Mega.1280 đang bị lỗi

Cuong2013

Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Tôi đang dùng megatool . Không hiểu sao hôm nay add link vào thì được báo là " system can't find any result .Please check your connection again ." Còn khi add vào các software đownloa khác thì down bình thường . Nhờ các bác check hộ.
Cám ơn

lehai0609

Bạn đã kích hoạt chức năng " Tải xuống trực tiếp" trong phần quản lý account chưa ?

Thế còn trường hợp dùng Megatool của mình thì sao hả bạn. "Bận" gì mà tới hẳn 2 hôm ko down đc gì là sao? Rất mong bạn hồi đáp lại nhanh giúp mình

ProSkyR

Well-Known Member

Thế còn trường hợp dùng Megatool của mình thì sao hả bạn. "Bận" gì mà tới hẳn 2 hôm ko down đc gì là sao? Rất mong bạn hồi đáp lại nhanh giúp mình

hdvietnam và mem hdvietnam không liên quan gì đến mega.1280 cả. Chỉ là chia sẻ những gì đã upload lên host này cho mọi người thôi ;)

keiren92

Sao nói fix xong web rồi mà tốc độ kinh hoàng thế nhỉ ... 1,2,3,4,5kb/s đùng chéo lại vọt lên 300kb/s rồi rớt xuống ~5kb/s miết !

ProSkyR

Well-Known Member

06/02/2010 10:50 PM
phatngonvien_1280 đã viết:
Tạm ngưng chức năng upload file và leech Chào các thành viên tham gia hệ thống 1280.COM,

Hiện tại hệ thống 1280.COM đang gặp một số lỗi hệ thống nên sẽ tiến hành sửa chữa do đó tại thời điểm này các chức năng upload của mega.1280 và leech của leecher.1280 sẽ ngưng hoạt động. Chúng tôi sẽ nhanh chóng khắc phục và đưa hệ thống vào hoạt động.

Tại thời gian sửa chữa các chức năng download, quản lý tài nguyên .v.v. sẽ vẫn hoạt động bình thường.

Xin cám ơn và cáo lỗi với các thành viên tham gia.
Ban điều hành 1280.COM
Thảm nào up mãi ko thấy hiện code :-S

conan2901

Active Member

hjc, vua kích hoạt VIP xong mà chả được gì :))
để dành vậy :D

conan2901

Active Member

kích hoạt 3 tháng VIP thì được key leech 1 tháng :X
Mail sẽ được auto send trong vòng 24h :))

ý em là chả down đc gì :))
bi giờ mới down load đc này, bị mất 1tiếng ko thấy gì :D
vip 1 năm đc leech 6 tháng, nhận đc ồi :D

bkatt123

Hix tình hình này chuyển sang mediafire thôi các bác ơi . Nản mega lắm rồi :(

phitruong

Member

Trời ơi sao 1280 no chết nữa rồi,chán như con gián !!!!!!

kyoh

Ko chết, nhưng tốc độ thì cứ phải gọi là như down ở host nước ngoài.

Ko chết, nhưng tốc độ thì cứ phải gọi là như down ở host nước ngoài.

Đang bị chết đây #:-S. Ông nào dùng mạng VNN thì cứ Acc RS hay MU mà chém đừng mua vip 1280. Khổ nỗi dùng FPT nên limit host nc ngoài đành chịu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

keiren92

Ôi zào ... xài FPT mà thằng 1280 die miết ... thì buồn liên miên ... ko biết bên megashare thế nào nhỉ?

quat_3_tieu

sao từ tối tới giờ quat không thể log-in Acc mega 1280 được.........Acc Vip mà chang xài đượcX(

ivy68

Huyền Thoại

Chưa ăn bánh chưng đã dính ruột rồi.
Mega1280 đình công sao đó, không làm được gì nữa.

Bên trên