Máy chiếu di động có bác nào đã từng trải nghiệm

lam3l

Em đang có nhu cầu mua máy chiếu di động mini nhỏ gọn có các tính năng cần thiết để đi du lịch. Tìm hiểu trên mạng thì em thấy có vài thương hiệu máy chiếu bỏ túi như: Miroir MP150W, Xgimi Z4 Air, Dashbon Flicks, Sony MP-CL1, Asus ZenBeam E1, Philips PicoPix PPX4350. Mà chưa biết tính năng của những loại máy trên khác nhau như thế nào. Bác nào đã từng sử dụng qua có thể cho em xin tí kinh nghiệm được không ạ?

anhbeti1988

Member
Máy chiếu nhỏ thường độ sáng yếu, coi không rõ nét.
Mình có mua cái UC208 mini gì đó, oder trang Amazon, chẳng xài đến là bao.
Bạn thích thì mình để rẻ lại.

trantuananh14

Không biết bác xài qua loại máy chiếu mini có độ sáng bao nhiêu chứ bạn em đang xài con Dashbon Flicks có độ sáng đến 700 ANSI lumens, dùng chiếu phim ngoài trời buổi tối hình ảnh rất rõ và nét.

haidanghaidang

Em đang có nhu cầu mua máy chiếu di động mini nhỏ gọn có các tính năng cần thiết để đi du lịch. Tìm hiểu trên mạng thì em thấy có vài thương hiệu máy chiếu bỏ túi như: Miroir MP150W, Xgimi Z4 Air, Dashbon Flicks, Sony MP-CL1, Asus ZenBeam E1, Philips PicoPix PPX4350. Mà chưa biết tính năng của những loại máy trên khác nhau như thế nào. Bác nào đã từng sử dụng qua có thể cho em xin tí kinh nghiệm được không ạ?
Bác có nhu cầu sử dụng đi phượt thì em đề nghị đầu tư con Dashbon Flicks, con này có 2 phiên bản thời lượng pin 4 tiếng và 8 tiếng. Mang đi xa trình chiếu thì không cần lo pin hết giữa chừng ấy ạ.

saigonmix

Active Member
Miroir MP150W, Xgimi Z4 Air, Dashbon Flicks, Sony MP-CL1, Asus ZenBeam E1, Philips PicoPix PPX4350
Trong các dòng trên thì Xgimi là nổi trội nhất, máy nhìn cứng cáp và màu sắc rất đẹp, giá ngoài chục củ nên phù hợp với bác nào thật sự đam mê. Rẻ rẻ thì cứ lấy philips, miroir

lam3l

Con UC208mini của bác mua nó có tính năng như thế nào vậy bác?

lam3l

Em vừa tìm được bảng so sánh các loại máy chiếu di dộng đây, quăng lên đây cho các bác tham khảo luôn

Bên trên