Lời cảm ơn gửi tới các bác HD Biên Hòa - ngày 26/8/2012

tran tuan vu

Mình là 1 thành viên của HD sài gòn, nhưng do mình đi tự túc = xe máy nên tới sớm hơn đoàn đi xe ô tô 30 chỗ 1 chút.

mình cảm nhận được sự chuẩn bị chu đáo và nhiệt tình của HD biên hòa, đã setup và chuẩn bị từ sáng, trưa chưa ăn nhưng vẫn hóa hức chờ đoán HDSG xuống.

Xuyên suốt chương trình đến tối, nhiều anh em ko ăn để làm MC, vừa mệt vừa đói vừa phải uống rượu bia rất nhiều

Điều này làm mình rất cảm kích.

Cảm ơn 1 chương trình thực sự ý nghĩa.

Đặc biệt cảm ơn tới anh tuanaiai (HDBH), anh thổi saxophone (HDSG)

Hải Đăng

Vâng, xin cảm ơn anh em HDBH đã có 1 bữa tiệc nhỏ đáng nhớ dành cho anh em HDSG với mái nhà chung HDVN
Hẹn các bác ở lần sn lần 3, lần 4, lần 5...lần n nhé :D
Have a nice day

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Lời cảm ơn gửi tới các bác HD Biên Hòa - ngày 26/8/2012

cảm ơn các bác HDBH đã đón tiếp anh em HDSG rất nhiệt tình, hẹn các bác 1 ngày gần đây (em nhớ lời hưa của bác tuanaiai rồi đấy: nào là sàn gỗ, nào là vươn tay ra là ngắt lá chanh, lá bưởi và cả Bưởi BHB-))

longdnl

Well-Known Member

Thay mặt anh em trong hội HDSG xin cảm ơn các bác hội HDBH đã đón tiếp nhiệt tình và chu đáo, anh em trong hội HD Sài gòn đã có được một ngày cuối tuần thật vui và ý nghĩa. Sang năm mừng SN hội HDSG tròn 1 tuổi xin hân hạnh đón tiếp các bác tại Sài Gòn \:D/\:D/\:D/

truonghd

Well-Known Member

Cám ơn a e hội HDBH đã mời và tổ chức vui vẽ

lenamtrung76

Well-Known Member

Thay mặt anh em trong hội HDSG xin cảm ơn các bác hội HDBH đã đón tiếp nhiệt tình và chu đáo, anh em trong hội HD Sài gòn đã có được một ngày cuối tuần thật vui và ý nghĩa. Sang năm mừng SN hội HDSG tròn 1 tuổi xin hân hạnh đón tiếp các bác tại Sài Gòn \:D/\:D/\:D/

EM CHỜ BÁC ĐẤY NHÉ ! :D

cuctruong

Member

cái gì chứ vụ này là ủng hộ liền, chờ đợi là hạnh phúc :)

tolydieu

Đã cảm ơn rồi nhưng phải nói cảm ơn lần nữa 3 MC tuanaiai, lenamtrung76 và dogiabao? dẫn chương trình rất hay, pha dài hước dí dõm, các phó nháy hy sinh phần ăn uống để tác nghiệp. Và tập thể HDBH đã tạo nên một buổi offline vui vẻ hoành tráng.

SN HDSG (tầm giữa tháng 4/2013) thì còn xa quá, nhưng nếu CN hàng tuần các bác HDBH có dịp lên Sài Gòn thì mời ghé cafe Chủ nhật 9 giờ với HDSG, còn sau đó như thế nào thì khỏi nói chắc ai cũng biết. :D

Hôm qua thì có thấy một số gương mặt quen quen, thì ra các bác áo đen cũng tham gia buổi giới thiệu Tizzbird tháng 12 năm ngoái tại KS Viễn Đông.

Chỉnh sửa lần cuối:

thinhkappa

Well-Known Member
Đã cảm ơn rồi nhưng phải nói cảm ơn lần nữa 3 MC tuanaiai, lenamtrung74 và dogiabao? dẫn chương trình rất hay, pha dài hước dí dõm, các phó nháy hy sinh phần ăn uống để tác nghiệp. Và tập thể HDBH đã tạo nên một buổi offline vui vẻ hoành tráng.

SN HDSG (tầm giữa tháng 4/2012) thì còn xa quá, nhưng nếu CN hàng tuần các bác HDBH có dịp lên Sài Gòn thì mời ghé cafe Chủ nhật 9 giờ với HDSG, còn sau đó như thế nào thì khỏi nói chắc ai cũng biết. :D

Hôm qua thì có thấy một số gương mặt quen quen, thì ra các bác áo đen cũng tham gia buổi giới thiệu Tizzbird tháng 12 năm ngoái tại KS Viễn Đông.

