Loa Chario SYNTAR 100 TOWER + amly Denon 2000 đánh bằng đầu CD nào hợp lý? help me

macmanhha

Member
Chào các bác;
Hiện mình đang có Loa Chario SYNTAR 100 TOWER + amly Denon MPA 2000 đánh tạm bằng đầu Ariang 36 K. Nhờ các bác tư vấn dùm đầu CD đọc với cái này hợp lý, giá thành thấp chút. Vì mình cũng không nghe nhiều, chủ yếu nghe thập cẩm, nhạc dể nghe chút.
Nếu là phương án ráp 1 HTC để xem HD ( mình đã có kaiboer K200) va nghe nhạc lossles luôn thì để có 1 HTC nghe nhạc chất lượng tầm cỡ CD thì liệu chi phí tối thiểu phải là bao nhiêu vậy?

Nhờ các bác tư vấn dùm mình phương án hợp lý với. Cám ơn nhiều

macmanhha

Member
Ðề: Loa Chario SYNTAR 100 TOWER + amly Denon 2000 đánh bằng đầu CD nào hợp lý? help me

Đồng chí Ban Quản trị nào rành help mình với nhé. Anh Hà ở Vũng Tàu đây.:)>-

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Loa Chario SYNTAR 100 TOWER + amly Denon 2000 đánh bằng đầu CD nào hợp lý? help me

Chào các bác;
Hiện mình đang có Loa Chario SYNTAR 100 TOWER + amly Denon MPA 2000 đánh tạm bằng đầu Ariang 36 K. Nhờ các bác tư vấn dùm đầu CD đọc với cái này hợp lý, giá thành thấp chút. Vì mình cũng không nghe nhiều, chủ yếu nghe thập cẩm, nhạc dể nghe chút.

việc này bác qua vnav và search thêm sẽ có hiệu quả nhanh hơn. cá nhân em để nghị dùng CD Denon, Rotel, Sony... vì bác đã dùng Amp Denon.
qua bác Quân tại VT để được tư vấm thêm
Nếu là phương án ráp 1 HTC để xem HD ( mình đã có kaiboer K200) va nghe nhạc lossles luôn thì để có 1 HTC nghe nhạc chất lượng tầm cỡ CD thì liệu chi phí tối thiểu phải là bao nhiêu vậy?

Nhờ các bác tư vấn dùm mình phương án hợp lý với. Cám ơn nhiều

tham khảo thêm bài viết về bộ dàn của anh NHMOLS và các bác khác để rõ hơn việc dùng PC chơi lossless và chơi như thế nào để có giá rẻ với chất lượng đạt như CDP 10 k$

Bên trên