List phim HD trên Megashare.vn (cập nhật 13.03.2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Ðề: List phim HD trên Megashare.vn (list mới T12/2010)

Mình đã Stick list phim này và hy vọng chủ thớt sẽ update tiếp tục cho anh em dễ theo dõi. Sorry các bạn vì mình không có đủ thời gian để tiếp tục update list phim trước đây nữa. Cảm ơn chủ thớt nhiều nhé.
Cảm ơn mod iceman nhé vì đã dán lên tường nhà. Mình cũng cố gắng đến mức nào có thể thôi.

bookmark thôi,thank bác nhé,rất công phu.Mà sao lại có 1 số phim lại là link mega1280 nhỉ ?
Có rất nhiều phim mutilink như Mega1280, MU, MF, RS. Mình check thấy link megashare.vn chết thì mình cũng gán nhãn "die". Tuy nhiên như đã nói bấm hàng trăm thanks coi link sống chết cũng đã mệt rồi.

ffv

Active Member

Chỉ hi vọng rằng chủ thớt đừng đem con bỏ chợ nhé. Thank nhiều.

HN_MH

Member

Bác nghĩ j khi nói như vậy:-?.Bác có giỏi thử làm như chủ thread xem:|.Spam mà có bn người like thế kia ào->
Btw,cám ơn bác chủ thread rất nhiều :).1 hành động cực có ý nghĩa,nhưng nếu mà có thể add vào list của bác iceman thì best :x

list cũ nhiều phim link die lắm
làm 1 topic mới như bác thế này là đẹp

hoaibac72

trời ơi 1 rừng phim ơi la phim thank so much

Tuwowcs

Member

ừ cái list cũ bị link die nhiều quá, mất cơ hội down 1 cơ số phim hay :(. cám ơn bạn đã tổng hợp lại :x.

ducthong149

ở Việt Nam tôi chưa thấy ở đâu có kho phim nhiều , nhanh( đang chiếu rạp đã có phim) , và hoành tráng như ở HDVI !! chúc HDVI ngày càng phát triển!!!^^

VietrocK

Well-Known Member

Rất công phu và hoành tráng. Cám ơn bác chủ thớt nhiều và hy vọng bác update list được thật lâu dài :)
Giá như bên 1280 cũng có cái list thế này thì tốt biết mấy :D

maiyeuem00

thank bác phân biệt cả tây lẫn tầu. thank bác lần nữa .

stamina

Bác chủ thớt clear bớt mấy topic die lâu rồi nữa thì tốt.

tolydieu

Bác chủ thớt clear bớt mấy topic die lâu rồi nữa thì tốt.
Link sống hay chết nó chỉ đúng ở thời điểm mình check. (Mà cũng đã nói mình chỉ kiểm tra những cái nào nghi nghi thôi, chứ ai đâu mà ngồi click thanks hơn mấy ngàn thread và open link coi sống chết thế nào \:D/). Và có nhiều link củ tưởng chết hoá ra là sống (do downloader kêu quá nên up lại). Nên mình vẫn quyết định link chết (hoặc khả năng chết mình để vào một đống đó, ai thực sự cần thì kiểm tra lại).
P/s: phim của stamina post cũng nhiều lắm đó. Cảm ơn bạn đã chia sẽ.

vhunter

ở Việt Nam tôi chưa thấy ở đâu có kho phim nhiều , nhanh( đang chiếu rạp đã có phim) , và hoành tráng như ở HDVI !! chúc HDVI ngày càng phát triển!!!^^

Viết Tắt gì chán vậy bồ HDVN đi chứ HDVi gì trời

@:Tolydieu : Cái list khá hoành tráng và cách bố trí các phim rất hay

thanks bác chủ thớt đã bỏ thời gian và công sức làm cái list. chúc bác luôn khỏe để làm list :D

vinhpaint

Thanks, cố phát huy nữa đi bạn
Nhờ có list mình tìm phim nhanh hơn, mầm mò trong mớ bồng bông nhức đầu quá

mds_mds

Well-Known Member

Eo. E thấy các bác góp ý là phân loại 720p và 1080p nhiều hơn mà. E cũng có ý kiến như thế. Bác làm list thế này nản quá.
Bác có thể chia ra 720p và 1080p bên trong đó lại chia ra các thể loại thì hay hơn.
Tất nhiên là mất công hơn 1 chút. Nhưng bù lại thì tiện lợi cho ae theo dõi và cho các downloader. E chỉ góp ý thế thui. :D
Thanks bác.

morson

cảm ơn bạn rất nhiều .......

gadibo3108

MÌnh chỉ muốn nói : Thanks người đã post bài này . :x

tolydieu

Eo. E thấy các bác góp ý là phân loại 720p và 1080p nhiều hơn mà. E cũng có ý kiến như thế. Bác làm list thế này nản quá.
Bác có thể chia ra 720p và 1080p bên trong đó lại chia ra các thể loại thì hay hơn.
Tất nhiên là mất công hơn 1 chút. Nhưng bù lại thì tiện lợi cho ae theo dõi và cho các downloader. E chỉ góp ý thế thui. :D
Thanks bác.
Phân 720p và 1080p trông nó rối. Ai đó muốn down phim nào chắc cũng đi tìm hiểu thông tin về phim đó, ở các site, forum chuyên về phim ảnh, imdb.com...Chẳng hạn muốn down phim Prince of Persia The Sands of Time, vào list này bấm Ctrl+F và tìm thôi. Nó sẽ ra nhiều kết quả, lúc đó muốn 720p hay 1080p, 1 link hay nhiều link, và cũng không quên mở các link phim đó ra đọc sơ những comment có nói lỗi download, join phim gì ko, nếu ko thì down thôi. Down một phim HD tốn hàng giờ download thì tiếc gì 5-10 phút "check hàng".

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên