MegaVNN đồng hành cùng tháng khuyến mại Hà Nội

ankhang84

Ðề: MegaVNN đồng hành cùng tháng khuyến mại Hà Nội

2 mạng này mạng nào cũng xịn chẳng biết chọn cái nào các bác chỉ cho em với

Nếu bạn ở HN và HCM thì nên chọn FPT vì truyền thống FPT từ 13 năm nay đều đánh manh và đầu tư rất cao vào 2 thành phố trọng điểm này , do đó hạ tầng rất tốt. Còn nếu bạn ở các Tỉnh/Thành phố khác thì nên cân nhắc VNN.
Thân.

atamd

Active Member

Công nhận thời buổi bão giá như hiện nay thì thị trường viễn thông có cạnh tranh luôn mang tới cho người sử dụng những giá trị rất to lớn, phải chi các mặt hàng khác cũng có thể như vậy.

thocon872007

Em mới lắp megavnn xài mới cò tháng rưỡi, chỉ xem báo thôi mà nó báo cước gần 500 ngàn , choáng luôn, vô trang eb user.vnn.vn thì thấy tính cước trời ơi luôn, có bữa nó tính từ 9 g tối đến 6 g sáng, dung lượng gần 500MB, chắc em không ngủ thì mới xài được kiểu như vậy.Em ghét quá, khỏi đóng tiền luôn, mà đã cam kết xài 3 năm.Như vậy 1 biết có bị gì hông!Các bác tư vấn dùm em với, có bị gì hông?TKS

ankhang84

Em mới lắp megavnn xài mới cò tháng rưỡi, chỉ xem báo thôi mà nó báo cước gần 500 ngàn , choáng luôn, vô trang eb user.vnn.vn thì thấy tính cước trời ơi luôn, có bữa nó tính từ 9 g tối đến 6 g sáng, dung lượng gần 500MB, chắc em không ngủ thì mới xài được kiểu như vậy.Em ghét quá, khỏi đóng tiền luôn, mà đã cam kết xài 3 năm.Như vậy 1 biết có bị gì hông!Các bác tư vấn dùm em với, có bị gì hông?TKS

Nếu hồi lắp Bạn đi chung đường điện thoại thì nếu không đóng tiền sẽ cắt luôn cả số điện thoại này, không cho liên lạc nữa. Còn nếu là kéo dây mới thì chịu. Tuy nhiên, người thu cước sẽ thường xuyên qua thu nên có thể gây phiền cho Bạn. Nhưng nếu là lý do cước phát sinh không đúng thực tế, Bạn cũng có lý do để ngừng đóng cước và yêu cầu nhà mạng kiểm tra cũng như trừ cước cho Bạn. Nếu không Bạn có thể đăng kí đường truyền Internet FPT với trọn gói 275.000/tháng, Bạn có thể lướt web cả tháng không phát sinh thêm 1 đồng nào cả.
Thân.

tyfnmax

Active Member

Tốt nhất là chuyển sang thuê bao trọn gói. Còn không thì ông VNN hay FPT thì cũng bị tính cứ như ăn gian ấy.

thichsochang

Nếu hồi lắp Bạn đi chung đường điện thoại thì nếu không đóng tiền sẽ cắt luôn cả số điện thoại này, không cho liên lạc nữa. Còn nếu là kéo dây mới thì chịu. Tuy nhiên, người thu cước sẽ thường xuyên qua thu nên có thể gây phiền cho Bạn. Nhưng nếu là lý do cước phát sinh không đúng thực tế, Bạn cũng có lý do để ngừng đóng cước và yêu cầu nhà mạng kiểm tra cũng như trừ cước cho Bạn. Nếu không Bạn có thể đăng kí đường truyền Internet FPT với trọn gói 275.000/tháng, Bạn có thể lướt web cả tháng không phát sinh thêm 1 đồng nào cả.
Thân.

Vấn đề là mình chỉ xem báo sơ sơ thôi, hồi trước chỉ tốn khoảng 100 ngàn /tháng. Cho hỏi trên đây có bạn nào gặp như mình ko?Quịt đóng tiền luôn có được ko?Tks

Bên trên