LOGO HD VŨNG TÀU

davidhand

Moderator
Để chuẩn bị in áo đồng phục cho anh em trong hội, mọi người đóng góp ý kiến và thiết kế Logo cho hội giùm nhé!
Tiêu chí: gọn gàng, đơn giản, dễ in và ... đẹp! :)

Mình thử đưa ra mẫu này, ai rành về corel draw vẽ lại giùm!
Thanks,

Mẫu 2:

Chỉnh sửa lần cuối:

cuongtn87

Well-Known Member
Davihand
[/QUOTE]

¬¬¬
Meoconred

¬¬¬

cuongf

¬¬¬
phuochalan

#1:

#2:

anh em bầu chọn nào! giải thưởng là 1/4 em vaudi!

bác nào đưa thêm mẫu em add vào luôn!

Chỉnh sửa lần cuối:

davidhand

Moderator
em thấy nó hơi thô! anh em còn logo nào ko ạ! bác làm một cái event nội bộ luôn ạ! bình chọn và trao thưởng luôn! cho anh em có tinh thần đóng góp!

Trên tinh thần đóng góp, ko đòi hỏi! :) AE có ý tưởng hay thì cứ đưa lên để bình chọn thống nhất lấy cái nào OK nhất! Hiện quỹ hội còn rất ít nên chưa có giải thưởng "tươi" hoành tráng, mong anh em hiểu và thông cảm! Tuy nhiên theo mình để khích lệ mọi người đóng góp, mình đề xuất tặng 5 điểm vào giải thưởng Vaudi HDP cho logo được chọn! :-bd

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: LOGO HD VŨNG TÀU

cos nhat thiet dua HDVN vao ko a?? hay day la quy dinh cua ben HDVN

Ko phải quy định của HDVN, nhưng mình cũng nên đưa vào, vì HD Vũng Tàu có được cũng là nhờ thông qua HDVN.
Mình đưa vào thể hiện sự tôn trọng, HDVN là của chung toàn quốc, toàn anh em HD người Việt, chứ HDVN ko phải của riêng tỉnh thành nào!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: LOGO HD VŨNG TÀU

Mình thích cái này cho đơn giản. 2 logo thì nhiều quá. Tuy nhiên, chữ Vung Tau nên đổi sang màu khác. Màu xanh của Biển chẳng hạn:))

một logo nho trước ngực và một logo sau lưng ... dùng logo DHVN đổi chữ hdvietnam sang hdvungtau là ok , còn logo thiết kế riêng của HdVT sẽ được sử dụng cho việc riêng của hội như offline chẳng hạn..

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: LOGO HD VŨNG TÀU

một logo nho trước ngực và một logo sau lưng ... dùng logo DHVN đổi chữ hdvietnam sang hdvungtau là ok , còn logo thiết kế riêng của HdVT sẽ được sử dụng cho việc riêng của hội như offline chẳng hạn..

Không chơi áo có chữ sau lưng anh ơi! dòm oải lắm!
2 bên tay! hoặc ngực! hoặc trên cổ áo (phần giáp ngực)

Bên trên