Mẫu PMH - Em là SUBIN

msxixon

Ðề: Mẫu PMH - Em là SUBIN

ý em nói mấy hình huyền ảo xóa phông là k cần thiết đúng hem?

Đâu có đâu. Ý em là sở trường của anh Tô Mì là Tự nhiên, No PTS, điều này mang lại cảm giác thật thà,,,hehe
Còn em cũng thích mấy tấm huyền ảo chứ...nhìn rất là ,,,mụ mị,,,đẹp như mơ,,,:x
Tóm lại anh nào có sở trường gì thì cứ phát huy...em thích hết!:x

msxixon

Cái tay..nữa trái tim kìa..

Công nhận loạt ảnh này đẹp, có nhiều góc độ nhìn subin lạ.

uhm, nắng quá, nhìn mặt nhăn nhăn như khỉ vậy đó! Bữa đó mà đi chắc chảy mỡ lun đó bà, siu nắng dã man...híc híc

locnp

Well-Known Member

Cái tay..nữa trái tim kìa..

Công nhận loạt ảnh này đẹp, có nhiều góc độ nhìn subin lạ.

Mỗi người có 1 góc chân dung, còn đẹp xấu lạ thì tùy cảm nhận :)

Carol

uhm, nắng quá, nhìn mặt nhăn nhăn như khỉ vậy đó! Bữa đó mà đi chắc chảy mỡ lun đó bà, siu nắng dã man...híc híc

Vậy là may mà bữa đó tui hok đi..Chứ đi là bao nhiêu mỡ trong người tui nó chảy ra..là để dành chiên sào nấu nướng cả 1 năm hok hết he! X_XX_X

locnp

Well-Known Member

Vậy là may mà bữa đó tui hok đi..Chứ đi là bao nhiêu mỡ trong người tui nó chảy ra..là để dành chiên sào nấu nướng cả 1 năm hok hết he! X_XX_X

Một công đôi chuyện đó mà, vừa có tác phẩm đẹp vừa giảm mỡ còn gì bằng :))

locnp

Well-Known Member

Dear bác Lộc iu,,,
em hỏi ý hok phải, tấm này bác có lấy con mouse cà cái...mỏ của em hok vậy? Sao em thấy nó mỏng lét thế? Hơi khác bình thường...hehe

Em thấy đẹp hay ko đẹp, nói để anh sửa lại cho ;)

msxixon

Em thấy đẹp hay ko đẹp, nói để anh sửa lại cho ;)

em thấy lạ, cũng đẹp...Nếu anh sửa thì cứ để nguyên đó đi,,,em đem tấm hình này vô TMV cho nó giải phẫu lại cái mỏ cho giống với hình của anh là đẹp ác liệt lun! Hii, em để hình anh chụp ở bãi cỏ làm wallpaper Laptop ( tấm khác, k phải tấm này), ai xem cũng khen,,,:xhihi--- nghệ thuật photoshop quá đỉnh!

locnp

Well-Known Member

em thấy lạ, cũng đẹp...Nếu anh sửa thì cứ để nguyên đó đi,,,em đem tấm hình này vô TMV cho nó giải phẫu lại cái mỏ cho giống với hình của anh là đẹp ác liệt lun! Hii, em để hình anh chụp ở bãi cỏ làm wallpaper Laptop ( tấm khác, k phải tấm này), ai xem cũng khen,,,:xhihi--- nghệ thuật photoshop quá đỉnh!

Haha.. em làm anh té ghế rồi... lần đầu tiên có người khen anh PTS đỉnh =))

hellomoto

Active Member

em cũng choáng váng xây xẩm tối tăm mặt mày vì đọc cái câu của em ý ! chắc giờ này lão lộc đang ở tầng mây thứ 8 thứ 9 gì đó rồi =))

dragonlee

Well-Known Member

Nói nhỏ 1 câu là mẫu của bác Lộc có làn da đẹp hơn mẫu của bác Mỳ Tôm :D

msxixon

Ôi, đang học bài mà thèm một thứ chất lỏng được chiết xuất từ....mầm lúa mạch, nước tinh khiết và 1 đống chất gì gì đó quá!
Thôi, không được uống thì uống nước chanh cho đỡ thèm vậy!!! ^_^
Có bác nào thèm giống e hok???;))

kiukiu

Well-Known Member

Ôi, đang học bài mà thèm một thứ chất lỏng được chiết xuất từ....mầm lúa mạch, nước tinh khiết và 1 đống chất gì gì đó quá!
Thôi, không được uống thì uống nước chanh cho đỡ thèm vậy!!! ^_^
Có bác nào thèm giống e hok???;))

Thế thì e là cạ cứng của đa số các anh trong này rồi :))
Cái chất mà e bảo nó bao gồm malt đại mạch, hoa huoblon và để thêm cái độ thèm là ... mồi, loại hải sản 45,50kg/con đó em ;;)

locnp

Well-Known Member

DSP còn nửa trái chanh kìa em, nhanh vắt nước kẻo rụng :))

kiukiu

Well-Known Member

xixon là kon traj hay gáj mà ăn nói nge ớn óc wá zay????

Bác này chuyên có những comment rất thiếu tính xây dựng và mang đầy chất chọc ngoáy không mấy thiện chí !
Xin thưa đấy là mẫu của ae trong SG, rất nhiệt tình và vui tính, chưa tìm hiểu mà vào quăng 1 câu kiểu này dễ ăn cả xe tải gạch lắm bác ạ

msxixon

DSP còn nửa trái chanh kìa em, nhanh vắt nước kẻo rụng :))

ơ ơ, DSP còn 1/2 trái chanh là sao? Có liên quan gì đến em đâu?
ANh Lộc nói chuyện ẩn ý quá nha, hok hiểu
Ah, hum qua em đi Phỏng vấn bên cty Sao Bắc Đẩu ở KCX Tân Thuận, anh làm gần đó đúng hem? Em mà đậu là làm gần nhau rùi...hahaha

locnp

Well-Known Member

ơ ơ, DSP còn 1/2 trái chanh là sao? Có liên quan gì đến em đâu?
ANh Lộc nói chuyện ẩn ý quá nha, hok hiểu
Ah, hum qua em đi Phỏng vấn bên cty Sao Bắc Đẩu ở KCX Tân Thuận, anh làm gần đó đúng hem? Em mà đậu là làm gần nhau rùi...hahaha

Oạch, cty anh sắp dọn đi chỗ khác rùi :(

msxixon

xixon là kon traj hay gáj mà ăn nói nge ớn óc wá zay????

Dạ, em là con gái bác ah...Em có nói với bác đâu mà bác ớn óc chứ! Em chỉ nói với những người biết em và chơi với em thôi bác ạ,,,sry vì đã làm bác ớn tới tận óc nhé!!!!

Bên trên