Mega.1280 đang bị lỗi

pronet

Member
Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

đang tính vào down phần tiếp của phim, bấm vào thấy không thể kết nối :|:|:|

conan2901

Active Member

cóa thông báo đang sửa sever :D
y như mu ý, đang bảo dưỡng :D

sangdoba

Thấy đã hoạt động lại rồi, nhưng sao vẫn báo không tìm thấy:

-------
Tài nguyên yêu cầu không tìm thấy: Tài nguyên bạn yêu cầu không tìm thấy. Bạn kiểm tra lại dữ liệu yêu cầu hoặc thông báo lỗi tới nhà quản trị. Xin cảm Ơn

Hệ thống sẽ quay lại trang chủ sau 5 giây
----------

doint

Em có chút thắc mắc hỏi các bác tí : Hiện giờ em vào đăng kí ở mega 1280 không được, nó cứ báo Có lỗi xảy ra. Bạn hãy kiểm tra: - Mã bảo mật không đúng.. Em đảm bảo các bác là nhập đúng, thử cả chục lần vẫn báo thế. Các bác help em với.
Thank a lot !

heeroyun

Member

Đang thiết cái part 55 của Scream mà nó báo ko có tài nguyên :(

ledung123

Về Hưu

Thông báo chung cho các bạn đang download từ server mega.1280.com, hiện giờ tuy website đã vào được. Nhưng có 1 số data center của mega.1280.com chưa phục hồi, nên sẽ có tình trạng một số file , khi download sẽ thông báo lỗi " Không tìm thấy tài nguyên". Vì vậy các bạn yên tâm, các bạn có thể chờ rồi quay lại download các part còn thiếu sau .

Thân

Thông báo chung cho các bạn đang download từ server mega.1280.com, hiện giờ tuy website đã vào được. Nhưng có 1 số data center của mega.1280.com chưa phục hồi, nên sẽ có tình trạng một số file , khi download sẽ thông báo lỗi " Không tìm thấy tài nguyên". Vì vậy các bạn yên tâm, các bạn có thể chờ rồi quay lại download các part còn thiếu sau .

Thân

Cám ơn bác đã thông tin kịp thời.Đang down PBN 79,thiếu 3 file nữa.Nhỡ mà nó die luôn,phiền bác reup lại giúp mình nhé.

time_cop

Well-Known Member

Thân

May quá, xem nữa thì mình đi up lại cả đống file rồi :D

laohacvaconvac

Thân

Ac, hèn gì phim nào cũng thấy có vài link báo lỗi không tìm thấy tài nguyên
Cám ơn bác, ko lại ngồi chửi thầm hehe

Delek

Hô hô hô, mình cũng đang ở quận 10 nè :D:D, chắc hẳn bạn cũng biết đường bà hạt nhả, ở đó có tiệm internet lan anh (bây h đổi tên rồi mà mình hok nhớ chính xác là gì). H cao điểm thì max là 3MB, còn lựa h ít người thì down vù vù (mà theo mình thấy tiệm này luôn luôn là h cao điểm :(:( )
Hơi uổng là đa số các tiệm đã cài trình freeze nên hok cài IDM được, cũng chả cài mega.1280 tool dc. nên đành down thủ công

Cài được,chỗ net gần nhà cài freeze nhưng mnih2 vẫn xài nó được.Bạn nhớ rõ lại xem chỗ mà bạn nói là chỗ nào nhé.

HDMovie_VN

Well-Known Member

Ledung123 là phát ngôn viên của mega.1280 à? "Lên chức" ác liệt nhỉ?

Delek

Hô hô hô, mình cũng đang ở quận 10 nè :D:D, chắc hẳn bạn cũng biết đường bà hạt nhả, ở đó có tiệm internet lan anh (bây h đổi tên rồi mà mình hok nhớ chính xác là gì). H cao điểm thì max là 3MB, còn lựa h ít người thì down vù vù (mà theo mình thấy tiệm này luôn luôn là h cao điểm :(:( )
Hơi uổng là đa số các tiệm đã cài trình freeze nên hok cài IDM được, cũng chả cài mega.1280 tool dc. nên đành down thủ công

Cài được,chỗ net gần nhà cài freeze nhưng mnih2 vẫn xài nó được.Bạn nhớ rõ lại xem chỗ mà bạn nói là chỗ nào nhé.

Thân

Hic , lỡ tay xóa 1 đống file dowm dỏ rùi :((

BATPHAM

Cám ơn chủ rạp ledung123 nhé.
Ngộ tưởng đâu mấy file bị xóa sẽ mất vĩnh viễn luôn chứ.
Nghe vậy ngộ an tâm rồi. Mà chừng nào mới có trở lại vậy?

vhunter

hôm nay download sao file bị thiếu quá trời luôn

Shaynes

Member

Hic hôm nay tốc độ chậm kinh. Ko biết mega bị lỗi hay là sắp tết nên các bác server chuẩn bị về quê ăn tết lun hay sao đó!!!

kyoh

Anh em chuyển qua megasharevn đê. Down phát một 4 5 Gb lun. Mega1280 chia nhỏ file down khó chết.

Không chỉ tốc độ down mà tốc độ up cũng cà chớn không thể tả!!!
Anh em chuyển qua megasharevn đê. Down phát một 4 5 Gb lun. Mega1280 chia nhỏ file down khó chết.

Down 1 cục thì sướng nhưng với uploader là 1 chuyện lớn đấy(ít ra là đối với mình)

baby_u_91

Down 1 cục chà bá vậy nguy hiểm lắm, lúc upload thì dễ hư, download về thì dễ corrupt :|:| 1280 vẫn là nhất :D:D
Với lại ai đang xài mạng VNPT hẵn sử dụng megashare vì hình như megashare là của VNPT còn mega.1280 thì của FPT :D

Tiệm internet 168 (địa chỉ là 168 bà hạt thì phải) ở đường bà hạt ấy, gần ngã tư bà hạt, sư vạn hạnh

Bên trên