Mở hộp Dune Lite - Đỉnh hơn mong đợi

TamNhinSo.Net

Active Member
Ðề: Mở hộp Dune Lite - Đỉnh hơn mong đợi

âm thanh 5.1 DTS ?

Dune Lite có xem được Youtube không ạ

Em HDP nào nguồn 12V mà chẳng chạy được trên ôtô, chỉ có điều dòng bao nhiêu (mA)và có đủ gọn để bố trí trên xe không thôi. Mà dùng trên xe hơi phí vì màn LCD bé tẹo

Vâng DTS 5.1 nghe bình thường, Dune Lite 53D không có xem được Youtube, 12V, 05-2A. Hiện tại có khoảng gần 40 chiếc xe ở VN đã gắn Dune Lite 53D

sonhaiaudiodune

ok, âm thanh 5.1 DTS HD TrueHD

Dune Lite có xem được Youtube không ạ

Em HDP nào nguồn 12V mà chẳng chạy được trên ôtô, chỉ có điều dòng bao nhiêu (mA)và có đủ gọn để bố trí trên xe không thôi. Mà dùng trên xe hơi phí vì màn LCD bé tẹo

Em này mà có màn hình hiển thị nho nhỏ để đỡ phải bật LED khi nghe nhạc thì thật tốt

chờ firmware mới hỗ trợ thì mới xem được, chắc cũng sắp rồi.

dunehdvnduo

lite giá ngon bỏ rẻ. nhưng hội tụ đầy chức năng mạnh mẽ

pixel

Bác tamnhinso ơi, em hỏi bác cái?

1. Con này có xem được tuyền hình KTS mặt đất ko? Nếu có, có cần mua thêm thiết bị gì hỗ trợ ko?
2. Em thấy trên trang DUNE-HD.COM

Cái
có chức năng gì? Em có duyệt web được ko?

3. Nếu em muốn xem truyền hình KTS mặt đất (phát miễn phí), thì em nên đầu tư vào thiết bị HDPlayer nào (mà kinh tế 1 chút)

Cảm ơn bác nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

TamNhinSo.Net

Active Member

Bác tamnhinso ơi, em hỏi bác cái?

1. Con này có xem được tuyền hình KTS mặt đất ko? Nếu có, có cần mua thêm thiết bị gì hỗ trợ ko?
2. Em thấy trên trang DUNE-HD.COM

Cái
có chức năng gì? Em có duyệt web được ko?

3. Nếu em muốn xem truyền hình KTS mặt đất (phát miễn phí), thì em nên đầu tư vào thiết bị HDPlayer nào (mà kinh tế 1 chút)

Cảm ơn bác nhiều

Xin chào bác!Cho đến giờ phút này tại VN chưa đầu phát nào hỗ trợ xem truyền hình số mặt đất cả, sắp tới Dune ra sản phẩm Dune HD TV101 và DUne HD TV301 sẽ hỗ trợ chức năng truyền hình số mặt đất
Hiện tại DUne HD Lite chưa tích hợp trình duyệt web nên bác chỉ xem được IPTV mà chưng lướt web được

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên