mất tag

invisible9x

Táo Tàu
Từ quan lớn đến dân thường k ngoài trừ quan vừa vừa đều đã mất tag bác à :)

Ðề: mất tag

không biết sao vậy ta vừa mới có cái tag vụ off vừa rồi buồn quá

Ðề: Re: mất tag

quên không chúc mừng chú lên moderator box music. Lần tới đi off vác ổ đi cho anh em ít ca nhạc nhẹ. Thể loại nhạc trữ tình thôi ah

invisible9x

Táo Tàu
Đi off em rất là khoái chứ được gắn tag hay không cũng không quan trọng lắm :)) Mà mãi chả thấy các cụ thông báo kế hoạch off đầu năm nhỉ

manhhuy8x

Active Member
Ðề: Re: mất tag

Đi off em rất là khoái chứ được gắn tag hay không cũng không quan trọng lắm :)) Mà mãi chả thấy các cụ thông báo kế hoạch off đầu năm nhỉ

Không được gắn tag vào hội , qua tp chém gió toàn bị cho lên bảng phong thần thôi bác ợ :D

ProSkyR

Well-Known Member
độc quyền gì ở đây.
tag này là kỉ niệm và phần thưởng cũng như lịch sử phong trào offline trên hdvn mà hội hd hà nội đáng dc nhận.
nếu đây là quyết.định riêng của bqt hoặc sự cố kỹ thuật thì ok.
còn nếu là do tác động của cái gì đó/ai đó ko hiểu lịch sử và nhầm lẫn, quá quan trọng hóa phần ảo mà quên đi cái thực thì vấn đề đáng để nói :D

VThanhgtvt

Well-Known Member
độc quyền gì ở đây.
tag này là kỉ niệm và phần thưởng cũng như lịch sử phong trào offline trên hdvn mà hội hd hà nội đáng dc nhận.
nếu đây là quyết.định riêng của bqt hoặc sự cố kỹ thuật thì ok.
còn nếu là do tác động của cái gì đó/ai đó ko hiểu lịch sử và nhầm lẫn, quá quan trọng hóa phần ảo mà quên đi cái thực thì vấn đề đáng để nói :D

Bác tay to, thử hỏi rõ coi sao đi! ;;)

Bên trên