MINIX X5 bị treo khi xem video trên youtube và XBMC

Thảo luận trong 'Android box' bắt đầu bởi quyenanh_utc, 20/10/16.

Tags
  1. quyenanh_utc

quyenanh_utc Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Nhờ các bác giúp e với e MINIX X5 e mới mua về dùng thường xuyên bị treo máy khi đang xem video trên youtube hoặc xbmc e chưa thử trên các pm xem film khác nhưng xem bằng sopcasst chạy mxplayer xem bóng đá ngon lành. Nhờ các bác chỉ giúp xem lỗi của e nó là gì? biện pháp nào khắc phục mà k cần up lại rom. e đang chạy bản rom chính hãng 4.2.2 đã root. E dùng chơi game đọc báo thì bt máy cũng k nóng lên nhưng cứ xem video trên xbmc for minix và youtube là lại treo. :(

2. Đang tải...

3. dvsg106

dvsg106 Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Mình đang dùng Minix X5 xem XBMC Jarvis 16.1 và youtube ( tải version mới nhất trên play store) bình thường, bạn thử tải bản mới nhất về xem sao?

4. quyenanh_utc

quyenanh_utc Member

Đã được cảm ơn:
    3
    em dùng bản xbmc 16.1 giật lắm b à.ở HN có chỗ nào up phần mềm cho e này k các b nhỉ

5. babyworm

babyworm Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    407
    Con Minix X5 cũ lắm rồi bạn. Cho nó về hưu đi hoặc kiếm con MXQ vài trăm nghìn nó còn bỏ đứt con Minix X5 đó 4 lần.

6. dvsg106

dvsg106 Member

Đã được cảm ơn:
    3
    Mua hồi mới ra giá 2t6 lận, bỏ thì tiếc nên giờ để cho phụ huynh xem cải lương và nhạc tiền chiến trên youtube :)

7. quyenanh_utc

quyenanh_utc Member

Đã được cảm ơn:
    3
    bỏ thì thương vương thì tội b à. e vẫn dùng e nó chiến game đều đều :)) dòng này đc cái chơi game tốt. xem film bằng các ứng dụng thì k sao. tiếc mỗi cái 2 pm thông thuộc nhất thì lại hay đơ khi dùng lâu nên hơi bực mình