Mấy ngày nay, mạng FPT chậm quá phải không anh em?

songokubb

FPT chậm hay ko thì mình ko biết vì đang xài vnpt.Nhưng down fshare thì mấy hôm nay rất chập chờn,chậm hơn mọi ngày

Ðề: Mấy ngày nay, mạng FPT chậm quá phải không anh em?

vẫn bình thường , chỉ có 1 tối ngày 10 , mạng bị rớt , lúc có lúc không , đến 12h mới chơi được

mọi người phải gây sức ép lên FPT về băng thông đi, em dùng tạm vài tháng nữa rồi cắt, vừa lắp đc mấy hôm, gói 6m dowload fshare chỉ đc loanh quanh 650kb, đúng ra phải 750kb. Lúc vừa lắp xong thì chạy toàn tầm 800kb trong lòng nghĩ ổn.

Hai Scm

Active Member
Hự hự em đang xài FPT ADSL Mega Me 6M cũng thấy chap chon lức nhanh lúc chậm... chắc phải qua cáp quang quá....

Chắc đứt cáp nữa hả gì rồi

tycom

Member

Down toàn phim dung lượng lớn không mà tốc độ kiểu này thì biết bao giờ xong đây ta?

minhdangkt

Well-Known Member

Em cũng bị. Mà em ở tỉnh tưởng chỉ khu vực mình bị chứ. Giờ mới biết cả nước bị.
Em xài gói 6m down cũng lanh quang 700k/s thôi. Cũng bằng gói Home gì đó của Viettel không nhớ, mà cước 230k 1 tháng

meocon

Well-Known Member

FPT buổi tối chậm hơn hẳn , đang xài gói 6MB , tốc độ lúc lắp đặt thấy cao giờ thấp xuống ( down fshare) mới có 2 tháng chứ nhiu . hic , nghe danh FPT từ lâu nhưng vì bằng giá VNPT mà dc 6MB nên xài , ko ngờ FPT chơi thế .

Mấy bữa nay vào web nước ngoài cứ đơ đơ, được cái FB vào vẫn ngon :D

tuan_ipad2

Well-Known Member

bình thường không sao, mỗi lần mưa gió là y như rằng mạng như cít, phát bực mình với bọn nhà mạng, rất muốn chuyển qua mạng khác nhưng kho phim mạng khác không có bluray gốc thế mới đau em

SweetLie

Mấy hôm nay rồi lúc nào cũng toàn mấy chục B/s. Bó tay chả làm dc gì hết. Thật sự là muốn chửi tục :-t

meocon

Well-Known Member

Mấy hôm nay rồi lúc nào cũng toàn mấy chục B/s. Bó tay chả làm dc gì hết. Thật sự là muốn chửi tục :-t

MÌnh xài SCTV , Viettel , VNPT , FPT

Chỉ thấy Viettel là No1 . VNPT là No.2 .

do_long_khach

Well-Known Member

bình thường không sao, mỗi lần mưa gió là y như rằng mạng như cít, phát bực mình với bọn nhà mạng, rất muốn chuyển qua mạng khác nhưng kho phim mạng khác không có bluray gốc thế mới đau em

Vụ kho phim này như nào, bác chỉ dùm với được ko?

hang_gom

Well-Known Member

Chắc có trục trặc về cáp kết nối với nước ngoài.Hôm qua và hôm kia chạy không nỗi,cứ tưởng máy bị virus.Bò lăn bò càng.Nhất là Gmail.

Bên trên