MobiTV Viettel ???

thang990

Active Member
Có ai đã tải thử ứng dụng này trên Ipad để xem truyền hình chưa ??
Thấy bảo miễn phí cước 3G/4G đó ạ ? Thằng bạn mình còn bảo truyền hình trực tiếp ngoại hạng Anh với C1 nữa. Mình hay đi công tác không phải chỗ nào cũng có wifi không biết dùng cái này xem có được không nhỉ, chạy trên 4G có ổn định không ?
Ai có thông tin cho xin ít rì viu nhé :)
Để sang mùa giải tới xem có đúng truyền trực tiếp bóng đá không, đúng thật thử xem bóng đá trên 4G xem sao :D

dungtn90

Giờ chắc chỉ có ngoại hạng anh thôi chứ trước C1 bị chặn bản quyền chả kênh nào phát được kể cả K+

lyly112

đúng rồi đấy thớt,tải app này về xong đăng kí gói mobi tv,tha hồ mà xem bóng đá mà k sợ tốn dung lượng.

hongtichhh

Member
chỉ cần tải app mobitv về là xem được phim hay như nào hả bạn ơi??
đăng ký gói cước nữa nhé là vào xem phim tẹt luôn nhé :)

Hary 95

Member
Thấy bảo miễn phí cước 3G/4G đó ạ ? Thằng bạn mình còn bảo truyền hình trực tiếp ngoại hạng Anh với C1 nữa. Mình hay đi công tác không phải chỗ nào cũng có wifi không biết dùng cái này xem có được không nhỉ, chạy trên 4G có ổn định không ?
Để sang mùa giải tới xem có đúng truyền trực tiếp bóng đá không, đúng thật thử xem bóng đá trên 4G xem sao :D
ứng dụng xem bóng đá à?, mấy cái thể loại bóng đá chả bao giờ, film phọt thì may ra còn ok

LiinMoon

Member
ngon, méo hiểu dcom mà cắm vào rồi đăng ký tạm 1 gói thì có free dung lượng 3G k ta

Leelee Baby

Member
Không biết là gói mobitv này thì mình dùng wifi có xem free đc k, hay là phải mất tiền đăng ký gói cước mới xem được

thang990

Active Member
Xin thưa là tại sao mình lại phải mất tiền đăng ký 1 dịch vụ chỉ xem phim trong khi mình có thể lên web xem phim k mất tiền???
Thế bạn có nghĩ đến việc xem trên web và dùng 3G sẽ tốn thế nào không khi đây đăng ký tuy mất tiền nhưng được free data

Bên trên