Mãi mãi vẫn là nhân tài kiệt xuất

0203

Bác nên cho thêm thông tin về bài viết, ví dụ như đây là cuộc trả lời phỏng vấn của Bác với pv Pháp.

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Mãi mãi vẫn là nhân tài kiệt xuất

hay quá... em thích nhất cụm từ "KHÔNG BAO GIỜ". mà Bác ra đi khi mình chưa chào đời nhưng nói thật mình luôn có cảm giác người rất gần gũi.

gvnth

Active Member

Mình thử cái chức năng hide link, mọi người có thể xem trực tiếp theo link Thi

hjx, gắn link diễn đàn khác rồi
, ko biết bác có bị say good bye ko, cảm tử quân của haivl

gvnth

Active Member

Không biết cụ nói gì? Cảm tử quân gì ở đây??? Vô tình vào mạng thấy clip rất ý nghĩa thì chia sẻ thôi. Tiếc là bây giờ mới được chiêm ngưỡng, rất đáng để mọi người cùng xem. Còn mình thì chả có facebook, cũng chả là thành viên của trang web hai...đam mê mấy cái đồ âm thanh, thấy hdvietnam đáp ứng được sở thích của mình lên tham gia, lên hdvn sợ mấy cái say good bye hay cảm tử quân như bác thì nói làm gì.

scorpio_9x

Well-Known Member
hộ bác chủ =))

[video=youtube;VXz6Vle_zJE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=VXz6Vle_zJE[/video]

scorpio_9x

Well-Known Member
Re: Ðề: Mãi mãi vẫn là nhân tài kiệt xuất

Không biết cụ nói gì? Cảm tử quân gì ở đây??? Vô tình vào mạng thấy clip rất ý nghĩa thì chia sẻ thôi. Tiếc là bây giờ mới được chiêm ngưỡng, rất đáng để mọi người cùng xem. Còn mình thì chả có facebook, cũng chả là thành viên của trang web hai...đam mê mấy cái đồ âm thanh, thấy hdvietnam đáp ứng được sở thích của mình lên tham gia, lên hdvn sợ mấy cái say good bye hay cảm tử quân như bác thì nói làm gì.

ý bác ấy nói vui là bác gắn thẻ hide vào link của diễn đàn khác. ko có ý gì đâu

gvnth

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Mãi mãi vẫn là nhân tài kiệt xuất

ý bác ấy nói vui là bác gắn thẻ hide vào link của diễn đàn khác. ko có ý gì đâu

Có vẻ mình đã ẩn link thành công (nếu dùng nick của mình thì không thấy), bây giờ mở lại không lại có hiểu lầm ở đây.

Bên trên