[LIVE] Sự kiện ra mắt iPhone 5 của Apple

Ðề: [LIVE] Sự kiện ra mắt iPhone 5 của Apple

Các bác chờ bài dìm hàng iPhone 5 của em nhé. Thất vọng quá, thức đêm mà nó thêm cho cái màn hình 4 inch 16:9 với 3 cái mic gọi điện =))
Không biết cái tai nghe mới có theo hộp không, bác có dìm thì còn có em này để vớt lại xíu :))
Mà coi live thì không thấy apple đề cập đến sim nhỉ :-?

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Re: [LIVE] Sự kiện ra mắt iPhone 5 của Apple

Móa ra chỉ để chào :(( Thôi đi ngủ. Bữa sau có iPad thì em live tiếp ạh :D

Chào mừng sự kiện Ip5 ra đời thật hoành tráng nhưng lại chẳng có gì mới cả so với các hãng khác cả.

thức 2h và không có gì mới, chúc các bác hóng hàng ngủ ngon, mai lại hóng tin tức điện ảnh và phim HD tiếp :))

Mang ra tiệm cắt sim thường là được mà bác :)) Tưởng gì ghê gớm lắm
Lại cũng như ip4 với 4S, ra tiệm nhờ nó bấm cho 1 phát là có cái sim :)). Apple lần này có gì tung lên mạng hết vậy mà còn giới thiệu đến cả 2h đồng hồ, nản với bác Táo

moc nhi

Member

Phen này Fan Apple thất vọng nhiều đây, cũng vì tin tức rò rĩ trước quá nhiều và khá chính xác nên khi Iphone 5 ra mắt thì không thấy gì khác biệt.
Phải nhìn nhận là bác Tim Cook này còn kém về việc "PR bằng tin đồn", thua xa thời của Steve Job.
Lại còn phải chuẩn bị đối phó vói cái đơn kiện 4G LTE của bác Sam, hãng Apple năm nay chắc là không khá được rồi.

toannh

iphone 5 vẫn chưa xuất hiện về việt nam không dưới 20 chai đấy

mình đoán ip5 về VN tầm 16-17tr (16GB) nhỉnh hơn ip4s giờ tí, giảm dần xuống 15tr, mọi người đoán thử xem! ip4s sẽ hạ nhanh từ mai còn 13tr và giảm dần xuống 12tr trong 10 ngày nữa (16GB)

Chỉnh sửa lần cuối:

Angus_Bert

Film critic

mình đoán ip5 về VN tầm 16-17tr (16GB) nhỉnh hơn ip4s giờ tí, mọi người đoán thử xem! ip4s sẽ hạ nhanh từ mai còn 13tr (16GB)

Em nghi giá ban đầu sẽ lên đến 20 củ, sau đó hạ nhiệt dần dần y chang như thời iPhone 4

m_dht

Member

ko thấy ipad mini các thým nhỉ, mà ip5 ko nghe đã động gì tới NFC, nếu thực sự ko có thì quả là đáng tiếc... chắc sẽ có trên ip5s, kaka

dcdk

Active Member

cuối cùng thì iphone 5 cũng ra mắt

nmcgroup

Well-Known Member

xem giá thế nào chứ cứ 20 củ thì pó trym :(

tu_ht

Member

Cũng không có ấn tượng lắm nhỉ. Chờ đợi xem iphone 5 về đến việt nam giá cả thế nào!

Bên trên