Mạo mụi boss dàn HD cùi của em , các bác đừng chê nha

ngxlam

Ðề: Mạo mụi boss dàn HD cùi của em , các bác đừng chê nha

Cái dàn này nhìn thì hoành tráng. Nghe thì tạm tạm thôi, được cái công suất lớn thôi. Coi phim thì ok, nghe nhạc thì nản.

dvhuy

mấy bác này khiêm tốn quá chơi như vậy mà còn bảo dàn cùi chắc dàn của em mà up lên đây ko biết cùi tới cỡ nào nữa ! Bộ này là bộ sony tan nát tình làng nghĩa xóm nè mà bác bố trí loa như vậy thì nghe đâu có đc gì nữa phải bố trí lại thôi bác ơi ! Hehehe đang coi lệ phí tình yêu rùi chụp lun hehehe !

Nếu cháu không bày lại được bộ loa thì bảo ba cháu lên đây chú thuyết phục cho, để như thế phí loa lắm, không những không tác dụng gì mà còn phá hỏng cả hệ thống âm thanh đi

cuoi

Sao mà cười được, Loa sony cũng rất hay khi xem film chỉ có điều bạn chất hết loa lên một đống không hay thôi

automad

Member

Trông ngon thế mà kêu cùi à !? :|

goldenfield

Active Member

dàn bác ngon quá :X

Nếu cháu không bày lại được bộ loa thì bảo ba cháu lên đây chú thuyết phục cho, để như thế phí loa lắm, không những không tác dụng gì mà còn phá hỏng cả hệ thống âm thanh đi

phá hỏng hết loa là xao bác , cháu không hiểu là loa bị hư á hả , hay xao bác

Phòng này của em lên phim "Đua nhau làm giàu" phải ko?
Cách sắp xếp có một không hai :)

daisalvic

Bác ơi Post chứ không phải boss bác ạ, cần phải kê lại loa mới được bác ạ.

phamhongson

Well-Known Member

Anh em trên các diễn đàn đều gọi bộ dàn kiểu này là "tan nát tình làng nghĩa xóm" là hoàn toàn chính xác vì chủ yếu nó dùng cho vùng nông thôn nhà rộng không khí trong lành mở nhạc trong nhà (tất cả các loa hướng ra cửa) ra đồng vừa cấy lúa vừa nghe. Cháu chủ thớt nên bàn với ba đem về quê làm từ thiện để nó phát huy hết công năng. Bằng không thì phải bố trí lại cho đúng như sách hướng dẫn.

hoai_trangoc

Active Member

Ông chủ thớt bị ngộ SOny giống mình :d

ar15

Member

hehe hum nào cũng phải post cái bộ của mình mới dc mỗi tội cái viti h còi quá mua năm 2008 hjc

hayhay

Well-Known Member
vậy ra đây là dàn loa Sony làm ra chỉ cốt để hét cho to nhìn thấy cho ngầu ; đặng phá làng phá xóm chứ không phải để nghe nhạc cho thật chất lượng cao à

Transformer

Member
vậy ra đây là dàn loa Sony làm ra chỉ cốt để hét cho to nhìn thấy cho ngầu ; đặng phá làng phá xóm chứ không phải để nghe nhạc cho thật chất lượng cao à
Nghe nhạc sàn hay nhạc nào mạnh về Bass thì em này chấp nhận đc, còn nghe các thể loại khác thì... như đấm vào tai ấy, tuy nhiên để bộ này xem film thì... chẳng tới nỗi nào nếu sắp đặt loa đúng cách.

mozo

Để phòng khách là để ba dùng rồi :))

khanhkun84

Active Member

đc đấy, bộ này xem phim ngon mà, bác chủ xắp xếp lại tí là xong thôi, em nên tham khảo cách bố trí loa trong catalogue là xong thôi mà.

16t ma dc thế thì tốt quá rồi,dần dần tích cóp lúa và kinh nghiệm rồi nâng cấp sau.Chúc mừng=D>

rti_a

Đây là Bo tan nát tình Làng nghĩa xóm mà.bác này U16 mà thế này cũng máu rồi.nhung chắc anh em thích cái tủ kế bên hơn.

Bên trên