Mời bạn tham gia đội ngũ chuyên viên tin tức của HDvietnam (Đợt 3)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

farrell

Member
Ðề: Mời bạn tham gia đội ngũ chuyên viên tin tức của HDvietnam (Đợt 3)

Admin Scotty ne, em co y kien nhu thế này, vì số lượng ứng viên lớn mà chọn ít. Nên những bạn đã gửi hồ sơ mà không được nhận, e nghĩ nên có phần thưởng nhỏ để khuyến khích các bạn ý. Dù sao dịch 5 bài đó cũng phải đầu tư ra 1 buổi mà. Nếu mà không được nhận thì chán lắm. Ít ra cũng nên có thưởng gì đó.

Em nghĩ nên thưởng cho mỗi hồ sơ đăng kí 20-30 cR. Để tạo động lực và góp phần nâng cao tình cảm của thành viên với diễn đàn và những gì họ đã làm!

Xin đóng góp vậy thôi!
Thân: gvttrinh

Hay là quy đổi 20-30 cR đấy ra 20-30$ cho nó máu :))

cuongf

hihi con dân Vũng Tàu không được ưu tiên hở bác????

Mình rất thích tin tức HDvietnanm,cũng muốn góp 1 phần sức lực lắm.nhưng tiếng anh kiếm lắm.mình toàn phải dùng phần mềm để dịch mới đọc được tin tức ko ah!!!.tiếc nhỉ.(nếu là tiếng trung thì OK rùi).

scotty

Well-Known Member

Admin Scotty ne, em co y kien nhu thế này, vì số lượng ứng viên lớn mà chọn ít. Nên những bạn đã gửi hồ sơ mà không được nhận, e nghĩ nên có phần thưởng nhỏ để khuyến khích các bạn ý. Dù sao dịch 5 bài đó cũng phải đầu tư ra 1 buổi mà. Nếu mà không được nhận thì chán lắm. Ít ra cũng nên có thưởng gì đó.

Em nghĩ nên thưởng cho mỗi hồ sơ đăng kí 20-30 cR. Để tạo động lực và góp phần nâng cao tình cảm của thành viên với diễn đàn và những gì họ đã làm!

Xin đóng góp vậy thôi!
Thân: gvttrinh
Nhất trí với ý kiến này của bác. scotty lại vô tình quên phần "tình cảm" này. Tệ ghê :(
scotty sẽ đề xuất ý kiến này cho BQT. scotty cảm ơn bác và xin tặng bác 50cR với ý kiến trên.

hihi con dân Vũng Tàu không được ưu tiên hở bác????
Các thành viên trên toàn quốc đều được tham gia hết đó các. Chỉ là ưu tiên những người ở TP.HCM để tiện gặp mặt họp nhóm trao đổi công việc, nhận sản phẩm review và dự các sự kiện để đưa tin.

Mình rất thích tin tức HDvietnanm,cũng muốn góp 1 phần sức lực lắm.nhưng tiếng anh kiếm lắm.mình toàn phải dùng phần mềm để dịch mới đọc được tin tức ko ah!!!.tiếc nhỉ.(nếu là tiếng trung thì OK rùi).
Tiếng Trung có nhiều nguồn tin về công nghệ hot và hấp dẫn không bác? Mong bác trả lời nghiêm túc câu hỏi này của em nhé. Cảm ơn bác.

f+org

Đã gửi mail đăng ký, nhờ BQT check hộ O:)

tennisokute

Active Member

Đã gởi mail đăng ký, chỉ cần có thêm vài cr khích lệ là ok rồi

gvttrinh

Nhất trí với ý kiến này của bác. scotty lại vô tình quên phần "tình cảm" này. Tệ ghê :(
scotty sẽ đề xuất ý kiến này cho BQT. scotty cảm ơn bác và xin tặng bác 50cR với ý kiến trên.

Các thành viên trên toàn quốc đều được tham gia hết đó các. Chỉ là ưu tiên những người ở TP.HCM để tiện gặp mặt họp nhóm trao đổi công việc, nhận sản phẩm review và dự các sự kiện để đưa tin.

