Mega.1280 đang bị lỗi

ivy68

Huyền Thoại
Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

Chắc kiểu này phải nhờ bác Luật sư Cù Huy Hà Vũ để thưa đám mega quá. Làm ăn gì mà bựa thế, thật ra hư thì báo là hư cho mọi người biết mà né và nghỉ chơi chờ sửa đi, đằng này im thin thít như thịt nấu đông, ngậm miệng chén tiền thuê bao của mọi người.

osiric

Well-Known Member

Đang vật lộn với nó để down vài file cuối cùng đây nè
Chán VL, vậy mà đi thu tiền acc vip, vip còn thua free nữa là

doodoofan

Member

Để chứng minh là acc free và khách ko được thiên vị hơn acc VIP, mega 1280 đã cho cả free và khách tèo.

changxitin

Vứa mới kích hoạt acc vip xong tí ta tí tửng down, ai dè 1280 lỗi ==!
Buồn hiu :((

titon1702

Member

còn cái file cuối cùng có ~70mb mà down 3,4 ngày nay chưa đc mà tìm nguồn khác thế vào lại ko có mới đau, mùng 1 mà ức quá các bác ơi :(

titon1702

Member

tạm thời bây giờ các bác thích phim gì thì lên gg search rồi down, giờ mình thấy link megaupload và mediafire ổn hơn 1280 nhiều đó, chứ Tết mà đợi kiểu này thì...

p.s: bây giờ phim đa số là có multi link :)

changxitin

Tức cũng chẳng làm đc gì nhỉ :D
Thôi hưởng thụ tết vui vẻ đi rùi sau đó chửi sau :D
Năm mới vui vẻ :)

BATPHAM

Cứ lỗi hoài kiểu này thì làm sao làm ăn và cạnh tranh với người ta đươc.

ivy68

Huyền Thoại

Cứ lỗi hoài kiểu này thì làm sao làm ăn và cạnh tranh với người ta đươc.

Kiểu kinh doanh này thì đâu cần cạnh tranh mà bác. Theo kiểu: Chụp dựt - lừa đảo - vô trách nhiệm - ai chết mặc ai tiền thầy bỏ túi thì chúng đâu phải lo tới cạnh tranh - thị trường - khách hàng.
Thật là hết biết cho 1 loại hình dịch vụ kiểu này. Ngày Tết là ngày mọi người trông chờ vào dịch vụ mình đang xài có gì mới có gì hay để còn hưởng thụ còn vui Tết thì lại như vậy đó.
Các bác biết năm nay đi chùa mình cầu khấn thêm cái gì không: Lạy Trời lạy Phật phù hộ độ trì sao cho đám dịch bệnh mega nó đỡ chai mặt, hư thì hé miệng nói nhỏ chút xíu với các "thượng đế kiểu con dế" này 1 câu xin lỗi nho nhỏ.
Nói thật: nếu không mê film HD thì đúng là các vàng mình chẳng giây với đám mề gà mắc dịch này.
Ê hê đầu năm xả chút cho cả năm vui.

wesker

Member

Mega1280 nghĩ tết rồi bác ơi....Em nghĩ chắc mùng 6 mới đi làm lại

VinhJames

Cả đêm chẳng down được, sáng giờ này cũng chẳng vào được. Tốn mấy chục ngàn ko tức, mà tức cái kiểu làm việc chó cắn của bọn này rồi. Bỏ tiền ra bên Rapidshare cho xong. Nản cái bọn 1280 này ghê!

Basim

Banned

Hic, em đang down dở bộ "Thăng trầm kiếp mỹ nhân" của các bác up, được vài tập thì teo, chán quá, đợi mãi không thấy ai sửa Mega 1280.

kyoh

Chán VN ghê, megashare thì mất file, mega.1280 thì ko truy cập dc...

Bên trên