Mem 3D mới nhờ trợ giúp

hoangdole

Mình chỉ có tivi bình thường và con LAP cũng bình thường nhưng muốn xem phim 3D, kính xanh đỏ thì mình có rồi nhưng bây giờ tìm phim yêu thích thể loại này khó quá.
Bác nào có phim 3D loại dùng kính xanh đỏ thì cho mình xin, link Fshare thì càng tốt.
Đặc biệt nếu có Titanic 3D loại này thì càng tốt.
Chân thành cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Mem 3D mới nhờ trợ giúp

Mình chỉ có tivi bình thường và con LAP cũng bình thường nhưng muốn xem phim 3D, kính xanh đỏ thì mình có rồi nhưng bây giờ tìm phim yêu thích thể loại này khó quá.
Bác nào có phim 3D loại dùng kính xanh đỏ thì cho mình xin, link Fshare thì càng tốt.
Chân thành cảm ơn

Theo mình , bạn đừng đầu tư công sức thời gian vào cách xem 3D bằng kính xanh đỏ này nữa ,nó không phải là loại tốt cho mắt đâu và rất hiếm người dùng nên không ai trao đổi thông tin với bạn được.

phuanh004

Active Member

Bác cứ tải phim 3D bt sau đó dùng Stereoscopic Player chuyển thành 3D màu cũng dc mà :D

hdradio

Member

Chân thành cảm ơn

Bác mà muốn nhanh hỏng mắt thì dùng bác nhé.

hieusghd

Member
Hoangdole: nếu bạn muốn xem 3D dạng kính xanh đỏ thì bạn có thể tham khảo đầu phát nha. ví dụ như IMAX I18D như, trong ứng dụng của đầu phát này thì có phần 3D simulation, đây là dạng 3D giả lại từ phim 2D và bạn xem bằng kính đỏ xanh. IMAX 18D này thì phim HD, 3DTV, 3D BLURAY đều xem ok hết

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên