[Megashare.vn ] GTA 4 - Grand Theft Auto IV (Liberty City) Full iso

sonla_v

Member
[HIDE]DVD 1 : MegaShare
DVD 2 : MegaShare[/HIDE]

Phát triển: Rockstar Toronto
Phát hành: Rockstar Games
Ngày phát hành: 02 Tháng 12, 2008 (Bắc Mỹ)
Single-player
Multi-player

Giấc mơ Mỹ bây giờ mang ý nghĩa gì?

Đối với Niko Bellic, người vừa bước chân khỏi chuyến tàu từ Châu Âu, thì đó là hi vọng chạy thoát khỏi quá khứ của mình. Còn với người em họ Roman, giấc mơ Mỹ là họ có thể cùng nhau tìm được vận may tại Liberty City, thành phố của những cơ hội. Dần dần 2 con người bị trượt chân vào nợ nần và bị lôi kéo vào thế giới tội phạm ngầm bởi vô số những luật sư vô lại, những kẻ trộm cắp cùng những mối quan hệ phức tạp. Lúc này họ nhận ra thực tại quá khác biệt so với giấc mơ trong thành phố nơi tiền bạc và địa vị được đặt lên hàng đầu. Thiên đường chỉ cho những người sở hữu chúng còn địa ngục dành phần cho những kẻ trắng tay.
Công nghệ độ phân giải cao mới mang sức sống đến cho thành phố Liberty City với mức độ chi tiết choáng ngợp.

Phần chơi nhiều người mở rộng đòi hỏi tính chiến thuật và kĩ năng cao hơn để có thể vươn đến hàng top.

Chức năng lọc trận đấu (Match Filtering) cho phép bạn tùy chọn cách chơi nhiều người yêu thích và tìm kiếm các trận đấu trực tuyến phù hợp.

Thu lại các đoạn chơi và chỉnh sửa chúng với nhiều tùy chọn đa dạng sử dụng trình biên tập phim Video Editor và tải lên Rockstar Social Club.

Phần điều khiển được tối ưu cho hệ thống bàn phím, chuột máy tính và tay cầm Xbox 360.

Chỉnh sửa lần cuối:

nv_Linh

Ðề: [Megashare.vn ] GTA 4 - Grand Theft Auto IV (Liberty City) Full iso

Đang tìm link megashare :D

sonla_v

Member

up lên cho bạn nào cùng đam mê :D

l0v3story

anh nào up lên MF đi :D

gonzalet

cảm ơn bác nhé em tìm mãi mới được link của ms

banviplxag1

link die rồi chủ topic ơi

nthieus2

Member

bác up lại giùm anh em nhé! link die hết r, tiện cho em hỏi GTA V đã có chưa ạ, hay khi nào có bác up lêm MS giùm em nhé!

bebobebi

Member

link này của bác tìm nghĩa là down về 2 cái xong để vào ổ ảo . trong đó có chứa sẵng file crack , file update . nói chung là all in one. hay phải mò thêm file crack trên mạng nữa hỡ bác

Bên trên