Tiếng Trung có nhiều nguồn tin về công nghệ hot và hấp dẫn không bác? Mong bác trả lời nghiêm túc câu hỏi này của em nhé. Cảm ơn bác.

Ok! 7Rat vui vì admin đã ủng hộ! bác tâm lý quá. E đây cố gắng ủng hộ bác và diễn đàn! Thanks

Chương trình tuyển dụng này hay thật ^^ tiếng Anh thì biết nhưng bèo nhèo quá ko dám thử việc T_T

em bên điện tử,nên chỉ cập nhật những công nghệ trung quốc mới thôi,còn về tin tức nhanh CNTT thì bên đó và bên này cập nhật giống nhau hết.web tiếng trung có mấy diễn đàn đánh giá sản phẩm hay lắm,rất thật tế.đó là ý kiến riêng của em.còn bác nào cao siêu hơn thì em ko biết được.hj

tnfsmith

Member

Hí hí em cũng xin dự tuyển đây ah, em ở tận An Giang, có kinh nghiệm trong việc post và translate bài viết từ Anh sang Việt. Em đã từng làm webmaster tiếng anh, tiếng việt cũng thường xuyên translate từ Anh -> Việt. Nếu Ban quản trị không không ngại xa xôi thì em tham gia phát. Lợi thế của em thiên về lĩnh vực CNTT và các sản phẩm CNTT.
Thanks

scotty

Well-Known Member

[info=THÔNG BÁO NGỪNG TUYỂN]
Tính đến 23h ngày 05/6, BQT đã nhận được khá nhiều hồ sơ + bài dịch thử của các anh em ứng viên. BQT xin tạm ngừng tuyển Chuyên viên tin tức đợt 3. Các anh em đã gửi hồ sơ + bài dịch thử sẽ có e-mail phúc đáp cụ thể.

Xin cảm ơn tất cả anh em đã quan tâm.
[/info]

liam nguyen

Hix, mình vừa đi công tác về, chưa kịp gửi bài dịch. Mình cứ gửi qua email của nhóm, nếu còn có cơ hội cho vé chót nếu không thì coi như là sự nhiệt mình mình dành cho diễn đàn. Cám ơn BQT

crazy3108

mấy hôm nay nhà em bị mất mạng không send được, em mới gửi xong, nếu còn cơ hội thì BQT xem hộ nhé :D

Nếu còn chỗ thì BQT chiếu cố cho em, bữa giờ em đầu tư dịch quá chài mà hôm nay lên đọc thấy hết hạn nộp. Thui thì em cứ email cho BQT nếu thiếu người thì có thể pm em. Dù sao bữa giờ e cũng đầu tư dịch bài. Mong BQT xem xét, chúc BQT tuyển được CTV có năng lực. Em xin cảm ơn ạ :)

final9999

CHừng nào có kết quả ta. Nôn quá hic hic

Roccat

Active Member

em vừa nhận được kết quả nhưng không rõ là mình có được nhận không nữa :-<

final9999

Vừa mới nhận được tin. Nhưng đọc dòng tren thì mừng, dòng dưới thì buồn . Chắc là o dc nhận hic hic

Roccat

Active Member

Vừa mới nhận được tin. Nhưng đọc dòng tren thì mừng, dòng dưới thì buồn . Chắc là o dc nhận hic hic
bác cứ bình tĩnh chờ thêm 1 vài ngày nữa để BQT ổn định đội hình đã nào:p

gvttrinh

[info=THÔNG BÁO NGỪNG TUYỂN]
Tính đến 23h ngày 05/6, BQT đã nhận được khá nhiều hồ sơ + bài dịch thử của các anh em ứng viên. BQT xin tạm ngừng tuyển Chuyên viên tin tức đợt 3. Các anh em đã gửi hồ sơ + bài dịch thử sẽ có e-mail phúc đáp cụ thể.

Xin cảm ơn tất cả anh em đã quan tâm.
[/info]

đến bao giờ mới có kết quả nhỉ? hồi hôp ghê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên