MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, â

minhthanhbui

Active Member
Ðề: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

4share nó vẫn cứ quay tròn bác ơi :(

Bác bấm lại vài lần là đc. 4SHARE hiếm khi quay tròn lắm. chỉ có fshare thui.

pro wa

Active Member
Ðề: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

OK. Server 4share ít phim hơn fshare nên có bao nhiêu xài tạm :d

zaj thì bác thêm server tenlua vào đê bên đó phim củng nhiều như fshare zaj

hoadien

Active Member

Ban. có bản dung cho Pc không Vậy ? Mình đang xài Kodi 16 ....

minhthanhbui

Active Member

Ban. có bản dung cho Pc không Vậy ? Mình đang xài Kodi 16 ....

PC thì tự ad link vào FSHARE TOOL là có thể Play đc mà.

hientq288

- THANKS AD, GIỜ TẢI CÁI NÀO VỀ, SAO 3 4 MÓN LUÔN VẬY :)

minhthanhbui

Active Member

AE xài có bị lỗi gì nữa ko thì report lại nhé. thanks

skd

Member

Nửa tháng nay tk 4share toàn ngoáy tít, có xem đc gi đâu bác!

minhthanhbui

Active Member

Đã có bản mới sửa lỗi 4SHARE. các bác tải về nhé.

pro wa

Active Member

sao cài bản mới roài mà thấy chưa cập nhật phim zaj bác

skd

Member

Em chưa có time bác à. 4SHARE thì hơi ít phim.

Ứng dụng của bác thì rất hay, xem phim thì cực nét,chuẩn... Nhưng có cái chưa hay là chưa dùng đc hoàn toàn bằng remote, kho phim ít, mình dùng tk fshare trên xshare (kodi), ứng dụng fshare của fpt ( trong playstore) vẫn xem tốt ( mặc dù hết hạn) nhưng trên ud của bác thì chịu ( báo ko phải vip). Bác mà cho thêm phan up phim(chia xẻ) nhu xshare của bác thaini nua thi có khi day phim ngay?

nammeo76

Well-Known Member
phần mềm dùng tốt , nhỏ , gọn , tuy hơi ít phim ... xem phim bằng mx player trên server fshare load khá nhanh , update thêm phim nữa thì tốt ! thank ad .

Hello. rất cám ơn diễn đàn đã cho bài viết rất hay. có điều khi đọc qua không hiểu phải cài đặt như thế nào? nếu có thể viết bài hướng dẫn cách cài đặt từ A đến Z chi tiết cụ thể thì rất là tuyệt vời cho những anh chị em chưa có am hiểu nhiều về xem phim online trên MeGaHD. HIện tại mình đang dùng đầu phát Android Himedia Q10 quad 4k và 3D. nhưng cũng chỉ để xem phim từ HDD và youtube mà thôi. Mong các anh chị dành chút thời gian để viết cho anh em một bài hưỡng dẫn từng chi tiết để anh em tham khảo và làm một cách hoàn hảo. Chân thành cám ơn diễn đàn và luôn luôn chúc diễn dàn ngày một phát đạt.

minhthanhbui

Active Member

Ứng dụng của bác thì rất hay, xem phim thì cực nét,chuẩn... Nhưng có cái chưa hay là chưa dùng đc hoàn toàn bằng remote, kho phim ít, mình dùng tk fshare trên xshare (kodi), ứng dụng fshare của fpt ( trong playstore) vẫn xem tốt ( mặc dù hết hạn) nhưng trên ud của bác thì chịu ( báo ko phải vip). Bác mà cho thêm phan up phim(chia xẻ) nhu xshare của bác thaini nua thi có khi day phim ngay?

Chào bạn. mình ko biết XFSHARE làm thế nào chứ bên mình chỉ get link từ FSHARE nên ko thể dùng tài khoản hết hạn được ! bạn xem phim thì nên đầu tư tk VIP chứ sao lại phải tiết kiệm dùng tk hết hạn mà cố đấm ăn xôi làm gì :D Phim mình sẽ cố gắng cập nhật sớm. cảm ơn bạn.

minhthanhbui

Active Member

Hello. rất cám ơn diễn đàn đã cho bài viết rất hay. có điều khi đọc qua không hiểu phải cài đặt như thế nào? nếu có thể viết bài hướng dẫn cách cài đặt từ A đến Z chi tiết cụ thể thì rất là tuyệt vời cho những anh chị em chưa có am hiểu nhiều về xem phim online trên MeGaHD. HIện tại mình đang dùng đầu phát Android Himedia Q10 quad 4k và 3D. nhưng cũng chỉ để xem phim từ HDD và youtube mà thôi. Mong các anh chị dành chút thời gian để viết cho anh em một bài hưỡng dẫn từng chi tiết để anh em tham khảo và làm một cách hoàn hảo. Chân thành cám ơn diễn đàn và luôn luôn chúc diễn dàn ngày một phát đạt.

Chào bạn. Bài viết rất dễ hiểu mà. Ở dưới bài viết có link tải về bác tải bản APK về rồi bỏ vào USB cắm vào ANDROID Box để cài đặt.
Sau đó cài thêm trình phát Video : MX PLayer (cũng có link tải bên dưới) hoặc tải trên CH Play.
Sau đó bác tải bộ CODE hỗ trợ âm thanh cho MX Player (có link ở dưới luôn). bỏ vào ổ C của android Box là MX PLAYER sẽ tự nhận.
Còn nếu muốn chỉnh MX Player chạy tốt hơn thì đọc thêm bài viết bên dưới đó.

khoathu

Member

mấy bữa nay sao mình không play được phim bác ui,của mình có TK vip.

Bác minhthanhbui cho em hỏi chút: Em chạy MegaHD trên Himedia Q10IV, tài khoản 4share thì xem tốt nhưng tài khoản fshare thì không xem được là nguyên nhân gì. Cả 2 tài khoản đều là VIP. Khi chạy film bằng tài khoản fshare thì nó chỉ dừng lại ở đăng nhập vào fshare

Bên trên