[ List Phim HD 720p - 1080 p] Hiện đã có của anh em Đà Nẵng.

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Request Film HD

ai có phim điệp viên XXX 3D không ?? cho mình về nghiên cứu cho mở rộng tầm mắt keke

camry2006

Member

ai có phim điệp viên XXX 3D không ?? cho mình về nghiên cứu cho mở rộng tầm mắt keke

Bác à, bộ Mummy 1-2 trong HDD của Bác bị lỗi em chẳng em được, còn bộ 007 thì good good! hehehe.
Chiều tối đi làm về em ghé qua nhà gửi lại Bác cái HDD, tks Bác nhiều nhiều.

camry2006

Member

Có Bác nào có Mummy 1-2 và bộ Tân Tam Quốc cho em nhờ với nhé.

Tomykhoai

Active Member

Bác à, bộ Mummy 1-2 trong HDD của Bác bị lỗi em chẳng em được tiếc quá, còn bộ 007 thì good good! hehehe.
Chiều tối đi làm về em ghé qua nhà gửi lại Bác cái HDD, tks Bác nhiều nhiều.

cho mình bộ avatar với. Hứa với Gấu mấy tuần rồi mà chưa có hihi không thực hiện được là không có nhà tài trợ để tăng T thì chết.

camry2006

Member

cho mình bộ avatar với. Hứa với Gấu mấy tuần rồi mà chưa có hihi không thực hiện được là không có nhà tài trợ để tăng T thì chết.

Chà chà, Avatar 42G em vừa xóa tối hôm trước, hay để em copy lại Avatar cho Bác xong rồi mang HDD qua sau nhé.

camry2006

Member

ý bác camry là dvdrip đó, chứ bộ đó đã có HD đâu mà đòi. hì...em mới down đc đến tập 32 thui...

Chỉ cần DVDrip thoi loại 480 ý, hôm trước tải được 1 bộ nhưng chất lượng kém lắm chỉ xem tren máy tính thì được. Bác nào có cho em xin.~O)

chailonly

anh nào có phim:book of eli,Robin Hood,Losers,Daybreakers,Clash Of The Titans,Treasure Hunter,Legion,Chaw,Shutter Island,The Wolf Man,Same Same but Different, John Rabe,Cherry Blossoms, Krabat,Lila, Lila,The housemaid,Remember Me,True Legend (Mãnh hổ Tô Khất Nhi), Le Grand Chef (Đầu bếp siêu đẳng),Bodyguards and Assassins (Vệ sỹ và sát thủ), How to Train Your Dragon (Bí kíp luyện rồng),Chiến tranh Kim Chi, Woochi (Tiểu quái Jeonwoochi), It's Complicated (Đời là rắc rố),Chiếc hộp kỳ quái,Prince Of Persia: Sands Of Time (Hoàng tử Ba Tư - Dòng chảy thời gian).bác nào có những phim này cho e địa chỉ e qua cop với:)

anbinhdo

Well-Known Member

anh nào có phim:book of eli,Robin Hood,Losers,Daybreakers,Clash Of The Titans,Treasure Hunter,Legion,Chaw,Shutter Island,The Wolf Man,Same Same but Different, John Rabe,Cherry Blossoms, Krabat,Lila, Lila,The housemaid,Remember Me,True Legend (Mãnh hổ Tô Khất Nhi), Le Grand Chef (Đầu bếp siêu đẳng),Bodyguards and Assassins (Vệ sỹ và sát thủ), How to Train Your Dragon (Bí kíp luyện rồng),Chiến tranh Kim Chi, Woochi (Tiểu quái Jeonwoochi), It's Complicated (Đời là rắc rố),Chiếc hộp kỳ quái,Prince Of Persia: Sands Of Time (Hoàng tử Ba Tư - Dòng chảy thời gian).bác nào có những phim này cho e địa chỉ e qua cop với:)
-----------------------
Bác gõ xuống dòng anh em đọc cho dễ và dễ tìm..vừa Anh vừa Ta khó đọc quá ..hì hì :D

trongtv86

Nhà tớ dùng trọn gói, thường xuyên treo máy down, ai có link phim gì, đưa tớ down giúp cho. À, mà phim nào có link là mega1280 hoặc megashare nha, vì mới full speed được, còn trang nước ngoài thì hên xui lắm.

trongtv86

Tớ có phim " book of eli ", dung lượng 4.37 G, còn mấy phim khác, bạn có thể đưa phim, mình down giúp cho. À, còn phim " Clash Of The Titans, Legion, Daybreakers ", báo trước với bác là rất dở.

crazy

** có cả -- Mời bác off với chiến hữu theo lịch

Bên trên