[ List Phim HD 720p - 1080 p] Hiện đã có của anh em Đà Nẵng.

kdq2010

Well-Known Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng! ( Cập nhập phim mới tại trang 1 -từ 27/2/20

Chưa được HD :D

Armin Only 2010. Mirage (DVD9)

DVD video | 720x576 (16:9) 25.00fps 7500 Kbps | Dolby AC3 48000Hz 5.1ch 448Kbps | 6.3 GB
Genre: Music Video, Trance

Tracklist:

01 Armin van Buuren feat. Ana Criado – Down To Love (Live performance by Ana Criado)
02 Armin van Buuren – I Don’t Own You
03 Armin van Buuren feat. Susana – Desiderium 207 (Live performance by Susana)
04 Armin van Buuren – Mirage (Official opening Armin Only Mirage, live performance by Susana, Bagga Bownz, Eller van Buuren, Benno de Goeij & Orchestra)
05 W&W – Alpha
06 Armin van Buuren feat. Christian Burns – This Light Between Us (Live performance by Christian Burns & Orchestra)
07 Armin van Buuren – Full Focus (Live performance by Benno de Goeij)
08 Orjan Nilsen – Go Fast
09 World of Gaia
- Gaia – Aisha
- Armin van Buuren – Orbion (Live performance by Susana)
- Gaia – Tuvan
10 Armin van Buuren vs Sophie Ellis-Bextor – Not Giving Up On Love (Dash Berlin 4AM Mix)
11 Dave202 vs Cerf, Mitiska & Jaren – Arrival vs Beggin’ You (Acapella ) (Armin van Buuren Mashup)
12 W&W – AK47
13 Armin van Buuren feat. Nadia Ali – Feels So Good (Live performance by Nadia Ali)
14 Nadia Ali – Rapture (Tristan Garner mix) (Live performance by Nadia Ali)
15 Armin van Buuren feat. BT – These Silent Hearts
16 Armin van Buuren – Coming Home (Live performance by Benno de Goeij & Eller van Buuren)
17 Solarstone – Touchstone (Aly & Fila Remix)
18 Armin van Buuren feat. VanVelzen – Broken Tonight (Live performance by Roel VanVelzen)
19 Faithless – Not Going Home (Armin van Buuren Remix)
20 Armin van Buuren feat. Jaren – Unforgivable (Stoneface & Terminal Mix)
21 Armin van Buuren feat. Cathy Burton – Rain (Cosmic Gate Remix)
22 Armin van Buuren feat. Jan Vayne – Serenity
23 Laura Jansen – Use Somebody (Armin van Buuren Rework)
24 DJ ’s United – Remember Love
25 Armin van Buuren vs Ferry Corsten – Minack
26 John O’Callaghan presents Mannix – Pyramid (Live performance by Koen Herfst)
27 Trance Classics Mix – Live keyboards by Benno de Goeij
- Rank 1 – L.E.D. There Be Light
- The Thrillseekers – Synaesthesia
- Binary Finary – 1998
28 Armin van Buuren feat. Justine Suissa – Burned With Desire (live performance by Bagga Bownz, Benno de Goeij, Ana Criado, Christian Burns, Nadia Ali, Susana & Cathy Burton)

[video=youtube;eWQ1Th3i-zI]http://www.youtube.com/watch?v=eWQ1Th3i-zI[/video]

kdq2010

Well-Known Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng! ( Cập nhập phim mới tại trang 1 -từ 27/2/20

Bác Khánh dạo này cũng tập tạ nhiều quá nhẩy...lên được mấy vóc rồi đấy Bác Khánh <:p

Thì em vẫn load đều mà, tại cái HDD này trống nhiều quá nên load cho đỡ phí :))
Mà vóc là gì bác? Có phải là TêTê gì đó phải ko :-??

Raging Phoenix (2009) 720p.BluRay.x264-AVCHD

ghexu

Member

Let the Bullets Fly 2010 HDTV 720p x264 AC3-cGz

The Fighter 2010 BluRay 1080p x264 DTS-HDChina

P/s: Làm gì "bay" ghê vậy bác Khánh

anbinhdo

Well-Known Member

Bách Bình lâu nay đi đâu thấy vắng nhỉ .....

Dạo này em đang đi Quảng Nam nên không được rổi nhiều lắm...hết Quảng Nam em phải vào Quảng Ngãi, Bình Định,Phú Yên và Nha Trang nữa nên hy vọng cuối tháng 3 em mới rổi được.Rất mong và sẽ alo Bác Thiện nhậu lai rai khi về tới Đà Nẵng :x

Thì em vẫn load đều mà, tại cái HDD này trống nhiều quá nên load cho đỡ phí :))
Mà vóc là gì bác? Có phải là TêTê gì đó phải ko :-??
Hi hi nhắc tê tê em cứ tưởng T. Tr chứ ;;)

Chắc là 'vọt ' đấy Bác Phú <:p

kdq2010

Well-Known Member

Là sao ghexu :-??

Black Swan (2010) 720p Blu-ray DTS x264-WiKi

Fair.Game.2010.720p.Bluray.x264.Hive-CM8

Tomykhoai

Active Member

Nhiều film mới quá :D kéo nhanh kéo nhanh kẻo nguội hết :D

trung_apple

Active Member

em thì không kéo đâu , qua mượn đại ca khánh tay to mới tập tạ chép vài phim :)

crazy

Ku Khánh to tay ơi ! có phim lày khg : salon.kitty.1976. - nếu có cho A mươn cái ổ luôn nghe A hứa là chỉ chép mỗi phim salon.kitty thôi
PS : nếu ổ có nhiều phim mới thì tốt hơn nhé E iu, để Anh so sanh coi phim E nhiều bằng Anh khg ...ấy mà (ấy mà : là cụm từ đã được đăng ký bản quyền bởi Anbinhdo :)) ). Hưa là sẽ khg có chép đâu ha ha ha

kdq2010

Well-Known Member

Ku Khánh to tay ơi ! có phim lày khg : salon.kitty.1976. - nếu có cho A mươn cái ổ luôn nghe A hứa là chỉ chép mỗi phim salon.kitty thôi
PS : nếu ổ có nhiều phim mới thì tốt hơn nhé E iu, để Anh so sanh coi phim E nhiều bằng Anh khg ...ấy mà (ấy mà : là cụm từ đã được đăng ký bản quyền bởi Anbinhdo :)) ). Hưa là sẽ khg có chép đâu ha ha ha

Không rồi anh ơi mà sao nhìn giống giống showgirl quá vậy :))

crazy

Không rồi anh ơi mà sao nhìn giống giống showgirl quá vậy :))
khg cóa thì Ku To tay mà down về - Anh khg down được (tốn xiền lắm, mượn thích hơn : Vợ mềnh bảo thế : bác hàng xóm ơi cho Em mượn ống kem đánh răng hì hì tiện thể thì mượn cuc xà bông tắm luôn bác nhé Em cảm ơn và xin lo hậu sự cho bác ! )
- Bác hàng xóm bảo : Thế Em có cần bác để hứng răng không :)) - đập quăng răng bây giờ :))

anbinhdo

Well-Known Member

Dạo nay các Bác nhà mình ít có Bác nào Tập Tạ nhỉ :-?

trung_apple

Active Member

vblog_biz

Well-Known Member

Updated :

- Gullivers.Travels.2010.720p-CHD___Mr.Tom___HDHUE
- Tangled.2010.720p-CHD___Mr.Tom___VNGOO.COM
- Bi.dung.so!.2010.PAL.DVD.DD2.0.x264-SDvB ( Phim Bi, Đừng sợ - Việt Nam - DVD )

QHưng

1 trong 2 ku này có nè bác Hạnh, ku Đức Sawyer hoặc ku Quý Lionart

Bên trên