Dòng chữ đỏ e xin đính chính là lenamtrung76 nha bác Tân ,hehe

Cảm ơn bác đã phát động phong trào offline cho các ace HDSG để có được buổi giao lưu giữa 2 hội HDBH & HDSG thành công tốt đẹp.

Mình là 1 thành viên của HD sài gòn, nhưng do mình đi tự túc = xe máy nên tới sớm hơn đoàn đi xe ô tô 30 chỗ 1 chút.

mình cảm nhận được sự chuẩn bị chu đáo và nhiệt tình của HD biên hòa, đã setup và chuẩn bị từ sáng, trưa chưa ăn nhưng vẫn hóa hức chờ đoán HDSG xuống.

Xuyên suốt chương trình đến tối, nhiều anh em ko ăn để làm MC, vừa mệt vừa đói vừa phải uống rượu bia rất nhiều

Điều này làm mình rất cảm kích.

Cảm ơn 1 chương trình thực sự ý nghĩa.

Đặc biệt cảm ơn tới anh tuanaiai (HDBH), anh thổi saxophone (HDSG)

Anh em HDBH rất cảm kích tình cảm mà anh em HDSG mang tới trong buổi tiệc. Ngoài những món quà đầy ý nghĩa các bác còn tặng HDBH một lãng hoa tươi tuyệt đẹp. Điều đặc là tuy đường xá xa xôi nhưng vẫn có tới gần 30 bác xuống chung vui cùng sinh nhật lần 2 của ae HDBH (gần bằng quân số HDBH). Em rất ấn tương với bác Namrau, chị Cọp... làm cho không khí buổi tiệc rất sôi động, hài hước. Vâng xin cảm ơm và chúc các bác & gia đình manh khoẻ, mong đc tái ngộ cùng các bác vào một ngày gần nhất.

hbinhlove2003

Well-Known Member
EM CHỜ BÁC ĐẤY NHÉ ! :D

cái gì chứ vụ này là ủng hộ liền, chờ đợi là hạnh phúc :)

Dòng chữ đỏ e xin đính chính là lenamtrung76 nha bác Tân ,hehe

Cảm ơn bác đã phát động phong trào offline cho các ace HDSG để có được buổi giao lưu giữa 2 hội HDBH & HDSG thành công tốt đẹp.

Anh em HDBH rất cảm kích tình cảm mà anh em HDSG mang tới trong buổi tiệc. Ngoài những món quà đầy ý nghĩa các bác còn tặng HDBH một lãng hoa tươi tuyệt đẹp. Điều đặc là tuy đường xá xa xôi nhưng vẫn có tới gần 30 bác xuống chung vui cùng sinh nhật lần 2 của ae HDBH (gần bằng quân số HDBH). Em rất ấn tương với bác Namrau, chị Cọp... làm cho không khí buổi tiệc rất sôi động, hài hước. Vâng xin cảm ơm và chúc các bác & gia đình manh khoẻ, mong đc tái ngộ cùng các bác vào một ngày gần nhất.
Oánh dấu ghi vào sổ liền, mai mốt sinh nhật HDSG mấy bác nhất định có mặt nhá ;) . We are welcome !!!

DAIYOU

Active Member

Còn em thí xin 1 vé vớt nữa nha các bác:D:D:D

thinhkappa

Well-Known Member
Bác Bình nhập tên mấy bác HDBH vào sổ để mai mốt đưa vào danh sách đăng ký tham dự Sinh Nhật HDSG.

tolydieu

Các thành viên HDBH là những người đăng ký đầu tiên sinh nhật HDSG 2013, book trước 8 tháng để giữ chổ. Welcome!

hoangtq

Well-Known Member
Ðề: Re: Lời cảm ơn gửi tới các bác HD Biên Hòa - ngày 26/8/2012

Các thành viên HDBH là những người đăng ký đầu tiên sinh nhật HDSG 2013, book trước 8 tháng để giữ chổ. Welcome!

Book vé sớm như thế thông thường là sẽ nhiều khuyến mãi lắm ;))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Lời cảm ơn gửi tới các bác HD Biên Hòa - ngày 26/8/2012

Mình xin thay mặt anh em HDSG cảm ơn chú Thịnh (thinhkappa) thật nhiều vì đã đặt 1 lãng hoa thật đẹp và rất nhiệt tình với hội từ lúc phát động cho đến ngày mừng SN. Thanks! =D>=D>=D>

Bên trên