Mấy hôm nay Fshare kéo rất chậm, có bác nào bị như em ko ạ!

vincle

Tình hình là mấy hôm nay cái FTTH ở cơ quan e rất là phập phù, load trang chậm, dow và up thường xuyên ở mức 150kb/s (bình thường là khoảng ~1mb). Kéo video Youtube thì ổn vẫn max đường truyền, không hiểu FS lỗi hay mạng bị sao nữa, có bác nào biết chỉ e với ko phải gọi thợ tới thôi :( mấy hôm nay chẳng làm ăn được gì rồi!

dntk44tdh3

Active Member
Mấy hôm nay Fshare nó thế đấy bác ạ,em mấy hôm trước kéo toàn 10-20KB/s mới kinh chứ. Load trang chậm chắc bác nói đối với hdvietnam đúng không,em cũng load chậm lắm.trang khác thì vẫn bình thường

vincle

Mấy hôm nay Fshare nó thế đấy bác ạ,em mấy hôm trước kéo toàn 10-20KB/s mới kinh chứ. Load trang chậm chắc bác nói đối với hdvietnam đúng không,em cũng load chậm lắm.trang khác thì vẫn bình thường

yes yes chuẩn thế rồi bác ạ, những trang khác vẫn kéo ầm ầm. chỉ riêng hdvietnam (mới biết thế)vậy thôi mới ức chứ, test speed vẫn ok mà ~X(

thz

Member
Ðề: Re: Mấy hôm nay Fshare kéo rất chậm, có bác nào bị như em ko ạ!

yes yes chuẩn thế rồi bác ạ, những trang khác vẫn kéo ầm ầm. chỉ riêng hdvietnam (mới biết thế)vậy thôi mới ức chứ, test speed vẫn ok mà ~X(

Mấy hôm vừa rồi em vào hdvietnam còn lúc được lúc không cơ ạ :(, fshare down toàn báo lỗi. Hôm nay mới thấy mạng bình thường hơn được 1 tí, down fshare được 700 kb/s (bình thường 2,5 mb/s :().

ToRuong

Ðề: Mấy hôm nay Fshare kéo rất chậm, có bác nào bị như em ko ạ!

Hôm qua e mới kéo dc 4,2 đến 4,6mb/s, tuy nhiên nó lại ko nhớ cache, làm cứ phải đăng nhập hoài, chắc đang bảo trì

Mr Manh

Minh vừa test

ngoisaocodon199126

Well-Known Member

Bạn xài mạng adsl gì thế nếu xài thang fpt or cmc thì down fshare lúc nào cũng max speed mà đạo này fshare dỡ chứng rồi cũng đã đến lúc máy chũ bảo trì thường xuyên rồi đây !!

tuanrambo9999

Well-Known Member

Mình kéo bình thường ADSL cùi 600 kb/ s ?

ditymm

Member

Các bạn cho mình hỏi, sao IDM không bắt link Fshare vậy (trình duyệt Firefox 17 , IDM 6.12.26)

vincle

Re: Ðề: Mấy hôm nay Fshare kéo rất chậm, có bác nào bị như em ko ạ!

Các bạn cho mình hỏi, sao IDM không bắt link Fshare vậy (trình duyệt Firefox 17 , IDM 6.12.26)

Xem trong type của IDM có đuôi file bạn cần dowload chưa :)
Hoặc trong General đã tick vào trình duyệt Firefox chưa

hellomoto

Active Member
đúng là 2 hôm nay hơi trục trặc tý, bình thường 5-6 nay chỉ còn 2-3mb/s, lâu lâu nó khìn khìn ấy mà :D

lehuytrinh

Well-Known Member

Đúng mình cũng bị tốc độ quá thấp luôn

vucovu

Em nó đang bệnh, vào được là may mắn rồi.

hongdanh

Fshare giờ nó ko nhận link luôn mà nhảy qua trang khác mới nhận link
bực mình thế

SuperDreamII

Thông báo hôm nay Fs max băng thông nhá các bác Hà nội, mạng FPT !

Bên trên