MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, â

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

À bạn có danh sách link phim hay thì gửi cho MegaHD để bên mình đưa lên App. Thanks

Nếu là Fshare thì lấy file xml bên Xshare đó bác. vô vàn phim. Nhưng cho em hỏi là phim bác đưa lên thủ công chả phải soi xem phim đó đã có chưa à, nếu vậy thì mệt phết nhỉ

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Re: Ðề: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

Nếu là Fshare thì lấy file xml bên Xshare đó bác. vô vàn phim. Nhưng cho em hỏi là phim bác đưa lên thủ công chả phải soi xem phim đó đã có chưa à, nếu vậy thì mệt phết nhỉ

Mình ko lấy kiểu XML vì có nhiều link die, thứ 2 là mình phải làm thủ công để sắp xếp mHD, 720, FullHD cho từng bộ phim. Mỗi phim phải đảm bảo có link mHD (bản nhẹ) để xem Online tốt, và có bản 1080P để download hoặc dành cho ai có mạng khủng. Dùng XML Xfshare thì nó sưu tầm loạn xạ lắm.
Còn soi phim thì mình cũng ko cần vì mình add theo list trên HDVIETNAM, add đến đâu đánh dấu rồi.

3dong

Member
Ðề: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

mấy hôm nay server quá tải hay sao mà toàn báo: "không có dữ liệu"?!

minhthanhbui

Active Member
Ðề: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

mấy hôm nay server quá tải hay sao mà toàn báo: "không có dữ liệu"?!

Vẫn xem bình thường mà bác, bác tải bản mới nhất về đi !

3dong

Member

Mình đang xài bản này: MegaHD.vn-1.3.0.54
Có bản nào mới hơn không, tải ở đâu?

quynhngo

Member
Tình hình là mình vẫn chưa nhận được acc coi phim miễn phí khi mua thiết bị bên đó nhé. Quảng cáo dc 4 acc mà vẫn chưa coi dc cái nào.

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Re: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

Tình hình là mình vẫn chưa nhận được acc coi phim miễn phí khi mua thiết bị bên đó nhé. Quảng cáo dc 4 acc mà vẫn chưa coi dc cái nào.

bác mua thiết bị gì ạ để e gửi acc.

minhthanhbui

Active Member

Mình đang xài bản này: MegaHD.vn-1.3.0.54
Có bản nào mới hơn không, tải ở đâu?

vậy lỗi đó chắc do server đôi khi bận thui.

Mình cài bản 1.3.0.54 nhưng không có mục dùng thử miễn phí trong phần cài đặt. Xem phim nó đòi đăng nhập tài khoản?

minhthanhbui

Active Member

Mình cài bản 1.3.0.54 nhưng không có mục dùng thử miễn phí trong phần cài đặt. Xem phim nó đòi đăng nhập tài khoản?

Đúng rồi bác, bác đọc lại bài viết của e nhé. ứng dụng này dành cho người có tk FSHARE và 4SHARE VIP. Ko có tính năng dùng chung FSHARE đâu :d

minhthanhbui

Active Member

Mọi người xài app xong nếu OK vào comment ủng hộ MEGAHD nhé !

quynhngo

Member
Re: Ðề: Re: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

bác mua thiết bị gì ạ để e gửi acc.

Mua con Himedia Q10 IV. Cau sms acc free thi lam sao ma xem?Hua minh may toi roi ma chua co acc test coi phim the nao

congtuthanhnam2

Active Member

Mọi người xài app xong nếu OK vào comment ủng hộ MEGAHD nhé !
Cám ơn bác, mới dùng hôm qua khá tốt nhưng hơi ít phim và dùng remote còn hơi khó..

meocon

Well-Known Member

Cám ơn bác, mới dùng hôm qua khá tốt nhưng hơi ít phim và dùng remote còn hơi khó..

Khi xài online ko bao giờ xài remote nha a , chuột ko dây hoặc kết hợp bàn phím ko dây , còn ko thì chuột bay

children09

Well-Known Member

Tại sao khi có bản nâng cấp lại không thông báo để KH cập nhật tự động?
Nhiều lúc vào ứng dụng thấy trống trơn, cứ tưởng bị lỗi nên nản...

minhthanhbui

Active Member

Tại sao khi có bản nâng cấp lại không thông báo để KH cập nhật tự động?
Nhiều lúc vào ứng dụng thấy trống trơn, cứ tưởng bị lỗi nên nản...

Hi bác, những tính năng nâng cấp lớn thì ko update tự động đc !

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: MegaHD - Ứng dụng xem phim thông minh qua FSHARE, 4SHARE - Hỗ trợ Download - Full HD, 3D, 4K, ISO, âm thanh DTS 7.1 - Miễn phí bản quyền.

Mua con Himedia Q10 IV. Cau sms acc free thi lam sao ma xem?Hua minh may toi roi ma chua co acc test coi phim the nao

SR a, e nhắn cho a tài khoản khác r đó.

minhthanhbui

Active Member

Bác xài chuột nhé. phim bên e phải làm thủ công nên sẽ cập nhật dần dần.

Bên trên