kỷ nguyên mới mà băng hà sẽ thống trị Trái Đất. Siêu núi lửa Fuji phun trào mây mù dày đặc bao phủ khắp nơi trên Trái Đất, nhân loại phải đối mặt với một sự diệt chủng mới, không ánh nắng mặt trời, nhiệt độ ngày càng hạn thấp... Và một nhóm nhà khoa học đã chiến đấu để ngăn chặn kỷ nguyên băng hà mới...

Phim mới quá chưa có Sub nha các bác.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
[Hành Động | Chiến Tranh] The Brest Fortress 2010 720p BluRay x264 DTS-WiKi - Pháo Đài Brest

Phim Sub Việt
Bộ phim đã tái hiện hình ảnh kiên cường bảo vệ pháo đài Brest của Hồng quân Liên Xô trước làn sóng tấn công của quân Đức ngày 22 tháng Sáu 1941. Truyện phim xoay quanh ba khu vực phòng thủ chính của Hồng quân được chỉ huy bởi Trung đoàn trưởng Pyotr Mikhailovich Gavrilov, Chính ủy Efim Moiseevich Fomin và Chỉ huy tiền đồn 9, Andrey Mitrofanovich Kizhevatov. Nhiều năm sau, cựu chiến binh Alexander Akimov một lần nữa và một lần nữa nhớ lại những kỷ niệm thời đó, khi anh 15 tuổi đang có 1 tình yêu thật trong sáng với Anya xinh đẹp, đột nhiên thấy mình ở giữa những sự kiện đẫm máu của chiến tranh...
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
The Warring State 2011 720p BluRay x264-WiKi

Sub Việt

Chiến Quốc xoay quanh cuộc đấu trí giữa hai nhà quân sự tài ba Tôn Tẫn và Bàng Quyên. Đây sẽ là tác phẩm cổ trang đầu tiên được khởi chiếu đồng thời tại Bắc Mỹ và Trung Quốc
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Thúy Nga 103 -Tình sử trong âm nhạc

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Hanna 2011 720p RC BluRay DTS x264-BRH

Sub Việt

Hanna (Ronan) là một cô bé tuổi teen. Đặc biệt, cô có sức mạnh, khả năng chịu đựng và trí thông minh của một chiến binh. Đó là nhờ vào sự nuôi dạy của cha cô, vốn là một cựu đặc vụ CIA ở Phần Lan.

Cuộc sống không giống như nhiều đứa trẻ khác, tất cả sự giáo dục và tập luyện đều vì một mục đích duy nhất: giúp cô trở thành một sát thủ hoàn hảo. Bước ngoặt trong cuộc đời niên thiếu của cô là khi cha cô giao cho nhiệm vụ đầu tiên.

Hanna vừa phải đi châu Âu một cách kín đáo, vừa trốn tránh những nhân viên được một đặc phái viên tình báo tàn nhẫn cử đi để luôn theo sát cô.

Càng tiến gần đến mục tiêu cuối cùng, Hanna càng nhận ra được những sự thật hé mở về sự tồn tại của cô, cũng như những câu hỏi đầy bất ngờ xoay quanh con người mình.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Silmido 2003 720p HDTV x264-DON ~ Biệt Đội Ám Sát

Sub Việt

Bộ phim được chuyển thể từ một câu chuyện có thật về biệt đội Silmido hay đơn vị mang mã số 684. Silmiod là tên một hoang đảo nằm ở ngoài khơi Hoàng hải. Tại đây vào năm 1968 có một biệt đội 31 người được huấn luyện để đào tạo nhằm xâm nhập vào Triều Tiên ám sát chủ tịch Kim Nhật Thành. Tuy nhiên sự việc bị bại lộ và số phận của 31 con người đó mãi mãi còn là một ẩn số. Bộ phim đã gây ấn tượng mạnh mẽ tới người dân đến nỗi bộ quốc phòng Hàn quốc buộc phải lên tiếng công nhận sự kiện trên và bồi thường cho các nạn nhân trong biệt đội Silmido năm đó.

Chúc các bác vui vẻ thưởng thức sau một ngày làm việc mệt nhọc vất vả.

trời bác úp sớm tí qua chép ít phim đi công tác xem.lên tới nơi mới thây huhuhu

tommyvu

Daiyou dạo này siêng năng cày quốc quá nhỉ. Thank all

DAIYOU

Active Member

Daiyou dạo này siêng năng cày quốc quá nhỉ. Thank all

Nhóc nhà nọc răng sốt mấy bữa nay ,bữa nào cho em nghe ké cái Center mới nha bác .
Mà sao không ghé em lấy cặp Suround về nghe thử bác Thảo nhỉ.

Bên trên