Member ở Nha Trang

havu

Cho mình hỏi thăm trong hội có ai ở Nha Trang không ạ? vì sẽ đi công tác vài ngày bạn nào có thì ơi mình nhé.

HDViet.Com

Ðề: Member ở Nha Trang

Dân Nha Trang chính gốc, nhưng đang tạm trú ở SG =))
Sorry ko giúp gì được bác :D

HDViet.Com

Em đã mua sẵng rồi anh =))

Em đây vẫn chưa được truyền đạo nè :))

HDSaiGon

Super Moderators

Đi NhaTrang nhớ ghé Dốc Lếc ăn Hải sản. vừa ngon vừa rẻ.

HDViet.Com

Đi NhaTrang nhớ ghé Dốc Lếc ăn Hải sản. vừa ngon vừa rẻ.

Dốc Lết cách Nha Trang 40km lận bro, ăn ở đường Tháp Bà - Nha Trang là ngon nhất. Tầm tối từ 6-10h thì cứ gọi là vô vàn quán :D

dino

Active Member

nhớ đem vài con mực 1 nắng zìa nghe anh trai :D

dca

bác HaVu chừng nào đi nha trang vậy? mình ở Nha Trang đây thấy bác chia sẻ HD cho anh em khắp nơi rất cảm phục nhiệt tình của bác! hic vọng sẽ được bác chia sẻ thêm nhiều kinh nghiệm về HD. có ra thì ới mình sẽ tiếp đón bác hết lòng như những gì bác chia sẻ với anh em đam mê HD.

havu

bác HaVu chừng nào đi nha trang vậy? mình ở Nha Trang đây thấy bác chia sẻ HD cho anh em khắp nơi rất cảm phục nhiệt tình của bác! hic vọng sẽ được bác chia sẻ thêm nhiều kinh nghiệm về HD. có ra thì ới mình sẽ tiếp đón bác hết lòng như những gì bác chia sẻ với anh em đam mê HD.

A đi công tác, chỉ có thời gian đưa hdd nhận hdd thôi, hihihihi, có gì pm a cái điện thoại, yh để tiện liên lạc nhé.

GENERALS

Ban Quản Trị

Có 2 bác dân Nha Trang chính gốc đây rồi, xin 2 bác liệt kê cho a/e tất tần tận những chỗ ăn uống ngon lành đi ạh, giá cả đắt/rẻ các bác cho ý kiến luôn. GEN rất cần những quán hải sản chất lượng đi đôi cùng với giá cả, và cả những những quán ngon mà giá rẻ, phải chăng nữa.... Còn chỗ chơi thì chắc là ok vì hầu như lần nào ra Nha Trang GEN cũng đi 1 lèo sạch bách các chỗ chơi bời ^^

Ths các bác nha ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

A đi công tác, chỉ có thời gian đưa hdd nhận hdd thôi, hihihihi, có gì pm a cái điện thoại, yh để tiện liên lạc nhé.

1 vote giống bro Dino, bác Havu đi về nhớ tặng a/e vài con mực Nha Trang chính hiệu nha..... kakaka ^^

Have a great trip, bro ^^

havu

1 vote giống bro Dino, bác Havu đi về nhớ tặng a/e vài con mực Nha Trang chính hiệu nha..... kakaka ^^

Have a great trip, bro ^^

Tks Gen. Mua mực thì chán lắm, phải đem cái gì về mà thành phố không có kà !!!@-)

nhớ đem vài con mực 1 nắng zìa nghe anh trai :D

A về Đn cho e cái phiếu để e tặng mực...triumph 1 nắng cho ghệ, khẹc khẹc.

Chỉnh sửa lần cuối:

dca

nếu đi Nha Trang mà bác Vũ muốn mua quà gì mà SG ko có thi em tư vấn cho! mua cho các bác ấy mỗi người nửa lít nước biển là bảo đảm là đặc sản Nha Trang ở SG ko có được :) , nói cho vui chứ ở Nha Trang còn nhiều thứ Bác Vũ có thể mua làm quà ngoài mực lắm , cứ ra đây em tư vấn cho !

Bên trên